kcmkio - en to ta translation catalogue (1345 entries)

en: 
    The server said: "%1"
ta: 
    சேவையகம் கூறியது: "%1"

en:  (Points to %1)
ta: (%1 -ஐ சுட்டுகிறது)

en:  byte |  bytes
ta[0]:  பைட்டு
ta[1]:  பைட்டுகள்

en:  day |  days
ta[0]:  நாள்
ta[1]:  நாட்கள்

en:  days
ta:  நாட்கள்

en:  second |  seconds
ta[0]:  நொடி
ta[1]:  நொடிகள்

en: %1 (Error %2)
ta: %1 (சிக்கல் %2)

en: %1 (hidden)
ta: %1 (மறைந்தது)

en: %1 Item | %1 Items
ta[0]: %1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

en: %1 contacted. Waiting for reply...
ta: %1-உடன் தொடர்பு ஏற்பட்டது. பதிலுக்கு காத்திருக்கிறது...

en: %1 is a file, but a folder was expected.
ta: %1 ஒரு கோப்பாகும், ஆனால் இங்கு அடைவொன்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: %1 is a folder, but a file was expected.
ta: %1 ஒரு அடைவாகும், ஆனால் இங்கு கோப்பொன்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

[ctx: %1 is a host name]
en: %1: SSL negotiation failed
ta: %1: SSL தொடர்பை ஏற்படுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: %1 is required by the server, but is not available.
ta: சேவையகத்திற்கு %1 தேவை, ஆனால் அது இல்லை.

[ctx: %1 is the effective date of the certificate, %2 is the expiry date]
en: %1 to %2
ta: %1 இருந்து %2 வரை

[ctx: %1, using %2 bits of a %3 bit key]
en: %1, %2 %3
ta: %1, %3 %2

[ctx: %1: code, %2: request type]
en: An unexpected error (%1) occurred while attempting to %2.
ta: %2 முயற்சிக்கையில் எதிர்பாராத சிக்கல் (%1) நேர்ந்தது.

[ctx: %1: request type]
en: Access was denied while attempting to %1.
ta: %1 முயற்சிக்கையில் அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

[ctx: %1: request type]
en: Unable to %1 because the destination server refuses to accept the file or folder.
ta: இலக்கு சேவையகம் கோப்பு அல்லது அடைவினை பெற மறுப்பதால் %1 இயலவில்லை.

[ctx: %1: request type]
en: Unable to %1 because the resource is locked.
ta: இது பூட்டியிருப்பதால் %1 இயலவில்லை.

[ctx: %1: request type, %2: url]
en: An error occurred while attempting to %1, %2. A summary of the reasons is below.
ta: %2 -இல் %1 முயற்சிக்கையில் பிழை ஏற்பட்டது. காரணங்களின் தொகுப்பு கீழுள்ளது.

[ctx: %1: response code, %2: request type]
en: An unexpected error (%1) occurred while attempting to %2.
ta: %2 முயற்சிக்கையில் எதிர்பாராத சிக்கல் (%1) நேர்ந்தது.

[ctx: %2 hostname, %3 optional cross domain suffix (translated below)]
en: <p>You received a cookie from<br/><b>%2%3</b><br/>Do you want to accept or reject this cookie?</p> | <p>You received %1 cookies from<br/><b>%2%3</b><br/>Do you want to accept or reject these cookies?</p>
ta[0]: <p>நீங்கள்<b>%2%3</b>-இலிருந்து ஒரு நினைவியை பெற்றுள்ளீர்கள்<br/>இதனை ஏற்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது மறுக்க விரும்புகிறீர்களா?</p>
ta[1]: <p>நீங்கள்<b>%2%3</b>-இலிருந்து %1 நினைவிகளை பெற்றுள்ளீர்கள்<br/>இவற்றை ஏற்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது மறுக்க விரும்புகிறீர்களா?</p>

en: &Accept
ta: &ஏற்றுக்கொள்

en: &Application
ta: &செயலி

en: &Browse...
ta: &உலாவு...

en: &Charset:
ta: &உருத்தொகுதி:

en: &Copy Here
ta: இங்கு &நகலெடு

en: &Current Session only
ta: &தற்போதைய அமர்வுக்கு மட்டும்

en: &Description:
ta: &விவரணம்:

en: &Details
ta: &விவரங்கள்

en: &Do not close when command exits
ta: &கட்டளை முடியும் போது மூட வேண்டாம்

en: &Enable Web search keywords
ta: &இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்களை இயக்கு

en: &Execute
ta: &இயக்கு

en: &File type:
ta: &கோப்பின் வகை:

en: &Filter:
ta: &வடிகட்டி:

en: &Forever
ta: &என்றென்றும்

en: &Keyword delimiter:
ta: &முதன்மைச்சொல்லுக்கான வரம்புக்குறி:

en: &Link Here
ta: இங்கு &இணை

en: &Location:
ta: &இடம்:

en: &Management
ta: &மேலாண்மை

en: &Move Here
ta: இங்கு &நகர்த்து

en: &Name:
ta: &பெயர்:

en: &New...
ta: &புதியது...

en: &No
ta: &இல்லை

en: &Only show when using this application (%1)
ta: இந்த செயலியை பயன்படுத்தும்போது &மட்டும் காட்டு (%1)

en: &Only these cookies
ta: &இந்நினைவிகள் மட்டும்

en: &Only this cookie
ta: &இந்நினைவி மட்டும்

en: &Open
ta: &திற

en: &Open folder with %1
ta: %1 -ஆல் அடைவை &திற

en: &Open with %1
ta: %1 -ஆல் &திற

en: &Paste Clipboard Contents
ta: &பிடிப்புப்பலகையில் உள்ளவற்றை ஒட்டு

en: &Paste File | &Paste %1 Files
ta[0]: கோப்பினை &ஒட்டு
ta[1]: %1 கோப்புகளை &ஒட்டு

en: &Paste URL | &Paste %1 URLs
ta[0]: முகவரியை &ஒட்டு
ta[1]: %1 முகவரிகளை &ஒட்டு

en: &Permissions
ta: &அனுமதிகள்

en: &Policy
ta: &கொள்கை

en: &Reject
ta: &மறு

en: &Reload List
ta: பட்டியலை &மீளேற்று

en: &Remember application association for all files of type
    "%1"
ta: "%1"
    வகையான அனைத்து கோப்புகளுக்கும் இந்த தொடர்பை &நினைவில் கொள்.

en: &Remember application association for all files of type
    "%1" (%2)
ta: "%1" (%2)
    வகையான அனைத்து கோப்புகளுக்கும் இந்த தொடர்பை &நினைவில் கொள்.

en: &Rename
ta: &மறுபெயரிடு

en: &Resume
ta: &தொடர்

en: &Server response:
ta: சே&வையகத்தின் பதில்:

en: &Shortcuts:
ta: &சுருக்குவழிகள்:

en: &Show All Entries
ta: &அனைத்து பதிவுகளையும் காட்டு

en: &Skip
ta: &தவிர்

en: &Supported file types:
ta: &ஆதரவுள்ள கோப்பு வகைகள்:

en: &Use preferred keywords only
ta: முதன்மையான முதன்மைச்சொற்களை மட்டும் &பயன்படுத்து

en: &View Mode
ta: &காட்சி முறை

en: &Work path:
ta: &பணிப்பாதை:

en: &Yes
ta: &ஆம்

en: (%1, Link to %2)
ta: (%1, %2 -க்கு இணைப்பு)

en: (Symbolic Link to %1)
ta: (%1 -க்கான குறியிணைப்பு)

en: (c) 1998-2000,2003 The KFM/Konqueror Developers
ta: (c) 1998-2000,2003 KFM/கான்கொரர் நிரலாளர்கள்

en: *|All Files
ta: *|எல்லாக் கோப்புகள்

en: *|All Folders
ta: *|எல்லா அடைவுகள்

en: 1 File | %1 Files
ta[0]: 1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: 1 Folder | %1 Folders
ta[0]: 1 அடைவு
ta[1]: %1 அடைவுகள்

en: 1 day %2 | %1 days %2
ta[0]: 1 நாள் %2
ta[1]: %1 நாட்கள் %2

en: 1 file | %1 files
ta[0]: 1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: 1 sub-folder | %1 sub-folders
ta[0]: 1 சார் அடைவு
ta[1]: %1 சார் அடைவுகள்

en: <b>%1</b> at <b>%2</b>
ta: <b>%2</b> -இல் <b>%1</b>

en: <b>Details of the request</b>:
ta: <b>கோரிக்கையின் விவரம்</b>:

en: <b>Possible causes</b>:
ta: <b>சாத்தியமுள்ள காரணங்கள்</b>:

en: <b>Possible solutions</b>:
ta: <b>சாத்தியமானத் தீர்வுகள்</b>:

en: <b>Technical reason</b>:
ta: <b>தொழிற்நுட்ப காரணம்:</b>:

en: <h1>Cookie Management Quick Help</h1>
ta: <h1>நினைவி மேலாண்மை விரைவு உதவி</h1>

en: <h1>Cookies</h1><p>Cookies contain information that KDE application using the HTTP protocol (like Konqueror) stores on your computer from a remote Internet server. This means that a web server can store information about you and your browsing activities on your machine for later use. You might consider this an invasion of privacy.</p><p>However, cookies are useful in certain situations. For example, they are often used by Internet shops, so you can 'put things into a shopping basket'. Some sites require you have a browser that supports cookies.</p><p>Because most people want a compromise between privacy and the benefits cookies offer, KDE offers you the ability to customize the way it handles cookies. You might, for example want to set KDE's default policy to ask you whenever a server wants to set a cookie or simply reject or accept everything. For example, you might choose to accept all cookies from your favorite shopping web site. For this all you have to do is either browse to that particular site and when you are presented with the cookie dialog box, click on <i> This domain </i> under the 'apply to' tab and choose accept or simply specify the name of the site in the <i> Domain Specific Policy </i> tab and set it to accept. This enables you to receive cookies from trusted web sites without being asked every time KDE receives a cookie.</p>
ta: <h1>நினைவிகள்</h1><p>http நெறிமுறையை பயன்படுத்தும்  கே.டீ.யீ. செயலிகள் (கான்கொரர் போன்றவை) மூலம், தொலை சேவையகங்கள் சில விவரங்களை நினைவிகளாக உங்கள் கணினியில் சேமிக்கலாம். அதாவது, உங்களைப் பற்றியும் உங்கள் உலாவலைப் பற்றியும் பிற்கால பயன்பாட்டுக்கு சேவையகங்கள் தகவல்களை சேமிக்கலாம். நீங்கள் இதை ஒரு தனியுரிமை மீறலாக கருதலாம்.</p><p> ஆனால், நினைவிகள் சில நேரங்களில் உங்களுக்கு உபயோகமாக இருக்கலாம். உதாரணத்துக்கு, இணைய கடைகளில் நீங்கள் வாங்க முடிவெடுத்த பொருட்களின் விவரங்களை சேமிக்க நினைவிகள் பயன்படும். சில இணைய தளங்களை உலாவ, நினைவிகளை ஆதரிக்கும் ஒரு உலாவி தேவை.</p><p> பேரும்பாலானோர் தனியுரிமைக்கும் நினைவிகளின் நன்மைகளுக்குயும் இடையே ஒரு சமநிலையை விரும்புவதால், கே.டீ.யீ. நினைவிகளை கையாளும் விதத்தை பயனரின் விருப்பங்களைப் பொருத்து மாற்ற முடியும்.உதாரணத்துக்கு, இயல்பான கொள்கையை, ஒரு சேவையகம் நினைவிகளை பயன்படுத்த விரும்பும்போது உங்களிடம் அனுமதி கேட்குமாறு அமைக்கலாம். அல்லது, அனைத்து நினைவிகளையும் ஏற்குமாறு அல்லது மறுக்குமாறு அமைக்கலாம். மேலும், நீங்கள் நம்பும் ஒருசில இணையதளங்களிலிருந்து வரும் எல்லா நினைவிகளையும் ஏற்க விரும்பலாம். இவ்வாறு செய்ய, நீங்கள் அந்த இணையதளத்துக்கு பயணிக்கும்போது காட்டப்படும் நினைவி சாளரத்தில் 'இதற்கு செயல்படுத்து' என்ற பகுதியில் <i> இந்த ஆள்களம் </i> என்பதை தேர்ந்தெடுத்து 'ஏற்றுக்கொள்' என்பதை தேர்வு செய்யுங்கள், அல்லது <i> தனிப்பட்ட ஆள்கள கொள்கை </i> பகுதியில் இணையதளத்தின் பெயரை குறிப்பிட்டு ஏற்றுகொள்ளுமாறு அமைக்கலாம். இவ்வாறு செய்வதால், நம்பகமான தளங்களிலிருந்து நினைவிகளை பெறுவதுடன், கே.டீ.யீ.யால் ஒவ்வொரு முறையும் கேட்கப்பட மாட்டீர்கள்.</p>

en: <h1>Cookies</h1><p>Cookies contain information that KDE applications using the HTTP protocol (like Konqueror) store on your computer, initiated by a remote Internet server. This means that a web server can store information about you and your browsing activities on your machine for later use. You might consider this an invasion of privacy.</p><p> However, cookies are useful in certain situations. For example, they are often used by Internet shops, so you can 'put things into a shopping basket'. Some sites require you have a browser that supports cookies.</p><p> Because most people want a compromise between privacy and the benefits cookies offer, the HTTP KIO worker offers you the ability to customize the way it handles cookies. So you might want to set the default policy to ask you whenever a server wants to set a cookie, allowing you to decide. For your favorite shopping web sites that you trust, you might want to set the policy to accept, then you can access the web sites without being prompted every time a cookie is received.</p>
ta: <h1>நினைவிகள்</h1><p>http நெறிமுறையை பயன்படுத்தும்  கே.டீ.யீ. செயலிகள் (கான்கொரர் போன்றவை) மூலம், தொலை சேவையகங்கள் சில விவரங்களை நினைவிகளாக உங்கள் கணினியில் சேமிக்கலாம். அதாவது, உங்களைப் பற்றியும் உங்கள் உலாவலைப் பற்றியும் தகவல்களை பிற்கால பயன்பாட்டுக்கு சேவையகங்கள் சேமிக்கலாம். நீங்கள் இதை ஒரு தனியுரிமை மீறலாக கருதலாம்.</p><p> ஆனால், நினைவிகள் சில நேரங்களில் உங்களுக்கு உபயோகமாக இருக்கலாம். உதாரணத்துக்கு, இணைய கடைகளில் நீங்கள் வாங்க முடிவெடுத்த பொருட்களின் விவரங்களை சேமிக்க நினைவிகள் பயன்படும். சில இணைய தளங்களை உலாவ, நினைவிகளை ஆதரிக்கும் ஒரு உலாவி தேவை.</p><p> பேரும்பாலானோர் தனியுரிமைக்கும் நினைவிகளின் நன்மைகளுக்குயும் இடையே ஒரு சமநிலையை விரும்புவதால், HTTP KIO ஆதரவுநிரல் நினைவிகளை கையாளும் விதத்தை பயனரின் விருப்பங்களைப் பொறுத்து மாற்ற முடியும்.உதாரணத்துக்கு, இயல்பான கொள்கையை, ஒரு சேவையகம் நினைவிகளை பயன்படுத்த விரும்பும்போது உங்களிடம் அனுமதி கேட்குமாறு அமைக்கலாம். நீங்கள் நம்பும் இணையதளங்களில் நினைவிகளை கேட்காமல் ஏற்குமாறு அமைக்கலாம்.</p>

en: <h1>Enhanced Browsing</h1> In this module you can configure some enhanced browsing features of KDE. <h2>Web Search Keywords</h2>Web Search Keywords are a quick way of using Web search engines. For example, type "duckduckgo:frobozz" or "dd:frobozz" and your web browser will do a search on DuckDuckGo for "frobozz". Even easier: just press Alt+F2 (if you have not changed this keyboard shortcut) and enter the shortcut in the Run Command dialog.
ta: <h1>மேம்பட்ட உலாவல்</h1> இந்த கூறில் நீங்கள் கே.டீ.யீ.யின் சில மேம்பட்ட உலாவல் அம்சங்களை அமைக்கலாம்.<h2> இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்கள்</h2> இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்கள், இணையத் தேடல் சேவைகளை எளிதில் பயன்படுத்த உதவும்.உதாரணத்துக்கு, "duckduckgo:frobozz" அல்லது "dd:frobozz" என்று உள்ளிட்டால், உங்கள் உலாவியில் "frobozz" என்ற சொல்லுக்கான தேடல் டக்-டக்-கோ-வில் திறக்கப்படும். இன்னும் சுலபமான வழி: Alt+F2 என்ற விசைக்கூட்டை (நீங்கள் அதை மாற்றி அமைக்காத பட்சத்தில்) அழுத்தி, முதன்மைச்சொல்லை 'கட்டளையை இயக்கு' என்ற சாளரத்தில் உள்ளிடுங்கள்.

en: <h1>Network Preferences</h1>Here you can define the behavior of KDE programs when using Internet and network connections. If you experience timeouts or use a modem to connect to the Internet, you might want to adjust these settings.
ta: <h1>பிணைய விருப்பத்தேர்வுகள்</h1> இணைய மற்றும் பிணைய இணைப்புகளை கே.டீ.யீ. செயலிகள் பயன்படுத்தும்போது அவை எப்படி நடந்துகொள்ள வேண்டும் என்று நீங்கள் இங்கு குறிப்பிடலாம்.காலாவதி சிக்கல்கள் ஏற்பட்டாலோ, நீங்கள் ஒரு இணக்கியை (modem-ஐ) பயன்படுத்தினாலோ நீங்கள் இந்த அமைப்புகளை மாற்ற விரும்பலாம்.

en: <h1>Proxy</h1><p>A proxy server is an intermediate program that sits between your machine and the Internet and provides services such as web page caching and/or filtering.</p><p>Caching proxy servers give you faster access to sites you have already visited by locally storing or caching the content of those pages; filtering proxy servers, on the other hand, provide the ability to block out requests for ads, spam, or anything else you want to block.</p><p><u>Note:</u> Some proxy servers provide both services.</p>
ta: <h1>பதிலி</h1><p> பதிலி சேவையகம் என்பது, உங்கள் கணினிக்கும் இணையத்துக்கும் இடையே இருந்து, வடிகட்டுதல் மற்றும் வலைபக்கங்களை தேக்கி வைத்தல் போன்ற சேவைகளை வழங்கும்.</p><p> தேக்கக பதிலி சேவையகங்கள், நீங்கள் ஏற்கனவே பார்த்த இணையதளங்களை மீண்டும் விரைவாக அணுகும் வகையில் அவற்றை உள்ளமைவாக சேமித்து வைக்கும்;  மாறாக, விளம்பரங்கள் போன்ற நீங்கள் தடுக்க விரும்பக்கூடியவற்றை வடிகட்டும் பதிலி சேவையகங்கள் தடுக்கும்.</p><p><u>குறிப்பு:</u> சில பதிலி சேவையகங்கள், மேற்கண்ட இரண்டு சேவைகளையும் வழங்கும்.</p>

en: <h1>Windows Shares</h1><p>Applications using the SMB KIO worker (like Konqueror) are able to access shared Microsoft Windows file systems, if properly configured.</p><p>You can specify here the credentials used to access the shared resources. Passwords will be stored locally, and scrambled so as to render them unreadable to the human eye. For security reasons, you may not want to do that, as entries with passwords are clearly indicated as such.</p>
ta: <h1>விண்டோஸ் பகிர்வுகள்</h1><p> சரியாக அமைக்கப்பட்டிருந்தால், SMB KIO உதவிநிரலை பயன்படுத்தும் செயலிகளால் (எ.கா. கான்கொரர்) விண்டோஸ் கோப்பு முறைமைகளை அணுக முடியும்.</p><p> பகிர்வுகளை அணுக பயன்படும் சான்றுகளை நீங்கள் இங்கு குறிப்பிடலாம். கண்ணோட்டமாக படிக்க முடியாதவாறு கடவுச்சொற்கள் உள்ளமைவாக சேமிக்கப்படும். ஒரு பதிவில் கடவுச்சொல் உள்ளதா என்பது வெளிப்படையாக குறிப்பிட்டிருத்தலால், நீங்கள் பாதுகாப்பு காரணங்கருதி இவ்வாறு கடவுச்சொற்களை சேமிக்க விரும்பாமல் இருக்கலாம்.</p>

en: <html><head/><body><p>Enable or disable web search keywords. </p><p>Web search keywords allow you to quickly access or search for information located online or on your hard drive. </p><p>KDE comes with many predefined keywords. One such keyword can be used to perform a the Google (TM) search; to use it, you simply type the keyword 'gg' followed by the keyword delimiter and the search term, e.g. <span style=" font-weight:600;">gg:KDE</span>.</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்களை இயக்குங்கள் அல்லது முடக்குங்கள். </p><p> இணையத்திலோ உங்கள் வட்டிலொ இருக்கும் தகவல்களை நீங்கள் எளிதில் தேட இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்கள் உதவும். </p><p> கே.டீ.யீ.யில் பல முதன்மைச்சொற்கள் இயல்பாகவே அமைக்கப்பட்டிருக்கும். இவ்வாறு உள்ள ஒரு முதன்மைச்சொல்லைக் கொண்டு நீங்கள் கூகுளில் தேடலாம்; அதைப் பயன்படுத்த, 'gg' என்று உள்ளிட்டு, அதற்குப் பிறகு வரம்புக்குறி மற்றும் வினாவை உள்ளிடலாம், எ.கா. <span style=" font-weight:600;">gg:KDE</span>.</p></body></html>

en: <html><head/><body><p>Enter the human-readable name of the web shortcut here.</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>இணைய தேடல் சுருக்குவழியின் மனிதர்களால் படிக்கக்கூடிய பெயரை இங்கு உள்ளிடுங்கள்.</p></body></html>

en: <html><head/><body><p>Select a default web search keyword. </p><p>This allows applications to automatically convert the typed word or phrase to web search keyword queries when they cannot be filtered into a proper URL. </p><p>To disable this functionality select <span style=" font-weight:600;">None</span> from the list. </p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>இயல்பிருப்பு இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொல்லை தேர்வு செய்யுங்கள். </p><p> உள்ளிட்ட சொற்றொடர் ஒரு முறையான முகவரியாக இல்லாத பட்சத்தில், அதை தானாக ஒரு முறையான வினாவாக செயலிகள் மாற்ற இது உதவும். </p><p>இந்த அம்சத்தை முடக்க, பட்டியலிலிருந்து <span style=" font-weight:600;">ஏதுமில்லை</span> என்பதை தேர்வு செய்யுங்கள். </p></body></html>

en: <li>Additional information: %1</li>
ta: <li>கூடுதல் விவரங்கள்: %1</li>

en: <li>Date and time: %1</li>
ta: <li>தேதி மற்றும் நேரம்: %1</li>

en: <li>Protocol: %1</li>
ta: <li>நெறிமுறை: %1</li>

en: <li>URL: %1</li>
ta: <li>முகவரி: %1</li>

en: <p>
    Automatically accept temporary cookies meant to expire at the end of the current session. Such cookies will not be stored in your computer's hard drive or storage device. Instead, they are deleted when you close all applications (e.g. your browser) that use them.</p><p><u>NOTE</u> Checking this option overrides your default as well as site specific cookie policies for session cookies.</p>
ta: <p>
    தற்போதைய அமர்வு முடியும்போது காலவதியாகும் தற்காலிக நினைவிகளை ஏற்றுக்கொள்.இவ்வாறுள்ள நினைவிகள், உங்கள் வட்டில் சேமிக்கப்படாது.மாறாக, அவற்றை பயன்படுத்தும் அனைத்து செயலிகளையும் (எ.கா. உங்கள் உலாவியை) மூடும்போது இவை அகற்றப் படும்.</p><p> <u>குறிப்பு</u> இந்த விருப்பத்தை குறித்தல், உங்கள் இயல்பிருப்பு மற்றும் தள நினைவிக் கொள்கைகளை புறக்கணிக்கும்.</p>

en: <p>Checksums do not match.</p>This may be due to a faulty download. Try re-downloading the file.<br/>If the verification still fails, contact the source of the file.
ta: <p>சரிகாண்தொகைகள் ஒன்றாக இல்லை.</p>இது பதிவிறக்க பிழையாக இருக்கக் கூடும். கோப்பை மறுபடியும் பதிவிறக்கி பாருங்கள்.<br/>அதன் பிறகும் சரிபார்த்தல் தோல்வியடைந்தால், கோப்பை வழங்கியவரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: <p>Marks partially uploaded FTP files.</p><p>When this option is enabled, partially uploaded files will have a ".part" extension. This extension will be removed once the transfer is complete.</p>
ta: <p>FTP மூலம் முழுதாக பதிவேற்றப்படாத கோப்புகளைக் குறி.</p><p> இந்த விருப்பத்தை இயக்கினால், முழுதாக பதிவேற்றப்படாத கோப்புகளுக்கு ".part" என்ற வகைப்பெயர் இடப்படும். இடமாற்றம் முடிந்த பிறகு இந்த வகைப்பெயர் நீக்கப்படும்.</p>

en: <p>Marks partially uploaded files through SMB, SFTP and other protocols.</p><p>When this option is enabled, partially uploaded files will have a ".part" extension. This extension will be removed once the transfer is complete.</p>
ta: <p>SMB, SFTP போன்ற நெறிமுறைகள் மூலம் முழுதாக பதிவேற்றப்படாத கோப்புகளைக் குறி.</p><p> இந்த விருப்பத்தை இயக்கினால், முழுதாக பதிவேற்றப்படாத கோப்புகளுக்கு ".part" என்ற வகைப்பெயர் இடப்படும். இடமாற்றம் முடிந்த பிறகு இந்த வகைப்பெயர் நீக்கப்படும்.</p>

en: <para>KDE's wastebin is configured to use the <b>Finder</b>'s Trash.<br></para>
ta: <para>கே.டீ.யீ.யின் அகற்றிடம், <b>Finder</b>-இன் அகற்றிடத்தை பயன்படுத்துமாறு அமைக்கப்பட்டுள்ளது.<br></para>

en: <qt>
    <p>Enable cookie support. Normally you will want to have cookie support enabled and customize it to suit your privacy needs.</p><p>
    Please note that disabling cookie support might make many web sites unbrowsable.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    <p>நினைவி ஆதரவை இயக்கு. சாதாரணமாக, நினைவி ஆதரவை இயக்கி, தங்களது தேவைக்கேற்ப அதை மாற்றியமைக்க பயனர்கள் விரும்புவர்.</p><p>
    நினைவி ஆதரவை முடக்கினால், பல இணையதளங்களை நீங்கள் பயன்படுத்த முடியாமல் போகலாம்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Enter a comma separated list of hostnames or ip addresses that should be excluded from using the above proxy settings.</p>
    <p>If you want to exclude all hosts for a given domain, then simply enter the domain name preceded by a dot. For example, to exclude all hostnames for <i>kde.org</i>, enter <i>.kde.org</i>. Wildcard characters such as '*' or '?' are not supported and will have no effect.</p>
    <p>Additionally, you can also enter IP addresses, e.g. 127.0.0.1 and IP addresses with a subnet, e.g. 192.168.0.1/24.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    <p>மேலுள்ள பதிலி அமைப்புகளை பயன்படுத்தக் கூடாத புரவன் பெயர்கள் அல்லது IP முகவரிகளை காற்புள்ளிகளால் பிரித்த பட்டியலாக உள்ளிடுங்கள்.</p>
    <p>குறிப்பிட்ட ஆள்களத்தில் உள்ள எல்லா புரவன்களையும் விலக்க வேண்டுமென்றால், ஆள்கள பெயருக்கு முன்னாள் ஒரு புள்ளியை இடுங்கள். உதாரணத்துக்கு, <i>kde.org</i>-இல் உள்ள எல்லா புரவன்களையும் விலக்க வேண்டுமென்றால், <i>.kde.org</i> என்பதை உள்ளிடுங்கள். '*' அல்லது '?' போன்ற குழுக்குறிகள் இங்கு வேலை செய்யாது.</p>
    <p>மேலும், நீங்கள் IP முகவரிகளையும் (எ.கா. 127.0.0.1), சப்நெட் கொண்ட IP முகவரிகளையும் (எ.கா. 192.168.0.1/24) உள்ளிடலாம்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    Automatically detect and configure the proxy settings.<p>
    Automatic detection is performed using the <b>Web Proxy Auto-Discovery Protocol (WPAD)</b>.<p>
    <b>NOTE:</b> This option might not work properly or not work at all in some UNIX/Linux distributions.
    </qt>
ta: <qt>
    பதிலியை தானாக கண்டுபிடித்து அமை.<p>
    <b>Web Proxy Auto-Discovery Protocol (WPAD)</b> கொண்டு பதிலி தானாக கண்டுபிடிக்கப்படும்.<p>
    <b>குறிப்பு:</b> சில யூனிக்ஸ்/லினக்ஸ் இயக்குதளங்களில் இது சரியாக வேலை செய்யாமல் இருக்கலாம்.
    </qt>

en: <qt>
    Check this box if you want the above proxy settings to apply only to the addresses listed in the <i>Exceptions</i> list.</qt>
ta: <qt>
    <i>விதிவிலக்குகள்</i> பட்டியலில் உள்ள இணையதளங்களுக்கு மட்டும் மேலுள்ள பதிலி அமைப்புகள் பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமென்றால், இந்த தேர்வுப்பெட்டியை குறியுங்கள்.</qt>

en: <qt>
    Determines how cookies received from a remote machine will be handled: 
    <ul>
    <li><b>Ask</b> will cause KDE to ask for your confirmation whenever a server wants to set a cookie.</li>
    <li><b>Accept</b> will cause cookies to be accepted without prompting you.</li>
    <li><b>Accept until end of session</b> will cause cookies to be accepted but they will expire at the end of the session.</li>
    <li><b>Reject</b> will cause the cookiejar to refuse all cookies it receives.</li>
    </ul><p>
    <u>NOTE:</u> Domain specific policies, which can be set below, always take precedence over the default policy.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    தொலை சேவையகத்திலிருந்து வரும் நினைவிகளை எவ்வாறு கையாள வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும்: 
    <ul>
    <li><b>கேள்</b> சேவையகம் ஒரு நினைவியை அமைக்க விரும்பும்போது என்ன செய்வதென்று கே.டீ.யீ. ஒவ்வொரு முறையும் உங்களிடம் கேட்கும்.</li>
    <li><b>ஏற்றுக்கொள்</b> உங்களிடம் கேட்காமல் நினைவிகள் ஏற்கப்படும்.</li>
    <li><b>அமர்வு முடியும் வரை ஏற்றுக்கொள்</b> நினைவிகள் ஏற்றுக்கொள்ளப் படும், ஆனால் அமர்வு முடியும்போது காலாவதி ஆகும்.</li>
    <li><b>மறு</b> பெறப்படும் அனைத்து நினைவிகளும் மறுக்கப்படும்.</li>
    </ul><p>
    <u>குறிப்பு:</u> கீழே அமைக்கக்கூடிய தனிப்பட்ட ஆள்களங்களுக்கான கொள்கைகள், இயல்பிருப்பு கொள்கையை விட முன்னிலை பெறும்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    Enter the URI that is used to perform a search on the search engine here.<br/>The whole text to be searched for can be specified as \{@} or \{0}.<br/>
    Recommended is \{@}, since it removes all query variables (name=value) from the resulting string, whereas \{0} will be substituted with the unmodified query string.<br/>You can use \{1} ... \{n} to specify certain words from the query and \{name} to specify a value given by 'name=value' in the user query.<br/>In addition it is possible to specify multiple references (names, numbers and strings) at once (\{name1,name2,...,"string"}).<br/>The first matching value (from the left) will be used as the substitution value for the resulting URI.<br/>A quoted string can be used as the default value if nothing matches from the left of the reference list.
    </qt>
ta: <qt>
    தேடல் சேவையில் தேட பயன்படுத்த வேண்டிய URI-ஐ இங்கு உள்ளிடுங்கள்.<br/>தேட வேண்டிய முழு உரையை நீங்கள் \{@} அல்லது \{0} என்று குறிக்கலாம்.<br/>
    \{@} என்பது அனைத்து வினா மாறிகளை (name=value போன்றவற்றை) நீக்குவதால் பரிந்துரைக்கப்படுவது; மாறாக, \{0} என்பதில் கேள்வித் தொடர் மாறாமல் அப்படியே இடப்படும்.<br/> நீங்கள் \{1} ... \{n} என்பவற்றைக் கொண்டு, கேள்வித் தொடரில் உள்ள சொற்களை குறிக்கலாம். \{name} என்பதைக் கொண்டு, கேள்வியில் 'name=value' என்று குறிப்பிடப்பட்டதன் மதிப்பை குறிக்கலாம்.<br/> மேலும், ஒரே நேரத்தில் பலவற்றை (பெயர்கள், எண்கள் மற்றும் தொடர்களை) குறிப்பிடலாம் (\{name1,name2,...,"string"}).<br/> பொருந்தும் முதல் மதிப்பு (இடதிலிருந்து) URI-இல் பொருத்தப்படும்.<br/> ஒன்றும் பொருந்தவில்லையெனில் பயன்படுத்த வேண்டிய இயல்பிருப்பு மதிப்பாக மேற்கோளிட்ட தொடரை குறிப்பிடலாம்.
    </qt>

en: <qt>
    Enter the environment variable, e.g. <b>NO_PROXY</b>, used to store the addresses of sites for which the proxy server should not be used.<p>
    Alternatively, you can click on the <b>"Auto Detect"</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.
    </qt>
ta: <qt>
    சூலல் மாறிக்கு பெயரினை உள்ளீடு செய், எ.கா. <b>FTP_பதிமாற்றம்</b>,  FTP பதிமாற்றம் வழங்கன் சேமிப்பதற்கு பயன்படுகிறது.<p>
    மாற்றாக, நீங்கள் சொடுக்க இயலும் <b>"தானியக்க நீக்கம்t"</b>இந்த மாறிகளை தானியக்க கண்டரிய இந்த பொத்தான் முயல்கிறது.
    .</qt>.

en: <qt>
    Enter the host or domain to which this policy applies, e.g. <b>www.kde.org</b> or <b>.kde.org</b>.
    </qt>
ta: <qt>
    எந்த புரவனுக்கு அல்லது இணையதளத்துக்கு இந்த கொள்கை பொருந்தும் என்று உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>www.kde.org</b> அல்லது <b>.kde.org</b>.
    </qt>

en: <qt>
    Enter the name of the environment variable, e.g. <b>FTP_PROXY</b>, used to store the address of the FTP proxy server.<p>
    Alternatively, you can click on the <b>"Auto Detect"</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    FTP பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியைக் கொண்ட சூழல் மாறியின் பெயரை உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>FTP_PROXY</b>.<p>
    மாறாக, நீங்கள் <b>"தானாக கண்டுபிடி"</b> என்ற பட்டனை அழுத்தி இந்த மாறியை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கலாம்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    Enter the name of the environment variable, e.g. <b>HTTPS_PROXY</b>, used to store the address of the HTTPS proxy server.<p>
    Alternatively, you can click on the <b>"Auto Detect"</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    HTTPS பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியைக் கொண்ட சூழல் மாறியின் பெயரை உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>HTTPS_PROXY</b>.<p>
    மாறாக, நீங்கள் <b>"தானாக கண்டுபிடி"</b> என்ற பட்டனை அழுத்தி இந்த மாறியை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கலாம்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    Enter the name of the environment variable, e.g. <b>HTTP_PROXY</b>, used to store the address of the HTTP proxy server.<p>
    Alternatively, you can click on the <b>"Auto Detect"</b> button to attempt automatic discovery of this variable.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    HTTP பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியைக் கொண்ட சூழல் மாறியின் பெயரை உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>HTTP_PROXY</b>.<p>
    மாறாக, நீங்கள் <b>"தானாக கண்டுபிடி"</b> என்ற பட்டனை அழுத்தி இந்த மாறியை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கலாம்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    Enter the name of the environment variable, e.g. <b>SOCKS_PROXY</b>, used to store the address of the SOCKS proxy server.<p>
    Alternatively, you can click on the <b>"Auto Detect"</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    SOCKS பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியைக் கொண்ட சூழல் மாறியின் பெயரை உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>SOCKS_PROXY</b>.<p>
    மாறாக, நீங்கள் <b>"தானாக கண்டுபிடி"</b> என்ற பட்டனை அழுத்தி இந்த மாறியை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கலாம்.</p>
    </qt>

en: <qt>
    List of sites for which you have set a specific cookie policy. Specific policies override the default policy setting for these sites.
    </qt>
ta: <qt>
    இப்பட்டியலில் உள்ள ஆள்களங்களுக்கு நீங்கள் தனிப்பட்ட நினைவி கொள்கைகளை அமைத்துள்ளீர்கள். இந்த ஆள்களங்களில், இயல்பிருப்பு கொள்கைக்கு பதிலாக தனிப்பட்ட கொள்கைகள் பயன்படுத்தப்படும்.
    </qt>

en: <qt>
    Reject the so called third-party cookies. These are cookies that originate from a site other than the one you are currently browsing. For example, if you visit <b>www.foobar.com</b> while this option is on, only cookies that originate from www.foobar.com will be processed per your settings. Cookies from any other site will be rejected. This reduces the chances of site operators compiling a profile about your daily browsing habits.
    </qt>
ta: <qt>
    மூன்றாம் தரப்பு நினைவிகளை மறு.இவை, நீங்கள் பார்க்கும் இணையதளத்திலிருந்து இல்லாமல் வேறு தளங்களிலிருந்து வரும் நினைவிகள் ஆகும். எடுத்துக்காட்டாக, இந்த விருப்பத்தை தேர்வு செய்த பின் நீங்கள் <b>www.foobar.com</b> என்ற இணையதளத்துக்கு பயணித்தால், www.foobar.com இருந்து வரும் நினைவிகள் மட்டுமே உங்கள் விருப்பத்துக்கேற்ப கையாளப்படும். மற்ற தளங்களிலிருந்து வரும் நினைவிகள் மறுக்கப்படும். உங்கள் உலாவல் பழக்கங்களைப் பற்றி இணையதளங்கள் அறிவதன் வாய்ப்புகளை இது குறைக்கும்.
    </qt>

en: <qt>
    Select the desired policy:
    <ul>
    <li><b>Accept</b> - Allows this site to set cookies</li>
    <li><b>Accept until end of session</b> - Allows this site to set cookies but they will expire at the end of the session.</li>
    <li><b>Reject</b> - Refuse all cookies sent from this site</li>
    <li><b>Ask</b> - Prompt when cookies are received from this site</li>
    </ul>
    </qt>
ta: <qt>
    நீங்கள் விரும்பும் கொள்கையை தேர்ந்தெடுங்கள்:
    <ul>
    <li><b>ஏற்றுக்கொள்</b> - நினைவிகளை அமைக்க இந்த இணையதளத்தை அனுமதிக்கும்</li>
    <li><b>அமர்வு முடியும் வரை ஏற்றுக்கொள்</b> - இந்த இணையதளத்துக்கு நினைவிகளை அமைக்கும் அனுமதி தரப்படும், ஆனால் அவை அமர்வு முடியும்போது காலாவதி ஆகும்.</li>
    <li><b>மறு</b> - இந்த இணையதளம் அனுப்பும் அனைத்து நினைவிகளையும் மறு</li>
    <li><b>கேள்</b> - இந்த இணையதளம் நினைவிகளை அனுப்பும்போது என்ன செய்வதென்று கேள்</li>
    </ul>
    </qt>

en: <qt>
    Select the search engine to use for input boxes that provide automatic lookup services when you type in normal words and phrases instead of a URL. To disable this feature select <b>None</b> from the list.
    </qt>
ta: <qt>
    நீங்கள் ஒரு முகவரிக்கு பதிலாக சாதாரன சொற்களையே உள்ளிடும்போது அவற்றை தானாக தேடும் உள்ளீட்டு பெட்டிகளால் பயன்படுத்தப்படும் தேடல் சேவையை தேர்வு செய்யுங்கள். இந்த அம்சத்தை முடக்க, பட்டியலிலிருந்து <b>ஏதுமில்லை</b> என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.
    </qt>

en: <qt>
    Setup proxy configuration.
    <p>
    A proxy server is an intermediate machine that sits between your computer and the Internet and provides services such as web page caching and filtering. Caching proxy servers give you faster access to web sites you have already visited by locally storing or caching those pages; filtering proxy servers usually provide the ability to block out requests for ads, spam, or anything else you want to block.
    <p>
    If you are uncertain whether or not you need to use a proxy server to connect to the Internet, consult your Internet service provider's setup guide or your system administrator.
    </qt>
ta: <qt>
    பதிலியை அமையுங்கள்.
    <p>
    பதிலி சேவையகம் என்பது, உங்கள் கணினிக்கும் இணையத்துக்கும் இடையே இருந்து, வடிகட்டுதல் மற்றும் வலைபக்கங்களை தேக்கி வைத்தல் போன்ற சேவைகளை வழங்கும்.</p><p> தேக்கக பதிலி சேவையகங்கள், நீங்கள் ஏற்கனவே பார்த்த இணையதளங்களை மீண்டும் விரைவாக அணுகும் வகையில் அவற்றை உள்ளமைவாக சேமித்து வைக்கும்;  மாறாக, விளம்பரங்கள் போன்ற நீங்கள் தடுக்க விரும்பக்கூடியவற்றை வடிகட்டும் பதிலி சேவையகங்கள் தடுக்கும்.</p>
    <p>
    நீங்கள் பதிலி சேவையகத்தை பயன்படுத்த வேண்டுமா என்பது தெரியவில்லையெனில், உங்கள் கணினியின் நிர்வாகியிடம் கேளுங்கள், அல்லது உங்கள் இணைய சேவை நிறுவனத்தின் கையேடை பாருங்கள்.
    </qt>

en: <qt>
    The shortcuts entered here can be used as a pseudo-URI scheme in KDE. For example, the shortcut <b>av</b> can be used as in <b>av</b>:<b>my search</b>
    </qt>
ta: <qt>
    இங்கு உள்ளிடப்படும் சுருக்குவழிகளை கே.டீ.யீ.யில் ஒரு முகவரி திட்டத்தை போல பயன்படுத்தலாம். உதாரணத்துக்கு, <b>av</b> என்ற சுருக்குவழியை  <b>av</b>:<b>என் தேடல்</b> என்று பயன்படுத்தலாம்
    </qt>

en: <qt>
    To add a new policy, simply click on the <b>Add...</b> button and supply the necessary information. To change an existing policy, use the <b>Change...</b> button and choose the new policy from the policy dialog box. Clicking on the <b>Delete</b> button will remove the currently selected policy causing the default policy setting to be used for that domain, whereas <b>Delete All</b> will remove all the site specific policies.
    </qt>
ta: <qt>
    புதிய கொள்கையை சேர்க்க, <b>சேர்...</b> பட்டனை அழுத்தி தேவையான விவரங்களை உள்ளிடுங்கள். ஏற்கனவே உள்ள கொள்கையை மாற்ற, <b>மாற்று...</b> பட்டனை அழுத்தி, வரும் சாளரத்தில் புதிய கொள்கையை தேர்ந்தெடுங்கள். <b>நீக்கு</b> அழுத்தினால், தேர்வு செய்த கொள்கை நீக்கப்பட்டு, அந்த ஆள்களத்துக்கு இயல்பிருப்பு கொள்கையே பயன்படுத்தப்படும். <b>அனைத்தையும் நீக்கு</b> பட்டனை அழுத்துதல், எல்லா தனிப்பட்ட ஆள்கள கொள்கைகளை நீக்கும்.
    </qt>

en: <qt><b>%1</b> does not have a home folder.</qt>
ta: <qt><b>%1</b> -க்கு முகப்பு அடைவு இல்லை.</qt>

en: <qt><p>This list should show the types of file that your application can handle. This list is organized by <u>mimetypes</u>.</p>
    <p>MIME, Multipurpose Internet (e)Mail Extension, is a standard protocol for identifying the type of data based on filename extensions and correspondent <u>mimetypes</u>. Example: the "bmp" part that comes after the dot in flower.bmp indicates that it is a specific kind of image, <u>image/x-bmp</u>. To know which application should open each type of file, the system should be informed about the abilities of each application to handle these extensions and mimetypes.</p>
    <p>If you want to associate this application with one or more mimetypes that are not in this list, click on the button <b>Add</b> below. If there are one or more filetypes that this application cannot handle, you may want to remove them from the list clicking on the button <b>Remove</b> below.</p></qt>
ta: <qt><p>உங்கள் செயலி கையாளும் கோப்பு வகைகளை இந்த பட்டியல் காட்டும். இந்த பட்டியல், <u>மைம் வகைகளின்</u>படி தொகுக்கப்பட்டுள்ளது.</p> 
    <p>மைம் (MIME, பல்பயன் இணைய அஞ்சல் இணைப்புகள்) என்பது, கோப்பு வகைப்பெயர்களையும் அவற்றிற்கான மைம் வகைகளையும் பொறுத்து தரவு வகையை அடையாளம் கண்டு கொள்ள உதவும் ஒரு நெறிமுறை. எடுத்துக்காட்டு: flower.bmp என்பதில் புள்ளிக்குப் பிறகு வரும் "bmp" என்பது, இது ஒரு குறிப்பிட்ட வகையிலான வரைபடம் (<u>image/x-bmp</u>) என்பதைக் காட்டுகிறது. எந்த வகை கோப்பினை எந்தப் செயலி திறக்க வேண்டும் என்பதை அறிய, கணினிக்கு ஒவ்வொரு செயலியின் திறன்களை பற்றி தெரிந்திருக்க வேண்டும். </p>
    <p>இந்தப் செயலியை பட்டியலில் இல்லாத மைம் வகைகளுடன் உறவுபடுத்த வேண்டும் என்றால் <b>சேர்</b> என்ற பட்டனை அழுத்தவும். இந்த செயலி கையாள முடியாத கோப்பு வகைகள் இந்தப் பட்டியலில் இருந்தால், அவற்றை நீக்க <b>நீக்கு</b> என்ற பட்டனை அழுத்தவும்.</p></qt>

en: <qt><p>Use proxy settings defined on the system.</p>
    <p>Some platforms offer system wide proxy configuration information and selecting this option allows you to use those settings.</p>
    <p>On Mac platforms</p>
    <p>On Windows platforms</p>
    <p>On Unix and Linux platforms, such system proxy settings are usually defined through environment variables. The following environment variables are detected and used when present: <b>HTTP_PROXY</b>, <b>HTTPS_PROXY</b>, <b>FTP_PROXY</b>, <b>NO_PROXY</b>.</p>
    </qt>
ta: <qt><p>கணினியின் பதிலி அமைப்புகளை பயன்படுத்து.</p>
    <p>சில இயக்குதளங்கள், கணினி முழுவதற்குமான பதிலி விவரங்களை வழங்கும். இந்த விருப்பத்தை குறிப்பதால், நீங்கள் அந்த அமைப்புகளையே பயன்படுத்தலாம்.</p>
    <p>மெக் இயக்குதளத்தில்</p>
    <p>விண்டோஸ் இயக்குதளத்தில்</p>
    <p>லினக்ஸ் மற்றும் யூனிக்ஸ் இயக்குதளங்களில், இதைப்போன்ற கணினி பதிலி அமைப்புகள் பெரும்பாலும் சூழ்மாறிகளை (environment variables) கொண்டு வரையறுக்கப்படும். பின்வரும் சூழ்மாறிகள் இருக்கும்போது பயன்படுத்தப்படும்: <b>HTTP_PROXY</b>, <b>HTTPS_PROXY</b>, <b>FTP_PROXY</b>, <b>NO_PROXY</b>.</p>
    </qt>

en: <qt>A policy already exists for<center><b>%1</b></center>Do you want to replace it?</qt>
ta: <qt><center><b>%1</b></center>-க்கு ஏற்கனவே ஒரு கொள்கை உள்ளது. அதனை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: <qt>Attempt automatic discovery of the environment variables used for setting system wide proxy information.<p> This feature works by searching for commonly used variable names such as HTTP_PROXY, FTP_PROXY and NO_PROXY.</qt>
ta: <qt>கணினி முழுவதுக்குமான பதிலி விவரங்களை அமைக்க பயன்படும் சூழல் மாறிகளை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சி.<p> பரவலாக பயன்படுத்தப்படும் HTTP_PROXY, FTP_PROXY மற்றும் NO_PROXY போன்ற மாறிகளை இது தேடும்.</qt>

en: <qt>Click this button to enter the parent folder.<br /><br />For instance, if the current location is file:/home/konqi clicking this button will take you to file:/home.</qt>
ta: <qt>தாய் அடைவிற்குள் புக இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.<br /><br /> உதாரணத்திற்கு, தற்போதைய இருப்பிடம் file:/home/konqi என்றால், இந்த பட்டனை அழுத்துதல் உங்களை file:/home -க்கு கொண்டு செல்லும்.</qt>

en: <qt>Enter the environment variable, e.g. <b>NO_PROXY</b>, used to store the addresses of sites for which the above proxy settings should not be used.<p>Alternatively, you can click on the <b>&quot;Auto Detect&quot;</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.</p></qt>
ta: <qt>மேலுள்ள பதிலி அமைப்புகளை பயன்படுத்தக் கூடாத இணயதளங்களின் முகவரிகளைக் கொண்ட சூழல் மாறியின் பெயரை உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>NO_PROXY</b>.<p>மாறாக, நீங்கள் <b>&quot;தானாக கண்டுபிடி&quot;</b> என்ற பட்டனை அழுத்தி இந்த மாறியை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கலாம்.</p></qt>

en: <qt>Enter the name of the environment variable, e.g. <b>SOCKS_PROXY</b>, used to store the address of the SOCKS proxy server.<p>Alternatively, you can click on the <b>&quot;Auto Detect&quot;</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.</p></qt>
ta: <qt>SOCKS பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியை கொண்ட சூழ் மாறியின் பெயரை உள்ளிடுங்கள், எ.கா. <b>SOCKS_PROXY</b>.<p>மாறாக, நீங்கள் <b>&quot;தானாக கண்டுபிடி&quot;</b> என்ற பட்டனை அழுத்தி உரிய மாறியை தானாக கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கலாம்.</p></qt>

en: <qt>Select a program. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
ta: <qt>ஒரு செயலியை தேர்ந்தெடுக்கவும். அச்செயலி பட்டியலில் இல்லாவிடில், பெயரை உள்ளிடவும், அல்லது 'உலாவு' பட்டனை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>Select the program for the file type: <b>%1</b>. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
ta: <qt><b>%1</b> வகையான கோப்புகளை திறக்க பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியை தேர்ந்தெடுக்கவும். அச்செயலி பட்டியலில் இல்லாவிடில், பெயரை உள்ளிடவும், அல்லது 'உலாவு' பட்டனை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>Select the program that should be used to open <b>%1</b>. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
ta: <qt><b>%1</b>ஐ திறக்க பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியை தேர்ந்தெடுக்கவும். அச்செயலி பட்டியலில் இல்லாவிடில், பெயரை உள்ளிடவும், அல்லது 'உலாவு' பட்டனை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>Select the program you want to use to open the file.</qt> | <qt>Select the program you want to use to open the %1 files.</qt>
ta[0]: <qt>கோப்பை திறக்க பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியை தேர்வு செய்யுங்கள்.</qt>
ta[1]: <qt>%1 கோப்புகளை திறக்க பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியை தேர்வு செய்யுங்கள்.</qt>

en: <qt>Select the program you want to use to open the file<br/>%1</qt>
ta: <qt>%1<br/> என்கிற கோப்பை திறக்க பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியை தேர்வு செய்யுங்கள்</qt>

en: <qt>Select this setting if you want this entry to show only when using the current application (%1).<br /><br />If this setting is not selected, the entry will be available in all applications.</qt>
ta: <qt>தற்போதைய செயலியை (%1) பயன்படுத்தும்போது மட்டும் இப்பதிவு காட்டப்பட   வேண்டுமெனில் இந்த தேர்வுப்பெட்டியை தேர்வு செய்யவும்.<br /><br />இதை தேர்வு செய்யாவிடில், இப்பதிவு அனைத்து செயலிகளிலும் காட்டப்படும்.</qt>

en: <qt>The template file <b>%1</b> does not exist.</qt>
ta: <qt><b>%1</b> எனும் வார்ப்புரு (template) கோப்பு இல்லை.</qt>

en: <qt>There is no user called <b>%1</b>.</qt>
ta: <qt><b>%1</b> என்று பயனர் இல்லை.</qt>

en: <qt>This button allows you to bookmark specific locations. Click on this button to open the bookmark menu where you may add, edit or select a bookmark.<br /><br />These bookmarks are specific to the file dialog, but otherwise operate like bookmarks elsewhere in KDE.</qt>
ta: <qt>குறிப்பிட்ட இடங்களை நினைவுக்குறியாக்க இப்பட்டன் உதவும். நினைவுக்குறி பட்டியை திறக்க இப்பட்டனை அழுத்தி, நீங்கள் நினைவுக்குறிகளை சேர்க்கவொ, திருத்தவோ, தேர்வு செய்யவோ முடியும்.<br /><br />இந்நினைவுக்குறிகள் கோப்புப் சாளரத்துக்கே தனிப்பட்டவையாகும், மற்றபடி கே.டீ.யீ.இல் மற்ற இடங்களில் உள்ள நினைவுக்குறிகளைப் போலவே இவை செயல்படும்.</qt>

en: <qt>This is the file type selector. It is used to select the format that the file will be saved as.</qt>
ta: <qt>இது கோப்பு வகை தேர்வி. கோப்பு சேமிக்கப்படும் படிவத்தை தேர்ந்தெடுக்க உதவும்.</qt>

en: <qt>This is the filter to apply to the file list. File names that do not match the filter will not be shown.<p>You may select from one of the preset filters in the drop down menu, or you may enter a custom filter directly into the text area.</p><p>Wildcards such as * and ? are allowed.</p></qt>
ta: <qt>இது கோப்புப் பட்டியலில் பயன்படுத்த வேண்டிய வடிகட்டியாகும்.வடிகட்டிக்கு பொருந்தாத கோப்புகள் காட்டப்படாது.<p>முன்னமைக்கப்பட்ட வடிகட்டிகளை கீழிறங்கு பட்டியிலிருந்து தேர்வு செய்யலாம், அல்லது உரைப்பகுதியில் விருப்பமான வடிகட்டியினை நீங்களே  உள்ளிடலாம். </p><p>* மற்றும் ? போன்ற வைல்டுகார்டுகளையும் இட முடியும்.</p></qt>

en: <qt>This is the icon that will appear in the Places panel.<br /><br />Click on the button to select a different icon.</qt>
ta: <qt>இடங்கள் பலகையில் காட்டப்படும் சின்னம் இது.<br /><br />வேறு சின்னத்தை தேர்வு செய்ய பட்டனை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>This is the location associated with the entry. Any valid URL may be used. For example:<br /><br />%1<br />http://www.kde.org<br />ftp://ftp.kde.org/pub/kde/stable<br /><br />By clicking on the button next to the text edit box you can browse to an appropriate URL.</qt>
ta: <qt>பதிவுடன் தொடர்புடைய இடமிது. முறையான எந்த முகவரியும் பயன்படுத்தப்படலாம். உதாரணத்துக்கு:<br /><br />%1<br />http://www.kde.org<br />ftp://ftp.kde.org/pub/kde/stable<br /><br /> உரைத்திருத்த பெட்டிக்கு பக்கத்தில் உள்ள பட்டனை அழுத்தி, ஒரு பொருத்தமான முகவரிக்கு உலாவி, நீங்கள் அதை தேர்ந்தெடுக்கலாம்.</qt>

en: <qt>This is the preferences menu for the file dialog. Various options can be accessed from this menu including: <ul><li>how files are sorted in the list</li><li>types of view, including icon and list</li><li>showing of hidden files</li><li>the Places panel</li><li>file previews</li><li>separating folders from files</li></ul></qt>
ta: <qt>இது, கோப்பு சாளரத்துக்கான விருப்பத்தேர்வு பட்டி ஆகும். கீழ்கண்டவை உட்பட பல விருப்பங்களை இங்கு அமைக்கலாம்: <ul><li> பட்டியலில் கோப்புகள் எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படும்</li><li> சின்னம் மற்றும் பட்டியல் உட்பட பல பார்வை முறைகள்</li><li> மறைந்துள்ள கோப்புகளை காட்டுதல்</li><li> இடங்கள் பலகை</li><li> கோப்பு முன்தோற்றங்கள்</li><li> அடைவுகளையும் கோப்புகளையும் பிரித்து காட்டுதல்</li></ul> </qt>

en: <qt>This is the text that will appear in the Places panel.<br /><br />The label should consist of one or two words that will help you remember what this entry refers to. If you do not enter a label, it will be derived from the location's URL.</qt>
ta: <qt>'இடங்கள்' பலகையில் காட்டப்படும் பெயர் இது.<br /><br /> பெயர் என்பது, இப்பதிவு எதைக் குறிக்கிறது என்பதை நினைவுபடுத்தும் ஓரிரண்டு சொற்களாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் பெயரை உள்ளிடாவிட்டால், இடத்தின் முகவரியை பொருத்து ஒரு பெயர் இடப்படும்.</qt>

en: <qt>Unable to run the command specified. The file or folder <b>%1</b> does not exist.</qt>
ta: <qt>குறிப்பிட்ட கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை. <b>%1</b> என்ற கோப்பு அல்லது அடைவு இல்லை.</qt>

en: <qt>While typing in the text area, you may be presented with possible matches. This feature can be controlled by clicking with the right mouse button and selecting a preferred mode from the <b>Text Completion</b> menu.</qt>
ta: <qt>உரைப் பகுதியில் நீங்கள் தட்டச்சிடும்போது, சாத்தியமான பொருத்தங்கள் வழங்கப்படலாம். இந்த அம்சத்தை அமைக்க, வலது சுட்டி பட்டனை அழுத்தி <b>உரை நிறைவு</b> பட்டியிலிருந்து விருப்பமான பயன்முறையை தேர்வு செய்யுங்கள்.</qt>

[ctx: @action:button]
en: &Rename
ta: &மறுபெயரிடு

[ctx: @action:button]
en: Add...
ta: சேர்...

[ctx: @action:button]
en: Calculating...
ta: கணிக்கப்படுகிறது...

[ctx: @action:button]
en: Change…
ta: மாற்று…

[ctx: @action:button]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாக அழி

[ctx: @action:button]
en: Edit...
ta: திருத்து…

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

[ctx: @action:button]
en: Explore in %1
ta: %1-இல் ஆராயுங்கள்

[ctx: @action:button Create new file type]
en: Create…
ta: உருவாக்கு…

[ctx: @action:button filter-continue]
en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

[ctx: @action:button show details about a cookie that needs approval. This string gets >> and << appended, to visualize if the dialog expands or compacts!]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @action:inmenu]
en: &Edit…
ta: &திருத்து…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Eject
ta: வெ&ளியேற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: &Hide
ta: &மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: &Release
ta: &விடுவி

[ctx: @action:inmenu]
en: &Safely Remove
ta: &பத்திரமாக கழற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: &Unmount
ta: &இறக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Add Entry…
ta: பதிவைச் சேர்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: More
ta: மேலும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Mount
ta: ஏற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste Clipboard Contents...
ta: பிடிப்புப்பலகையில் உள்ளவற்றை ஒட்டு...

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste One File
ta: ஒரு கோப்பை ஒட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste One Folder
ta: ஒரு அடைவை ஒட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste One Item | Paste %1 Items
ta[0]: ஒரு உருப்படியை ஒட்டு
ta[1]: %1 உருப்படிகளை ஒட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Releasing…
ta: விடுவிக்கிறது…

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Safely Removing…
ta: பத்திரமாக கழற்றுகிறது…

[ctx: @action:inmenu]
en: Unmounting…
ta: இறக்குகிறது…

[ctx: @action:inmenu Open With]
en: &Other Application...
ta: &வேறு செயலி...

[ctx: @info]
en: # will be replaced by ascending numbers starting with:
ta: # இருக்கும் இடத்தில், இந்த எண்ணில் தொடங்கி ஏறுவரிசையாக எண்கள் பொருத்தப்படும்:

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> does not appear to be an executable program.
ta: <filename>%1</filename> ஒரு இயக்கவல்ல நிரல் போல தெரியவில்லை.

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> was not found; please enter a valid path to an executable program.
ta: <filename>%1</filename> கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை; இயக்கவல்ல நிரலுக்கான சரியான பாதையை உள்ளிடவும்.

[ctx: @info]
en: A directory with name <filename>%1</filename> already exists.
ta: <filename>%1</filename> என்ற பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு அடைவு உள்ளது.

[ctx: @info]
en: A file with name <filename>%1</filename> already exists.
ta: <filename>%1</filename> என்ற பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு கோப்பு உள்ளது.

[ctx: @info]
en: Cannot transfer <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename>-ஐ இடமாற்றம் செய்ய முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Cannot transfer <filename>%1</filename> because it is too large. The destination filesystem only supports files up to 4GiB
ta: <filename>%1</filename> மிகவும் பெரிதாக உள்ளதால் இடமாற்றம் செய்ய முடியாது. சேருமிடம் 4GiB-ஐ விட சிறிய கோப்புகளையே ஆதரிக்கும்.

[ctx: @info]
en: Could not save properties due to insufficient write access to:<nl/><filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename>-க்கு<nl/> எழுத உங்களுக்கு போதிய உரிமை இல்லாததால் பண்புகளை சேமிக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Do you really want to move this %1 item to the Trash? | Do you really want to move these %1 items to the Trash?
ta[0]: இந்த %1 உருப்படியை உறுதியாக அகற்றிவிட வேண்டுமா?
ta[1]: இந்த %1 உருப்படிகளை உறுதியாக அகற்றிவிட வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: Do you really want to move this item to the Trash?<nl/><filename>%1</filename>
ta: உறுதியாக இவ்வுருப்படியை அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்த வேண்டுமா?<nl/> <filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this %1 item?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis> | Do you really want to permanently delete these %1 items?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta[0]: நீங்கள் இந்த %1 உருப்படியை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>
ta[1]: நீங்கள் இந்த %1 உருப்படிகளை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this item?<nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta: நீங்கள் இந்த உருப்படியை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this item?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis> | Do you really want to permanently delete these %1 items?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta[0]: நீங்கள் இந்த உருப்படியை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>
ta[1]: நீங்கள் இந்த %1 உருப்படிகளை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this item?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta: நீங்கள் இந்த உருப்படியை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you want to permanently delete all items from the Trash?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta: அகற்றிடத்திலிருந்து எல்லா உருப்படிகளையும் நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்ப பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Go back
ta: பின்னே செல்

[ctx: @info]
en: Go forward
ta: முன்னே செல்

[ctx: @info]
en: Moving this %1 item to Trash failed as it is too large. Permanently delete it instead?<nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis> | Moving these %1 items to Trash failed as they are too large. Permanently delete them instead?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta[0]: இந்த %1 உருப்படி மிகப்பெரிதாக உள்ளதால் அகற்றிடத்திற்கு இதை நகர்த்த முடியவில்லை. பதிலாக இதை நிரந்தரமாக அழிக்கலாமா?<nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்பப் பெற முடியாது.</emphasis>
ta[1]: இந்த %1 உருப்படிகள் மிகப்பெரிதாக உள்ளதால் அகற்றிடத்திற்கு இவற்றை நகர்த்த முடியவில்லை. பதிலாக இவற்றை நிரந்தரமாக அழிக்கலாமா?<nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்பப் பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Moving this item to Trash failed as it is too large. Permanently delete it instead?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
ta: இது மிகப்பெரிதாக உள்ளதால் அகற்றிடத்திற்கு இதை நகர்த்த முடியவில்லை. பதிலாக இதை நிரந்தரமாக அழிக்கலாமா?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>இந்த செயலை திரும்பப் பெற முடியாது.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Not all applications will use this proxy setting. In particular, <application>Firefox</application> and <application>Chromium</application> or anything derived from them, or anything using <application>QtWebEngine</application>&nbsp;- which includes <application>Konqueror</application> using the <application>WebEnginePart</application>, <application>Akregator</application> and <application>Falkon</application>&nbsp;- will not use these settings. Some applications may allow the proxy to be configured in their own settings.
ta: இந்த பதிலி அமைப்பை பயன்படுத்தாத பல செயலிகள் இருக்கலாம். குறிப்பாக, <application>Firefox</application> மற்றும் <application>Chromium</application>, அவற்றின் வழித்தோன்றல்கள், அல்லது <application>QtWebEngine</application>-ஐ பயன்படுத்துபவை &nbsp;- <application>WebEnginePart</application>-ஐ பயன்படுத்தும் <application>கான்கொரர்</application>, <application>Akregator</application> மற்றும் <application>Falkon</application> ஆகியவை இதில் அடங்கும்&nbsp;- இந்த அமைப்புகளை பயன்படுத்தாது. சில செயலிகள், அவற்றின் விருப்பத்தேர்வுகளிலேயே பதிலியை அமைக்க அனுமதிக்கும்.

[ctx: @info]
en: The command <command>%1</command> could not be found.
ta: <command>%1</command> எனும் கட்டளையைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: The file <filename>%1</filename> cannot be transferred, because the destination filesystem does not support files that large
ta: சேருமிடத்தின் கோப்பு முறைமை அவ்வளவு பெரிய கோப்புகளை ஆதரிக்காததால், <filename>%1</filename> என்ற கோப்பை இடமாற்ற முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: The name <filename>%1</filename> cannot be used because it is reserved for use by the operating system.
ta: <filename>%1</filename> என்கிற பெயர் இயக்குதளத்தின் பயன்பாட்டிற்கு ஒதுக்கி வைக்கப்பட்டதால் அதனை நீங்கள் பயன்படுத்த முடியாது.

[ctx: @info]
en: The name <filename>%1</filename> starts with a dot, so it will be hidden by default.
ta: <filename>%1</filename> என்கிற பெயர் புள்ளியில் தொடங்குவதால், அது இயல்பாக மறைந்திருக்கும்.

[ctx: @info]
en: The name <filename>%1</filename> starts with a space, which will result in it being shown before other items when sorting alphabetically, among other potential oddities.
ta: <filename>%1</filename> என்கிற பெயர் இடைவெளியில் தொடங்குகிறது. அகரவரிசையாக வரிசைப்படுத்தும்போது மற்ற உருப்படிகளுக்கு முன்பு காட்டப்படுவதுடன், வேறு விசித்திரங்களையும் இது கோண்டிருக்கலாம்.

[ctx: @info Security check on url being accessed]
en: <p>You are about to log in to the site "%1" with the username "%2", but the website does not require authentication. This may be an attempt to trick you.</p><p>Is "%1" the site you want to visit?</p>
ta: <p>நீங்கள் "%1" என்கிற இணையதளத்தில் "%2" என்கிற பெயரைக் கொண்டு நுழையப் போகிறீர்கள், ஆனால் அந்த இணையதளத்துக்கு உறுதிப்பாடு தேவை இல்லை. இது உங்களை ஏமாற்ற ஒரு முயற்சியாக இருக்கலாம்.</p> <p>நீங்கள் அணுக விரும்பும் இணையதளம் "%1" தானா?</p>

[ctx: @info mimetype]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: @info protocol]
en: (unknown)
ta: (தெரியாதது)

[ctx: @info url]
en: (unknown)
ta: (தெரியாதது)

[ctx: @info:status]
en: Unknown size
ta: தெரியாத அளவு

[ctx: @info:tooltip]
en: Check this box to select the highlighted web search keyword as preferred.<nl/>Preferred web search keywords are used in places where only a few select keywords can be shown at one time.
ta: தேர்ந்தெடுத்த முதன்மைச்சொல்லை முதன்மையானதாக குறிக்க இந்த தேர்வுப்பெட்டியை குறிக்கவும்.<nl/> ஒருசில முதன்மைச்சொற்களையே காட்டக்கூடிய இடங்களில் முதன்மையான முதன்மைச்சொற்கள் பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: The computed checksum and the expected checksum differ.
ta: கணிக்கப்பட்ட சரிகாண்தொகையும் எதிர்பார்க்கப்பட்டதும் ஒன்றாக இல்லை.

[ctx: @info:tooltip]
en: The computed checksum and the expected checksum match.
ta: கணிக்கப்பட்ட சரிகாண்தொகையும் எதிர்பார்க்கப்பட்டதும் ஒன்றாக உள்ளன.

[ctx: @info:tooltip]
en: The given input is not a valid MD5, SHA1 or SHA256 checksum.
ta: உள்ளீடு ஒரு முறையான MD5, SHA1, அல்லது SHA256 சரிகாண்தொகை இல்லை.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to allow <emphasis strong='true'>automatic deletion</emphasis> of files that are older than the value specified. Leave this disabled to <emphasis strong='true'>not</emphasis> automatically delete any items after a certain timespan</para>
ta: <para>குறிப்பிட்ட காலாவதியை விட பழைய கோப்புகளை <emphasis strong='true'>தானாக அழிக்க</emphasis> இந்த தேர்வுப்பெட்டியை குறியுங்கள். குறிப்பிட்ட காலாவதிக்கு பிறகு கோப்புகளை தானாக <emphasis strong='true'>அழிக்காமல் இருக்க</emphasis> இதை குறிக்காமல் விடங்கள்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to limit the trash to the maximum amount of disk space that you specify below. Otherwise, it will be unlimited.</para>
ta: <para>நீங்கள் குறிப்பிடும் தேக்கக இடத்துக்கு அகற்றிடத்தை வரம்புப்படுத்த இந்த தேர்வுப்பெட்டியை குறிக்கவும். இல்லையென்றால், வரம்பற்று இருக்கும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Emptying KDE's wastebin will remove only KDE's trash items, while<br>emptying the Trash through the Finder will delete everything.</para><para>KDE's trash items will show up in a folder called KDE.trash, in the Trash can.</para>
ta: <para>கே.டீ.யீ.யின் அகற்றிடத்தை காலியாக்குதல் கே.டீ.யீ.யின் குப்பையை மட்டும் நீக்கும், ஆனால்<br> Finder-இல் அகற்றிடத்தை காலியாக்குதல் அனைத்தையும் நீக்கும்.</para><para>கே.டீ.யீ.யின் அகற்றிட உருப்படிகள், அகற்றிடத்தில் KDE.trash என்ற ஒரு அடைவில் இருக்கும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>In this module you can configure the web search keywords feature. Web search keywords allow you to quickly search or lookup words on the Internet. For example, to search for information about the KDE project using the Google engine, you simply type <emphasis>gg:KDE</emphasis> or <emphasis>google:KDE</emphasis>.</para><para>If you select a default search engine, then you can search for normal words or phrases by simply typing them into the input widget of applications that have built-in support for such a feature, e.g Konqueror.</para>
ta: <para>இங்கு நீங்கள் இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்களை அமைக்கலாம். நீங்கள் விரைவாக தகவல்களை இணையத்தில் தேட இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்கள் உதவும். உதாரணத்துக்கு, கே.டீ.யீ. பற்றி கூகிள் சேவையைக் கொண்டு தேட, நீங்கள் <emphasis>gg:KDE</emphasis> அல்லது <emphasis>google:KDE</emphasis> என்று உள்ளிடலாம். </para><para>நீங்கள் ஒரு இயல்பிருப்பு தேடல் சேவையை தேர்ந்தெடுத்தால், இந்த அம்சத்தை ஆதரிக்கும் செயலிகளின் உள்ளீட்டு பெட்டிகளில் சாதாரண சொற்களையோ சொற்றொடர்களையோ அப்படியே உள்ளிட்டு தேடலாம்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Set the number of days that files can remain in the trash. Any files older than this will be automatically deleted.</para>
ta: <para>கோப்புகள் அகற்றிடத்தில் எத்தனை நாட்கள் இருக்க வேண்டும் என்று தேர்ந்தெடுங்கள். இதைவிட பழைய கோப்புகள் தானாக அழிக்கப்படும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the calculated amount of disk space that will be allowed for the trash, the maximum.</para>
ta: <para>இது, அகற்றிடத்துக்கு பயன்படும் தேக்கக இடத்தின் அதிகபட்ச சதவீதமாகும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the maximum percent of disk space that will be used for the trash.</para>
ta: <para>இது, அகற்றிடத்துக்கு பயன்படும் தேக்கக இடத்தின் அதிகபட்ச சதவீதமாகும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>When the size limit is reached, it will prefer to delete the type of files that you specify, first. If this is set to warn you, it will do so instead of automatically deleting files.</para>
ta: <para>அளவு வரம்பு அடையப்படும்போது, முதலில் நீங்கள் குறிப்பிடும் வகையான கோப்புகளை அழிக்க பார்க்கும். உங்களை எச்சரிக்கும்படி அமைந்திருந்தால், தானாக அழிக்காமல் எச்சரிக்கும்.</para>

[ctx: @item]
en: Devices
ta: சாதனங்கள்

[ctx: @item]
en: Places
ta: இடங்கள்

[ctx: @item]
en: Remote
ta: தொலை இடங்கள்

[ctx: @item]
en: Removable Devices
ta: கழற்றக்கூடிய சாதனங்கள்

[ctx: @item]
en: Search For
ta: இதற்கு தேடு

[ctx: @item]
en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

[ctx: @item The place group section name for recent dynamic lists]
en: Recent
ta: சமீபமானவை

[ctx: @item:inlistbox No default web search keyword]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @item:inlistbox The default character set]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @item:inmenu]
en: Devices
ta: சாதனங்கள்

[ctx: @item:inmenu]
en: Hide Section
ta: பிரிவை மறை

[ctx: @item:inmenu]
en: Hide Section '%1'
ta: '%1' என்ற பிரிவை மறை

[ctx: @item:inmenu]
en: Icon Size
ta: சின்னத்தின் அளவு

[ctx: @item:inmenu]
en: Open "%1" in New Tab
ta: "%1" என்பதை புதிய கீற்றில் திற

[ctx: @item:inmenu]
en: Open "%1" in New Window
ta: "%1" என்பதை புதிய சாளரத்தில் திற

[ctx: @item:inmenu]
en: Open in New Tab
ta: புதிய கீற்றில் திற

[ctx: @item:inmenu]
en: Open in New Window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற

[ctx: @item:inmenu]
en: Other
ta: மற்றவை

[ctx: @item:inmenu Auto set icon size based on available space inthe Places side-panel]
en: Auto Resize
ta: தானியக்க அளவுமாற்றம்

[ctx: @item:intext cross domain cookie]
en:  [Cross Domain]
ta: [குறுக்கு ஆள்களம்]

[ctx: @label a description string of how 'accessible' the cookie is (e.g. see exposure string in this file)]
en: Exposure:
ta: எதனால் பயன்படுத்தப்படலாம்:

[ctx: @label cookie has no explicit 'Domain' value specified]
en: Not specified
ta: குறிப்பிடாதது

[ctx: @label exposure string - the cookie may be used by http servers AND client-side javascripts]
en: Servers, page scripts
ta: சேவையகங்கள், பக்க சிறுநிரல்கள்

[ctx: @label exposure string - the cookie may be used by https servers AND client-side javascripts]
en: Secure servers, page scripts
ta: பாதுகாப்பான சேவையகங்கள், பக்க சிறுநிரல்கள்

[ctx: @label exposure string - the cookie may only be used by http servers]
en: Servers
ta: சேவையகங்கள்

[ctx: @label exposure string - the cookie may only be used by https servers]
en: Secure servers only
ta: பாதுகாப்பான சேவையகங்கள் மட்டும்

[ctx: @label the cookie expires when the browser session ends]
en: End of Session
ta: அமர்வின் முடிவு

[ctx: @label:spinbox]
en: If cancelled, automatically delete partially uploaded files smaller than:
ta: கைவிடப்பட்டால், இதைவிட சிறிய கோப்புகள் முழுதாக பதிவேற்றப் படவில்லையெனில் தானாக அகற்றவும்:

[ctx: @label:textbox]
en: Rename the %1 selected item to: | Rename the %1 selected items to:
ta[0]: தேர்வு செய்த %1 உருப்படியின் பெயரை இதற்கு மாற்று:
ta[1]: தேர்வு செய்த %1 உருப்படிகளின் பெயர்களை இதற்கு மாற்று:

[ctx: @label:textbox]
en: Rename the item <filename>%1</filename> to:
ta: <filename>%1</filename> என்பதை இந்த பெயருக்கு மாற்று:

[ctx: @option:check]
en: Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

[ctx: @option:check]
en: Do not show this message again
ta: இந்த தகவலை மறுபடியும் காட்டாதே

[ctx: @option:checkbox]
en: Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

[ctx: @title job]
en: Copying
ta: நகலெடுத்தல்

[ctx: @title job]
en: Creating directory
ta: அடைவை உருவாக்குதல்

[ctx: @title job]
en: Deleting
ta: அகற்றுதல்

[ctx: @title job]
en: Examining
ta: ஆராய்தல்

[ctx: @title job]
en: Mounting
ta: ஏற்றுதல்

[ctx: @title job]
en: Moving
ta: நகர்த்தல்

[ctx: @title job]
en: Renaming
ta: மறுபெயரிடல்

[ctx: @title job]
en: Transferring
ta: பரிமாற்றம்

[ctx: @title job]
en: Unmounting
ta: இறக்குதல்

[ctx: @title:column]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: @title:column]
en: Group
ta: குழு

[ctx: @title:column]
en: Keywords
ta: முதன்மைச்சொற்கள்

[ctx: @title:column]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:column]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

[ctx: @title:column]
en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

[ctx: @title:column]
en: Preferred
ta: முதன்மையானது

[ctx: @title:column]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @title:column]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @title:column Name label from web search keyword column]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose options about the terminal when launching a program]
en: Terminal
ta: முனையம்

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose options regarding program startup]
en: Startup
ta: தொடக்கம்

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose which user to use when launching a program]
en: User
ta: பயனர்

[ctx: @title:menu]
en: &Actions
ta: &செயல்கள்

[ctx: @title:menu]
en: &Open Folder With
ta: &அடைவை இதனால் திற

[ctx: @title:menu]
en: &Open Folder With...
ta: &அடைவை இதனால் திற...

[ctx: @title:menu]
en: &Open With
ta: &இதனால் திற

[ctx: @title:menu]
en: &Open With...
ta: &இதனால் திற...

[ctx: @title:menu]
en: Copy Here
ta: இங்கு நகலெடு

[ctx: @title:menu]
en: Copy To
ta: வேறிடத்தில் நகலெடு

[ctx: @title:menu]
en: Home Folder
ta: முகப்பு அடைவு

[ctx: @title:menu]
en: Move Here
ta: இங்கு நகர்த்து

[ctx: @title:menu]
en: Move To
ta: வேறிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: @title:menu]
en: Root Folder
ta: ரூட் அடைவு

[ctx: @title:menu in Copy To or Move To submenu]
en: Browse...
ta: உலாவு...

[ctx: @title:tab]
en: C&hecksums
ta: &சரிகாண்தொகைகள்

[ctx: @title:tab]
en: Share
ta: பகிர்

[ctx: @title:tab File properties]
en: &General
ta: &பொது

[ctx: @title:window]
en: Change Cookie Policy
ta: நினைவி கொள்கையை மாற்றுதல்

[ctx: @title:window]
en: Confirm Website Access
ta: இணையதள அணுகலை உறுதி செய்தல்

[ctx: @title:window]
en: Duplicate Policy
ta: ஏற்கனவே உள்ள கொள்கை

[ctx: @title:window]
en: New Cookie Policy
ta: புதிய நினைவி கொள்கை

[ctx: @title:window]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

[ctx: @title:window]
en: Places
ta: இடங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Rename Item
ta: உருப்படிக்கு மறுபெயரிடு

[ctx: @title:window]
en: Rename Items
ta: உருப்படிகளுக்கு மறுபெயரிடு

[ctx: @title:window]
en: Update Failed
ta: புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: A file named %1 already exists.
ta: %1 எனும் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A file or folder cannot be dropped onto itself
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவை தனக்கு மேலே இழுத்து போட முடியாது.

en: A file or folder named %1 already exists.
ta: %1 என்ற பெயருள்ள கோப்பு அல்லது அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A folder cannot be moved into itself
ta: ஒரு அடைவை தனக்குள்ளே நகர்த்த முடியாது

en: A folder named %1 already exists.
ta: %1 எனும் அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A more recent item named '%1' already exists.
ta: ''%1' பெயருடைய இதைவிட புதிய உருப்படி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A network firewall (a device which restricts Internet requests), either protecting your network or the network of the server, may have intervened, preventing this request.
ta: உங்கள் பிணையத்திலோ சேவையகத்தின் பிணையத்திலோ இருக்கும் பிணைய தீயரண் (இணைய கோரிக்கைகளை கட்டுபடுத்தும் ஒரு சாதனம், firewall) இந்த கோரிக்கையை தடுத்திருக்கலாம்.

en: A protocol error may have occurred, causing the server to close the connection as a response to the error.
ta: நெறிமுறையில் சிக்கல் உண்டாகியிருக்கலாம். அதனால் சேவையகம் இணைப்பை துண்டித்திருக்கலாம்.

en: A protocol error or incompatibility may have occurred.
ta: நெறிமுறை பிழை அல்லது ஒவ்வாமை நிகழ்ந்திருக்கக் கூடும்.

en: A resource cannot be created at the destination until one or more intermediate collections (folders) have been created.
ta: ஒரு அல்லது ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட இடைநிலை திரட்டுகள் (அடைவுகள்) உருவாக்கப்படும் வரை குறிப்பிட்ட இடத்தில் எதையும் உருவாக்க முடியாது.

en: A similar file named '%1' already exists.
ta: '%1' பெயருடைய கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A&dvanced Permissions
ta: &மேம்பட்ட அனுமதிகள்

en: Above File Name
ta: கோப்பின் பெயருக்கு மேல்

en: Accep&t all cookies
ta: &எல்லா நினைவிகளையும் ஏற்றுக்கொள்

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Accept &until end of session
ta: அமர்வு முடியும் &வரை ஏற்றுக்கொள்

en: Accept For Session
ta: இந்த அமர்வுக்கு ஏற்றுக்கொள்

en: Accept cookie(s) until the end of the current session
ta: தற்போதைய அமர்வு முடியும் வரை நினைவிகளை ஏற்றுக்கொள்

en: Accept for this &session
ta: இந்த &அமர்வுக்கு ஏற்றுக்கொள்

en: Accept until end of session
ta: அமர்வு முடியும் வரை ஏற்றுக்கொள்

en: Access Denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Access Permissions
ta: அணுகல் அனுமதிகள்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Access denied to %1.
ta: %1-க்கு அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

en: Access denied.
    Could not write to %1.
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.
    %1-க்கு எழுத முடியவில்லை.

en: Access to restricted port in POST denied.
ta: POST-இல் கட்டுப்படுத்திய புறைக்கு அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

en: Access was denied to the specified resource, <strong>%1</strong>.
ta: குறிப்பிட்ட <strong>%1</strong> என்ற  சாதனத்துக்கு அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

en: Accessed:
ta: அணுகியது:

en: Accessing files is not supported with the protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு கோப்புகளை அணுகுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Acme Co.
ta: முனியாண்டி நிறுவனம்

en: Acme Sundry Products Company
ta: முனியாண்டி பல்வகை தயாரிப்புகள் நிறுவனம்

en: Action: %1
    Source: %2
    %3
ta: செயல்: %1
    மூலம்: %2
    %3

en: Ad&vanced Options
ta: &மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Add File Type for %1
ta: %1-க்கு கோப்பு வகையை சேர்

en: Add Places Entry
ta: 'இடங்கள்' பதிவை சேர்

en: Add a new Web search keyword
ta: புதிய இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொல்லை சேர்

en: Add...
ta: சேர்...

en: Advanced Options for %1
ta: %1 -க்கான மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Advanced Permissions
ta: மேம்பட்ட அனுமதிகள்

en: All &cookies
ta: எல்லா &நினைவிகள்

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All Supported Files
ta: ஆதரவுள்ள எல்லாக் கோப்புகளும்

en: All cookies from this do&main
ta: இந்த ஆள்&களத்திலிருந்து வரும் எல்லா நினைவிகள்

en: Allow Expansion in Details View
ta: விவர காட்சிமுறையில் விரிவாக்கத்தை அனுமதி

en: Already Exists as Folder
ta: ஏற்கனவே அடைவாக உள்ளது

en: Although a connection was established to <strong>%1</strong>, the connection was closed at an unexpected point in the communication.
ta: <strong>%1</strong> உடன் இணைப்பு ஏற்பட்டும், எதிர்பாராத விதமாக துண்டிக்கப்பட்டது.

en: Although contact was made with the server, a response was not received within the amount of time allocated for the request as follows:<ul><li>Timeout for establishing a connection: %1 seconds</li><li>Timeout for receiving a response: %2 seconds</li><li>Timeout for accessing proxy servers: %3 seconds</li></ul>Please note that you can alter these timeout settings in the KDE System Settings, by selecting Network Settings -> Connection Preferences.
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு ஏற்பட்டும், கோரிக்கைக்கான பதில் பின்வரும் காலாவதிக்குள் வரவில்லை: <ul><li>தொடர்பை ஏற்படுத்துவதற்கான காலாவதி: %1 நொடிகள் </li> <li>பதிலை பெறுவதற்கான காலாவதி: %2 நொடிகள்</li> <li>பதிலி சேவையகங்களை அணுகுவதற்கான காலாவதி: %3 நொடிகள்</li></ul> நீங்கள் இந்த காலாவதிகளை கே.டீ.யீ. கணினி அமைப்புகளில், 'பிணைய அமைப்புகள் > இணைப்பு விருப்பத்தேர்வுகள்' என்ற இடத்தில் மாற்றலாம்.

en: Although unlikely, a hardware error may have occurred.
ta: வன்பொருள் சிக்கல் உண்டாகியிருக்கலாம், ஆனால் அதற்கான வாய்ப்பு குறைவானதே.

en: Although you may have supplied the correct authentication details, the authentication failed because the method that the server is using is not supported by the KDE program implementing the protocol %1.
ta: நீங்கள் சரியான உறுதிப்பாடு விவரங்களை தந்திருந்தாலும், சேவையகம் பயன்படுத்தும் முறை, %1 நெறிமுறையை வழங்கும் கே.டீ.யீ. நிரலால் ஆதரிக்கப்படாததால் உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்திருக்கலாம்.

en: An attempt to alter the permissions on the specified resource <strong>%1</strong> failed.
ta: <strong>%1</strong> என்பதுக்கான அனுமதிகளை மாற்றும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to change the ownership of the specified resource <strong>%1</strong> failed.
ta: <strong>%1</strong> என்பதன் உரிமையாளரை மாற்றும்  முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to create the requested folder failed.
ta: கோரிய அடைவை உருவாக்கும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to delete the specified resource <strong>%1</strong> failed.
ta: <strong>%1</strong> என்பதை நீக்கும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to determine information about the status of the resource <strong>%1</strong>, such as the resource name, type, size, etc., was unsuccessful.
ta: <strong>%1</strong> என்பதன் நிலையை பற்றிய விவரங்களை (உதாரணத்துக்கு அதன் பெயர், வகை, அளவு இத்தியாதி) தீர்மானித்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to login to perform the requested operation was unsuccessful.
ta: கோரிய செயல்பாட்டை செய்வதற்காக நுழையும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to remove the specified folder, <strong>%1</strong>, failed.
ta: <strong>%1</strong> என்கிற அடைவை நீக்கும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An attempt to rename the specified resource <strong>%1</strong> failed.
ta: <strong>%1</strong> என்பதன் பெயரை மாற்றும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: An error occurred while accessing '%1'
ta: '%1' -ஐ அணுகுகையில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while accessing '%1', the system responded: %2
ta: '%1' -ஐ அணுகும் பொழுது சிக்கல் ஏற்பட்டது, கணினி தெரிவித்தது: %2

en: An older item named '%1' already exists.
ta: ''%1' பெயருடைய பழைய உருப்படி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: An unknown host error indicates that the server with the requested name, <strong>%1</strong>, could not be located on the Internet.
ta: கோரிய பெயர், <strong>%1</strong>-ஐ கொண்ட சேவையகத்தை இணையத்தில் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்பதை 'பெயர் தெரியாத புரவன்' என்ற பிழை குறிக்கும்.

en: Appl&y to All
ta: &அனைத்துக்கும் செயல்படுத்து

en: Apply Choice To
ta: தேர்வை இதற்கு செயல்படுத்து

en: Apply changes to all subfolders and their contents
ta: எல்லா சார் அடைவுகளுக்கும் அவற்றின் உள்ளடக்கத்துக்கும் மாற்றங்களைச் செயல்படுத்து

en: Arguments:
ta: தருமதிப்புகள்:

en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: Ask
ta: கேள்

en: Ask &for confirmation
ta: &உறுதிப்படுத்து

en: At least %1
ta: குறைந்தபட்சம் %1

en: At least one folder and one file has been selected. Selected files will be ignored and the selected folder will be listed
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட அடைவுகள் மற்றும் கோப்புகள் தேர்ந்தெடுக்கப் பட்டுள்ளன. தேர்வு செய்த கோப்புகள் பொறுட்படுத்தப்படாது. தேர்வு செய்த அடைவின் உள்ளடக்கம் பட்டியலிடப் படும்.

en: Attempt to find another way to accomplish the same outcome.
ta: வேறு வழிகளில் இதை செய்ய முயற்சிக்கவும்.

en: Authentication Dialog
ta: உறுதிப்பாடு சாளரம்

en: Authentication Failed.
ta: உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்தது.

en: Authentication Failed: Method %1 Not Supported
ta: உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்தது: %1 முறைக்கு ஆதரவில்லை

en: Authorization failed, %1 authentication not supported
ta: உரிமை வழங்கல் தோல்வியடைந்தது, %1 உறுதிப்பாட்டுக்கு ஆதரவில்லை

en: Authorization failed.
ta: உரிமை வழங்குதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Auto D&etect
ta: தானாக கண்டுபிடி

en: Automaticall&y accept session cookies
ta: &அமர்வு நினைவிகளை தானாக ஏற்றுக்கொள்

en: Automatically select filename e&xtension
ta: கோப்பு &வகைப்பெயரை தானாக தேர்வு செய்

en: Automatically select filename e&xtension (%1)
ta: கோப்பு &வகைப்பெயரை தானாக தேர்வு செய் (%1)

[ctx: Available space out of total partition size (percent used)]
en: %1 free of %2 (%3% used)
ta: %2-இல் %1 காலி (%3% பயனில் உள்ளது)

en: Backslashes cannot be used in file and folder names.
ta: பின்சாய்க்கோடுகளை கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளின் பெயர்களில் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Bernhard Rosenkraenzer
ta: பெர்னார்டு ரோசென்க்ரென்ஸர்

en: Blocked request.
ta: கோரிக்கை தடுக்கப்பட்டது.

en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

en: C&ancel
ta: &ரத்து செய்

en: C&onnect
ta: &இணை

en: C&ontinue
ta: &தொடர்

en: C&ontinue Loading
ta: ஏற்றுதலை &தொடர்

en: Calculate
ta: கணி

en: Calculating...
ta: கணிக்கப்படுகிறது...

en: Calculating... %1 (%2)
    %3, %4
ta: கணிக்கப்படுகிறது... %1 (%2)
    %3, %4

en: Can Only View
ta: பார்க்க மட்டும் முடியும்

en: Can Only View Content
ta: உள்ளடக்கத்தை மட்டும் பார்க்க முடியும்

en: Can Only View/Read Content
ta: உள்ளடக்கத்தை பார்க்க/படிக்க மட்டும் முடியும்

en: Can View & Modify
ta: பார்க்கவும் திருத்தவும் முடியும்

en: Can View & Modify Content
ta: உள்ளடக்கத்தை பார்க்கவும் திருத்தவும் முடியும்

en: Can View/Read & Modify/Write
ta: பார்க்க/படிக்க & திருத்த/எழுத முடியும்

en: Can not create a socket for launching a KIO worker for protocol '%1'.
ta: '%1' என்ற நெறிமுறைக்கான KIO ஆதரவுநிரலை இயக்க தேவைப்படும் சாக்கெடை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Can not find 'kioslave5' executable at '%1'
ta: '%1' -இல் 'kioslave5' என்ற நிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Can not find a KIO worker for protocol '%1'.
ta: '%1' நெறிமுறைக்கான KIO ஆதரவுநிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Canada
ta: இந்தியா

en: Cannot Initiate the %1 Protocol
ta: %1 நெறிமுறையை இயக்க முடியவில்லை

en: Cannot Launch Process required by the %1 Protocol
ta: %1 நெறிமுறைக்கு தேவைப்படும் செயல்பாட்டை இயக்க முடியவில்லை

en: Cannot Open Resource For Reading
ta: படிப்பதற்கு இதை திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot Open Resource For Writing
ta: எழுதுவதற்கு இதை திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot Read From Resource
ta: இதிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை

en: Cannot Save Cookies
ta: நினைவிகளை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Cannot Write to Resource
ta: இதற்கு எழுத முடியவில்லை

en: Cannot copy file from %1 to %2. (Errno: %3)
ta:  %1 -இலிருந்து %2 -க்கு கோப்பினை நகலெடுக்க இயலவில்லை. (சிக்கல் எண்: %3)

en: Cannot create symlinks at %1.
    The destination filesystem doesn't support symlinks.
ta: "%1" என்ற இடத்தில் குறியிணைப்புகளை உருவாக்க முடியவில்லை.
    சேருமிட கோப்பு முறைமை குறியிணைப்புகளை ஆதரிக்காது.

en: Cannot open file
ta: கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: Certificate chain:
ta: சான்றிதழ் தொடர்:

en: Chan&ge...
ta: &மாற்று...

en: Change Attribute
ta: பண்பை மாற்றுதல்

en: Change File Owner
ta: கோப்பின் உரிமையாளரை மாற்றுதல்

en: Change File Permissions
ta: கோப்பின் அனுமதிகளை மாற்றுதல்

en: Change Timestamp
ta: நேரமுத்திரையை மாற்றுதல்

en: Change...
ta: மாற்று…

en: Changing the attributes of files is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு கோப்புகளின் பண்புகளை மாற்றுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Changing the ownership of files is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு கோப்புகளின் உரிமையாளரை மாற்றுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Check that no applications are accessing the device, and try again.
ta: சாதனத்தை எந்த செயலிகளும் பயன்படுத்தவில்லை என்று உருதி செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Check that the device is ready; removable drives must contain media, and portable devices must be connected and powered on.; and try again.
ta: சாதனம் தயாராக உள்ளதா என்று பாருங்கள்; கழற்றக்கூடிய சாதனங்களில் ஊடகம் இருக்க வேண்டும், மேலும் பெயர்த்தகு சாதனங்கள் செருகியும், இயக்கத்திலும் இருக்க வேண்டும்; மீண்டும் மீண்டும் முயற்சியுங்கள்.

en: Check this option if the application you want to run is a text mode application or if you want the information that is provided by the terminal emulator window.
ta: நீங்கள் இயக்க விரும்பும் செயலி உரைமுறை செயலியாக இருந்தாலோ, முனைய சாளரம் தரும் தகவல்கள் உங்களுக்கு தேவைப்பட்டாலோ, இந்த விருப்பத்தை குறிக்கவும்.

en: Check this option if the text mode application offers relevant information on exit. Keeping the terminal emulator open allows you to retrieve this information.
ta: உரைமுறை செயலி வெளியேறும் போது முக்கியமான தகவல்களை கொடுக்கும் என்றால் இந்த விருப்பத்தை குறிக்கவும். முனையத்தை திறந்து வைத்தல், நீங்கள் இந்த தகவல்களை பார்க்க உதவும்.

en: Check this option if you want to make clear that your application has started. This visual feedback may appear as a busy cursor or in the taskbar.
ta: உங்கள் செயலி தொடங்கி விட்டது என்பதை வெளிப்படையாக காட்ட இதை குறிக்கவும். பணிப்பட்டையிலோ, பரபரப்பான சுட்டிக்குறியாகவோ இந்த பின்னூட்டம் காண்பிக்கப்படும்.

en: Check this option if you want to run this application with a different user id. Every process has a different user id associated with it. This id code determines file access and other permissions. The password of the user is required to use this option.
ta: செயலியை வேறு பயனர் கணக்கில் இயக்க விரும்பினால் இதை குறிக்கவும். ஒவ்வொரு செயல்பாட்டுடனும் ஏதாவதொரு பயனர் எண் இணைக்கப்பட்டிருக்கும். இந்த எண், கோப்பு அணுகல் மற்றும் பிற அனுமதிகளை தீர்மானிக்கிறது. இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்த பயனரின் கடவுச்சொல் தேவைப்படும்.

en: Check to make sure that no other application or user is using the file or has locked the file.
ta: வேறெந்த பயனர் அல்லது நிரல் கோப்பை பயன்படுத்தவில்லை என்றும், அதை பூட்டவில்லை என்றும் உறுதி செய்யுங்கள்.

en: Check your access permissions on this resource.
ta: இதில் உங்கள் அணுகல் அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Check your network connection status.
ta: உங்கள் பிணைய இணைப்பின் நிலையை சரிபாருங்கள்.

en: Checksums match.
ta: சரிகாண்தொகைகள் ஒன்றாக உள்ளன.

en: Choose Application
ta: செயலியை தேர்வு செய்யுங்கள்

en: Choose Application for %1
ta: %1 -க்கான செயலியை தேர்வு செய்யுங்கள்

en: Choose a delimiter to mark the Web search keyword.
ta: முதன்மைச்சொல்லை குறிப்பதற்கு பயன்படும் வரம்புக்குறியை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Choose a different filename for the destination file.
ta: சேருமிடத்துக்கு வேறு பெயரை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Choose an &icon:
ta: &சின்னத்தை தேர்வு செய்க:

en: Choose an alternate filename for the new file.
ta: புதிய கோப்பிற்கு வேறு பெயரை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Choose an alternate name for the new folder.
ta: புதிய அடைவிற்கு வேறு பெயர் ஓன்றைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Choose the delimiter that separates the keyword from the phrase or word to be searched.
ta: முதன்மைச்சொல்லையும், தேட வேண்டிய சொற்றொடரையும் பிரிக்கும் வரம்புக்குறியைத் தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Choose the name of the program with which to open the selected files.
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளைத் திறக்க பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியின் பெயரைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: City:
ta: ஊர்:

en: Class
ta: வகுப்பு

en: Cleanup:
ta: சுத்தம் செய்தல்:

en: Click for Location Navigation
ta: இட உலாவலுக்கு க்ளிக் செய்யவும்

en: Click here to browse your file system in order to find the desired executable.
ta: விருப்பமான இயக்கவல்ல கோப்பை கண்டுபிடிப்பதற்காக, உங்கள் கோப்பு முறைமையில் உலாவ இங்கு அழுத்தவும்.

en: Click here to modify the way this application will run, launch feedback, D-Bus options or to run it as a different user.
ta: இச்செயலி இயங்கும் முறை, தொடக்க பின்னூட்டம், மற்றும் D-Bus தேரவுகள் ஆகியவற்றை மாற்றவோ, இதனை வேறு பயனராக இயக்கவோ இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

en: Click on this button if you want to add a type of file (mimetype) that your application can handle.
ta: உங்கள் செயலி கையாள கூடிய கோப்பு வகை ஒன்றை சேர்க்க இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.

en: Click this button to create a new folder.
ta: ஒரு புதிய அடைவை உருவாக்க இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.

en: Click this button to move backwards one step in the browsing history.
ta: உலாவல் வரலாற்றில் ஒரு படி பின்னே செல்ல இந்தப் பட்டனை அழுத்தவும்.

en: Click this button to move forward one step in the browsing history.
ta: உலாவல் வரலாற்றில் ஒரு படி முன்னே செல்ல இந்தப் பட்டனை அழுத்தவும்.

en: Click this button to reload the contents of the current location.
ta: இந்த இடத்தின் உள்ளடக்கத்தை மீளேற்ற இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.

en: Click to Edit Location
ta: இடத்தைத் திருத்த க்ளிக் செய்யவும்

en: Click to copy the checksum to the clipboard.
ta: சரிகாண்தொகையை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்க அழுத்தவும்.

en: Click to paste the checksum from the clipboard to the input field.
ta: சரிகாண்தொகையை பிடிப்புப்பலகையிலிருந்து இங்கே உள்ளீடு அழுத்தவும்.

en: Closing connections is not supported with the protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு இணைப்புகளை முடக்குதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Co&ntinue
ta: &தொடர்

[ctx: Colon as keyword delimiter]
en: Colon
ta: முக்கால்புள்ளி

en: Comm&ent:
ta: &குறிப்பு:

en: Command to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை

en: Common name:
ta: பொதுப் பெயர்:

en: Communication with the local password server failed
ta: உள்ளமை கடவுச்சொல் சேவையகத்துடன் தொடர்பு தோல்வியடைந்தது

en: Compact View
ta: சுருக்கமான காட்சிமுறை

en: Configure &Policy...
ta: &கொள்கையை அமை

en: Configure Web Shortcuts...
ta: இணைய சுருக்குவழிகளை அமை...

en: Configure enhanced browsing features
ta: மேம்பட்ட உலாவல் அம்சங்களை அமையுங்கள்

en: Connect to the Internet directly.
ta: நேரடியாக இணையத்துடன் இணை

en: Connected to host %1
ta: %1 எனும் புரவனுடன் இணைப்பு உண்டாயிற்று

en: Connection to Server Closed Unexpectedly
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு எதிர்பாராத வகையில் துண்டிக்கப்பட்டது

en: Connection to Server Refused
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு மறுக்கப்பட்டது

en: Connection to host %1 is broken.
ta: %1 என்கிற புரவனுடன் இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது.

en: Contact the administrator of the server for further assistance.
ta: மேலும் உதவிக்கு, சேவையகத்தின் நிர்வாகியை அணுகவும்.

en: Contact the administrator of the server to advise them of the problem.
ta: இந்த பிரச்சனையை சேவையகத்தின் நிர்வாகியிடம் தெரிவியுங்கள்.

en: Contact your appropriate computer support system, whether the system administrator, or technical support group for further assistance.
ta: மேலும் உதவிக்கு, தகுந்த கணினி உதவி அமைப்பை அணுகவும். இது, கணினி நிர்வாகியாகவோ, தொழிற்நுட்ப ஆதரவு குழுவாகவோ இருக்கலாம்.

en: Content:
ta: உள்ளடக்கம்:

en: Cookie Alert
ta: நினைவி எச்சரிக்கை

en: Cookie Details
ta: நினைவி விவரங்கள்

en: Cookie Name
ta: நினைவியின் பெயர்

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Copy Files
ta: கோப்புகளை நகலெடுத்தல்

en: Copy and paste a checksum in the field below.<br/>A checksum is usually provided by the website you downloaded this file from.
ta: இங்கே ஒரு சரிகாண்தொகையை ஒட்டவும்.<br/>சாதாரணமாக, சரிகாண்தொகை என்பதை நீங்கள் இந்த கோப்பை பதிவிறக்கிய இணையதளம் வழங்கும்.

en: Copying files within %1 is not supported.
ta: %1 -க்குள் கோப்புகளை நகலெடுத்தல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Could Not Accept Network Connection
ta: பிணைய இணைப்பை ஏற்க முடியவில்லை

en: Could Not Alter Permissions of Resource
ta: இதன் அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could Not Bind
ta: பிணைக்க முடியவில்லை

en: Could Not Cancel Listing
ta: பட்டியலிடுதலை நிறுத்த முடியவில்லை

en: Could Not Change Ownership of Resource
ta: இதன் உரிமையாளரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could Not Create Folder
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Link
ta: இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Network Connection
ta: பிணைய இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Socket
ta: சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Symbolic Link
ta: குறியிணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Delete Original File
ta: மூலக் கோப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Delete Resource
ta: இதை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Delete Temporary File
ta: தற்காலிக கோப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Determine Resource Status
ta: இதன் நிலையை தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Could Not Listen
ta: கவனிக்க முடியவில்லை

en: Could Not Listen for Network Connections
ta: பிணைய இணைப்புகளுக்காக கவனிக்க முடியவில்லை

en: Could Not Login: %1
ta: நுழைய முடியவில்லை: %1

en: Could Not Mount Device
ta: சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Could Not Remove Folder
ta: அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Rename Original File
ta: மூலக் கோப்புக்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Could Not Rename Resource
ta: இதன் பெயரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could Not Rename Temporary File
ta: தற்காலிக கோப்புக்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Could Not Resume File Transfer
ta: கோப்பு இடமாற்றத்தை தொடர முடியவில்லை

en: Could Not Stat Resource
ta: இதன் நிலையை அறிய முடியவில்லை

en: Could Not Unmount Device
ta: சாதனத்தை இறக்க முடியவில்லை

en: Could not accept %1.
ta: %1-ஐ ஏற்க முடியவில்லை.

en: Could not access %1.
ta: %1-ஐ அணுக முடியவில்லை.

en: Could not bind %1.
ta: %1-ஐ பிணைக்க முடியவில்லை.

en: Could not change ownership for %1.
ta: %1-இன் உரிமையாளரை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Could not change permissions for
    %1
ta: %1
    என்பதற்கு அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not change permissions for %1.
ta: %1-க்கான அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Could not communicate with password server
ta: கடவுச்சொல் சேவையகத்தை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை

en: Could not connect to host %1.
ta: %1 என்கிற புரவனை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை.

en: Could not create "%1".
    The destination filesystem (%2) disallows the following characters in file names: %3
    Selecting Replace will replace any invalid characters (in the destination file name) with an underscore "_".
ta: "%1" என்பதை உருவாக்க முடியவில்லை.
    சேருமிடத்தின் கோப்பு முறைமை (%2) பின்வரும் எழுத்துகளை கோப்புப்பெயர்களில் அனுமதிக்காது: %3
    'மாற்று' என்பதை தேர்ந்தெடுத்தல், சேருமிட கோப்புப்பெயரிலுள்ள செல்லுபடியாகாத எழுத்துகளை அடிக்கீறு (அதாவது "_") கொண்டு மாற்றும்.

en: Could not create "%1".
    The destination filesystem (%2) disallows the following characters in folder names: %3
    Selecting Replace will replace any invalid characters (in the destination folder name) with an underscore "_".
ta: "%1" என்பதை உருவாக்க முடியவில்லை.
    சேருமிடத்தின் கோப்பு முறைமை (%2) பின்வரும் எழுத்துகளை அடைவுப்பெயர்களில் அனுமதிக்காது: %3
    'மாற்று' என்பதை தேர்ந்தெடுத்தல் சேருமிட அடைவுப்பெயரிலுள்ள செல்லுபடியாகாத எழுத்துகளை அடிக்கீறு (அதாவது "_") கொண்டு மாற்றும்.

en: Could not create directory %1
ta: %1 என்ற அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create socket for accessing %1.
ta: %1-ஐ அணுக சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create symlink %1.
    Please check permissions.
ta: குறியிணைப்பு %1-ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.
    தயவுசெய்து அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Could not delete file %1.
ta: %1 என்கிற கோப்பை அகற்ற முடியவில்லை.

en: Could not delete original file %1.
    Please check permissions.
ta: மூலக் கோப்பு %1-ஐ அகற்ற முடியவில்லை.
    தயவுசெய்து அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Could not delete partial file %1.
    Please check permissions.
ta: பகுதியளவு கோப்பு %1-ஐ அகற்ற முடியவில்லை.
    தயவுசெய்து அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Could not download the proxy configuration script
ta: பதிலி அமைப்பு சிறுநிரலை பதிவிறக்க முடியவில்லை.

en: Could not download the proxy configuration script:
    %1
ta: பதிலி அமைப்பு சிறுநிரலை பதிவிறக்க முடியவில்லை:
    %1

en: Could not enter folder %1.
ta: %1 என்கிற அடைவில் நுழைய முடியவில்லை.

en: Could not extract executable name from '%1', please type a valid program name.
ta: '%1' -இலிருந்து ஒரு இயக்கவல்ல நிரலின் பெயரை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, தயவுசெய்து ஒரு சரியான நிரலின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Could not find 'FindProxyForURL' or 'FindProxyForURLEx'
ta: 'FindProxyForURL' அல்லது 'FindProxyForURLEx'-ஐ கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find a usable proxy configuration script
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய பதிலி அமைப்பு சிறுநிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not find any application or handler for %1
ta: %1 -ஐ கையாளும் எந்த செயலியையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find filename %1 in %2.
ta: %2 -இல் %1 என்ற கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not find program "mount"
ta: "mount" நிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find program "umount"
ta: "umount" நிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find the program '%1'
ta: '%1' என்கிற நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not get group id for given group name %1
ta: %1 என்ற குழுப் பெயருக்கான குழு எண்ணை பெற முடியவில்லை

en: Could not get user id for given user name %1
ta: %1 என்ற பயனர் பெயருக்கான பயனர் எண்ணை பெற இயலவில்லை

en: Could not listen %1.
ta: %1-ஐ கவனிக்க முடியவில்லை.

en: Could not login to %1.
ta: %1 -இல் நுழைய முடியவில்லை.

en: Could not make folder %1.
ta: %1 என்கிற அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not modify the ownership of file %1
ta: %1 என்ற கோப்பின் உரிமையாளரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not modify the ownership of file <filename>%1</filename>. You have insufficient access to the file to perform the change.
ta: <filename>%1</filename> என்கிற கோப்பின் உரிமையாளரை மாற்ற முடியவில்லை. அதை மாற்றுவதற்கு உங்களுக்கு போதுமான உரிமை இல்லை.

en: Could not mount device.
    The reported error was:
    %1
ta: சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.
    தெரிவிக்கப்பட்ட தவறு:
    %1

en: Could not read %1.
ta: %1-ஐ படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not read file %1.
ta: %1 என்கிற கோப்பை படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove %1, check permissions
ta: %1-ஐ நீக்க முடியவில்லை, அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Could not remove folder %1.
ta: %1 என்கிற அடைவை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not rename file %1.
ta: %1 என்கிற கோப்புக்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை.

en: Could not rename original file %1.
    Please check permissions.
ta: மூலக் கோப்பு %1-க்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை.
    தயவுசெய்து அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Could not rename partial file %1.
    Please check permissions.
ta: பகுதியளவு கோப்பு %1-க்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை.
    தயவுசெய்து அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Could not resume file %1.
ta: %1 என்கிற கோப்பை தொடர முடியவில்லை.

en: Could not save properties. Only entries on local file systems are supported.
ta: பண்புகளை சேமிக்க முடியவில்லை. உள்ளமை கோப்பு முறைமைகளில் மட்டும்தான் பதிவுகளுக்கு ஆதரவு உண்டு.

en: Could not start process %1.
ta: %1 என்கிற செயலை துவக்க முடியவில்லை.

en: Could not terminate listing %1.
ta: %1-ஐ பட்டியலிடுதலை நிறுத்த முடியவில்லை.

en: Could not unmount device.
    The reported error was:
    %1
ta: சாதனத்தை இறக்க முடியவில்லை.
    தெரிவிக்கப்பட்ட தவறு:
    %1

en: Could not write to %1.
ta: %1-க்கு எழுத முடியவில்லை.

en: Could not write to file %1.
ta: %1 என்கிற கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை.

en: Country:
ta: நாடு:

en: Create Directory
ta: அடைவை உருவாக்குதல்

en: Create Folder
ta: அடைவை உருவாக்குதல்

en: Create New
ta: புதியதை உருவாக்கு

en: Create Symlink
ta: குறியிணைப்பை உருவாக்கு

en: Create link to URL
ta: முகவரிக்கு இணைப்பை உருவாக்கு

en: Create new folder in %1:
ta: %1 -இல் புதிய அடைவை உருவாக்கு:

en: Created:
ta: உருவாக்கியது:

en: Creating directory
ta: அடைவு உருவாக்கப் படுகிறது

en: Creating folders is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு அடைவுகளை உருவாக்குதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Creating symlinks is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு குறியிணைப்புகளை உருவாக்குதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Current connection is not secured with SSL.
ta: தற்போதைய இணைப்பு SSL-ஐ கொண்டு பாதுகாக்கப்படவில்லை.

en: Current connection is secured with SSL.
ta: தற்போதைய இணைப்பு SSL-ஐ கொண்டு பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Cyclic Link Detected
ta: சுழற் இணைப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: Cyclic Link Detected During Copy
ta: நகலெடுக்கும்போது சுழற் இணைப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: D&elete
ta: &நீக்கு

en: D-Bus Communication Error
ta: D-Bus தொடர்பு சிக்கல்

en: Data format:
ta: தரவு படிவம்:

en: Date: %1
ta: தேதி: %1

en: David Faure
ta: டேவிட் ஃபவுர்

en: De&lete
ta: &நீக்கு

en: Default Policy
ta: இயல்பிருப்பு கொள்கை

en: Default Web &search keyword:
ta: இயல்பிருப்பு இணையத் &தேடல் முதன்மைச்சொல்:

en: Default for new files in this folder
ta: இவ்வடைவிலிருக்கும் புதிய கோப்புகளுக்கான இயல்பிருப்பு

[ctx: Default mime type filter that shows all file types]
en: *|All Files
ta: *|அனைத்து கோப்புகள்

[ctx: Default name for a new folder]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: Default password:
ta: இயல்பிருப்பு கடவுச்சொல்:

en: Default user name:
ta: இயல்பிருப்பு பயனர் பெயர்:

en: Delete
ta: அழி

en: Delete A&ll
ta: &அனைத்தையும் நீக்கு

en: Delete Biggest Files From Trash
ta: இருப்பதில் பெரிய கோப்புகளை அகற்றிடத்திலிருந்து நீக்கு

en: Delete Files
ta: கோப்புக்களை நீக்குதல்

en: Delete Oldest Files From Trash
ta: இருப்பதில் பழைய கோப்புகளை அகற்றிடத்திலிருந்து நீக்கு

en: Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாக அழிப்பது

en: Delete files older than
ta: இதைவிட பழைய கோப்புகளை அழி

en: Delete one part of the loop in order that it does not cause an infinite loop, and try again.
ta: முடிவில்லா சுழற்சியை உண்டாக்காதவாறு சுழற்சியின் ஒரு பகுதியை நீக்கி, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Delete the current file and try again.
ta: இந்த கோப்பினை நீக்கி விட்டு மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: Delete the current folder and try again.
ta: இந்த அடைவை நீக்கி விட்டு, மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: Delete the highlighted Web search keyword
ta: குறிக்கப்பட்ட இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொல்லை நீக்கு

en: Deleting
ta: அகற்றப் படுகிறது

en: Deleting files from %1 is not supported.
ta: %1 -இலிருந்து கோப்புகளை நீக்குதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Description
ta: விவரணம்

en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: Destination files which have older modification times will be overwritten by the source, skipped otherwise.
ta: சேருமிடத்தில் உள்ள கோப்புகளை கடைசியாக மாற்றிய நேரம் மூலத்தைவிட பழையதாக இருந்தால் அவை மூலத்தால் மேலெழுதப்படும், இல்லையெனில் தவிர்க்கப்படும்.

en: Detailed Tree View
ta: விவரமான கிளைப்பட காட்சிமுறை

en: Detailed View
ta: விவரமான காட்சிமுறை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Details View
ta: விவரமான காட்சிமுறை

en: Details:
ta: விவரங்கள்:

en: Detect proxy configuration automatically
ta: &பதிலியை தானாக அமை

en: Device
ta: கருவி

en: Differences
ta: வித்தியாசங்கள்

en: Directory
ta: அடைவு

en: Directory Permissions: %1
ta: அடைவுக்கான அனுமதிகள்: %1

en: Disable Passive FTP
ta: Passive FTPஐ முடக்கு

en: Discrete GPU
ta: பிரிநிலை GPU

en: Disk Full
ta: வட்டு நிறைந்துள்ளது

en: Display SSL &Information
ta: SSL &விவரங்களை காட்டு

en: Do Not Delete
ta: நீக்காதே

en: Do Not Know
ta: தெரியாது

en: Do Not Upload
ta: பதிவேற்றாதே

en: Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

en: Do not close when command exits
ta: கட்டளை முடியும் போது மூடு வேண்டாம்

en: Do not copy or move this file, skip to the next item instead
ta: இந்த கோப்பை நகலெடுக்காதே மற்றும் நகற்றாதே, பதிலாக அடுத்த உருப்படிக்கு செல்லவும்

en: Do not copy or move this folder, skip to the next item instead
ta: இந்த அடைவை நகலெடுக்காதே மற்றும் நகற்றாதே, பதிலாக அடுத்த உருப்படிக்கு செல்லவும்

en: Do you really want to move this item to the Trash? | Do you really want to move these %1 items to the Trash?
ta[0]: உறுதியாக இவ்வுருப்படியை அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்த வேண்டுமா?
ta[1]: உறுதியாக இந்த %1 உருப்படிகளை அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்த வேண்டுமா?

en: Do you want to retry?
ta: மறுபடியும் முயற்சிக்க வேண்டுமா?

en: Domain
ta: ஆள்களம்

en: Domain:
ta: ஆள்களம்:

en: Double-check that you have entered the correct location and try again.
ta: நீங்கள் சரியான இடத்தைதான் உள்ளிட்டீர்களா என்று உறுதி செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Double-check your proxy settings and try again.
ta: உங்கள் பதிலி அமைப்புகளை சரிபார்த்து மீண்டும் முயற்சியுங்கள்.

en: Drop the item into a different file or folder.
ta: உருப்படியை வேறு கோப்பு அல்லது அடைவின் மேல் போடுங்கள்.

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit ACL Entry
ta: அணுகு உரிமைப் பட்டியல் (ACL) பதிவினைத் திருத்து

en: Edit Places Entry
ta: இடங்கள் பதிவை திருத்து

en: Edit mode
ta: திருத்துதல் பயன்முறை

en: Effective
ta: விளைவு

en: Empty the contents of the trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

en: Enable coo&kies
ta: நினைவிகளை செயல்படுத்து

en: Enable launch feedback
ta: தொடக்கும்போது பின்னூட்டம் காட்டு

en: Enable passive &mode (PASV)
ta: Passive &பயன்முறையை (PASV) இயக்கு

en: Enable this flag to allow entering the folder.
ta: அடைவினுள் நுழைவதை அனுமதிக்க இந்த குறியை இடுங்கள்.

en: Enable this flag to allow executing the file as a program.
ta: கோப்பினை ஒரு நிரலாக இயக்குவதற்கு இந்த குறியை இடுங்கள்.

en: Enable this option to allow only the folder's owner to delete or rename the contained files and folders. Other users can only add new files, which requires the 'Modify Content' permission.
ta: உரிமையாளரை மட்டும், அடைவிலுள்ள கோப்புகளையும், அடைவுகளையும் நீக்கவோ, மறுபெயரிடவோ அனுமதிக்க இந்த விருப்பத்தை குறிக்கவும். பிற பயனர்கள் புதிய கோப்புகளை சேர்க்க மட்டும் முடியும்; அதற்கு 'உள்ளடக்கத்தை மாற்றுதல்' என்ற அனுமதி தேவை.

en: Enable this option to mark the file as executable. This only makes sense for programs and scripts. It is required when you want to execute them.
ta: கோப்பினை இயக்கவல்லதாக குறிக்க இந்த விருப்பத்தை இயக்கவும். நிரல்களுக்கும் சிறுநிரல்களுக்கும் தான் இது தகுந்தது; அவற்றை இயக்க இது தேவை.

en: Enables FTP's "passive" mode. This is required to allow FTP to work from behind firewalls.
ta: FTP-இன் 'passive' பயன்முறையை இயக்கும். தீயரண்களுக்கு பின்னாலிருந்து FTP வேலை செய்ய இது தேவை.

en: Encoding:
ta: குறியாக்கம்:

en: Encryption:
ta: மறையாக்கம்:

en: End of session
ta: அமர்வின் முடிவு

en: Ensure that the folder exists and is empty, and try again.
ta: அடைவு உள்ளது என்றும், காலியாக உள்ளது என்றும், உறுதி செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Ensure that the resource exists, and try again.
ta: இது உள்ளதென்று உறுதி செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Enter descriptive label here
ta: விளக்கமான பெயரை இங்கு உள்ளிடவும்

[ctx: Enter folder]
en: Enter
ta: நுழைதல்

en: Enter the address for the proxy configuration script.
ta: பதிலி அமைப்பு சிறுநிரலுக்கான முகவரியை உள்ளிடவும்.

en: Enter the address of the FTP proxy server.
ta: FTP பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the address of the HTTP proxy server.
ta: HTTPS  பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the address of the HTTPS proxy server.
ta: HTTPS பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the address of the SOCKS proxy server.
ta: SOCKS பதிலி சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the host or domain name, e.g. .kde.org, this policy applies to.
ta: இந்த கொள்கை எந்த புரவனுக்கு அல்லது ஆள்களத்துக்கு  பொருந்தும் என்று குறிப்பிடுங்கள் (உதாரணத்துக்கு .kde.org).

en: Enter the human-readable name of the search provider here.
ta: தேடல் தளத்தின் மனிதர்களால் படிக்கக் கூடிய பெயரை இங்கு உள்ளிடவும்.

en: Enter the port number of the FTP proxy server.
ta: FTP பதிலி சேவையகத்தின் புறை எண்ணை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the port number of the HTTP proxy server.
ta: HTTPS பதிலி சேவையகத்தின் புறை எண்ணை உள்ளிடவும்.

en: Enter the port number of the HTTPS proxy server.
ta: HTTPS பதிலி சேவையகத்தின் புறை எண்ணை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the port number of the SOCKS proxy server.
ta: SOCKS பதிலி சேவையகத்தின் புறை எண்ணை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the user name you want to run the application as here.
ta: செயலியை எந்த பயனரின் பெயரில் இயக்க வேண்டுமோ, அந்த பெயரை இங்கு உள்ளிடவும்.

en: Enter the user name you want to run the application as.
ta: செயலியை எந்த பயனரின் பெயரில் இயக்க வேண்டுமோ, அந்த பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Entry Type
ta: பதிவு வகை

en: Environment Variables:
ta: சூழல் மாறிகள்:

en: Error saving image to %1
ta: %1-க்கு படத்தை சேமிப்பதில் பிழை

en: Error. Out of memory.
    %1
ta: சிக்கல். நினைவு போதவில்லை.
    %1

en: Exceptions:
ta: விதிவிலக்குகள்:

en: Exec
ta: இயக்குதல்

en: Expected checksum (MD5, SHA1, SHA256 or SHA512)...
ta: எதிர்பார்க்கும் சரிகாண்தொகை (MD5, SHA1, SHA256, அல்லது SHA512)...

en: Expires:
ta: காலாவதி ஆவது:

en: Explore in Filelight
ta: ஃபைல்-லைட்டில் காட்டு

en: FTP Options
ta: FTP விருப்பங்கள்

en: FTP Proxy:
ta: FTP பதிலி:

en: Failed to open %1
ta: %1-ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open the file.
ta: கோப்பை திறத்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: File
ta: கோப்பு

en: File Already Exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: File Changed
ta: கோப்பு மாறியுள்ளது

en: File Expected
ta: கோப்பு எதிர்பார்க்கப்பட்டது

en: File System:
ta: கோப்பு முறைமை:

en: File is too large to be trashed.
ta: கோப்பு பெரிதாக இருப்பதால் அகற்றிடத்துக்கு அனுப்ப முடியாது.

en: File not found: %1
ta: கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை: %1

en: File or Folder Does Not Exist
ta: கோப்பு அல்லது அடைவு இல்லை

en: File or Folder dropped onto itself
ta: கோப்பு அல்லது அடைவு தனக்கு மேலேயே போடப்பட்டது

[ctx: File permission]
en: Sticky
ta: ஒட்டக்கூடியது

en: Filename for clipboard content:
ta: பிடிப்புப் பலகையின் உள்ளடக்கத்திற்குரிய கோப்புப்பெயர்:

en: Filename for dropped contents:
ta: போட்டவற்றிற்கான கோப்புப்பெயர்:

en: Files and folders selected
ta: கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: Files and folders will be copied into the existing directory, alongside its existing contents.
    You will be prompted again in case of a conflict with an existing file in the directory.
ta: ஏற்கனவே உள்ள அடைவுக்கு, அதில் ஏற்கனவே உள்ளவற்றை தொடாமல், கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகள் நகலெடுக்கப்படும்.
    அந்த அடைவில் ஏற்கனவே உள்ள ஒரு கோப்புடன் முரண்பாடு ஏற்பட்டால் என்ன செய்வதென்று கேட்கப்படுவீற்கள்.

en: Folder Already Exists
ta: அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Folder Expected
ta: அடைவு எதிர்பார்க்கப்பட்டது

en: Folder Listing Unavailable
ta: அடைவுப்பட்டியல் இல்லை

en: Folder moved into itself
ta: அடைவு தனக்குள்ளேயே நகர்த்தப்பட்டது

en: Folders First
ta: அடைவுகள் முதலில்

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the directory of the file to open
    %D - a list of directories
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the comment
ta: கட்டளைக்கு பின், நீங்கள் ஒரு அல்லது பல கொள்ளிடங்களை பயன்படுத்தலாம். கட்டளை இயக்கப்படும்போது, இக்கோள்ளிடங்களில் கீழ்கண்டவாறு மதிப்புகள் இடப்படும்: 
    %f - ஒரு கோப்பின் பெயர்
    %F - கோப்புகளின் பட்டியல்; பல உள்ளமைக் கோப்புகளை ஒரே நேரத்தில் திறக்கக் கூடிய செயலிகளுக்கு இதை பயன்படுத்தலாம்
    %u - ஒரு முகவரி
    %U - முகவரிகளின் பட்டியல்
    %d - திறக்கவேண்டிய அடைவு
    %D - அடைவுகளின் பட்டியல்
    %i - சின்னம்
    %m - சிறிய சின்னம்
    %c - குறிப்பு

en: For security reasons, launching executables is not allowed in this context.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்கருதி, இயக்கவல்ல கோப்புகளை இயக்குதல் இந்த சூழலில் தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Found a cyclic link in %1.
ta: %1-இல் சுழற் இணைப்பு உள்ளது.

en: Found a cyclic link while copying %1.
ta: %1-ஐ நகலெடுக்கையில் ஒரு சுழற் இணைப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: Fraud Department
ta: மோசடி பிரிவு

en: Free Space:
ta: காலி இடம்:

en: Free up enough disk space by 1) deleting unwanted and temporary files; 2) archiving files to removable media storage such as CD-Recordable discs; or 3) obtain more storage capacity.
ta: பின்வருமாறு செய்து வட்டில் இடத்தை காலியாக்குங்கள்: 1) தேவையில்லாத மற்றும் தற்காலிக கோப்புகளை நீக்குங்கள்; 2) கோப்புகளை CD வட்டுகளை போன்ற கழற்றக்கூடிய தேக்ககங்களுக்கு நகர்த்துங்கள்; 3) இன்னும் தேக்கக இடத்தை பெறுங்கள்.

en: From: %1, To: %2
ta: மூலம்: %1, சேருமிடம்: %2

en: Full Trash:
ta: அகற்றிடம் முழுமையடையும்போது:

en: Get more Apps from Discover
ta: டிஸ்கவரிலிருந்து கூடுதல் செயலிகளை நிறுவு

en: Global Options
ta: பொதுவான விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Got an invalid reply when calling %1 -> %2
ta: %1-ஐ இயக்கும்போது ஒரு முறையற்ற பதில் கிடைத்தது -> %2

en: Gro&up:
ta: &குழு:

en: Group
ta: குழு

en: Group:
ta: குழு:

en: Group:
ta: குழு:

en: HTTP Proxy:
ta: HTTP பதிலி:

en: Helper program to handle the KDE trash can
    Note: to move files to the trash, do not use ktrash, but "kioclient move 'url' trash:/"
ta: கே.டீ.யீ. அகற்றிடத்தை கையாளுவதற்கு ஓர் துணை நிரல்
    குறிப்பு: கோப்புகளை அகற்றிடத்துக்கு அனுப்ப இதனை பயன்படுத்த வேண்டாம். மாறாக, "kioclient move 'url' trash:/" என்று அனுப்பவும்.

en: Here you can set timeout values. You might want to tweak them if your connection is very slow. The maximum allowed value is 1 second. | Here you can set timeout values. You might want to tweak them if your connection is very slow. The maximum allowed value is %1 seconds.
ta[0]: இங்கு நீங்கள் காலாவதி நேரங்களை அமைக்கலாம். உங்கள் இணைப்பு மிக மெதுவாக இருந்தால் நீங்கள் இவற்றை மாற்ற வேண்டியிருக்கலாம். அதிகபட்ச காலாவதி 1 நொடி ஆகும்.
ta[1]: இங்கு நீங்கள் காலாவதி நேரங்களை அமைக்கலாம். உங்கள் இணைப்பு மிக மெதுவாக இருந்தால் நீங்கள் இவற்றை மாற்ற வேண்டியிருக்கலாம். அதிகபட்ச காலாவதி %1 நொடிகள் ஆகும்.

en: Hidden Files Last
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகள் கடைசியாக

en: Home Folder
ta: முகப்பு அடைவு

[ctx: Huge icon size]
en: Huge (%1x%1)
ta: மிகப்பெரியது (%1x%1)

en: IP address:
ta: IP முகவரி:

en: Icon Position
ta: சின்னத்தின் இருப்பிடம்

en: Icon file too big, download aborted
ta: சின்னம் கோப்பு பெரிதாக உள்ளதால் பதிவிறக்கம் கைவிடப்பட்டது

en: Icon size: %1 pixels
ta: சின்னத்தின் அளவு: %1 பிக்செல்கள்

en: Icons View
ta: சின்னங்கள் காட்சிமுறை

en: If the Sticky flag is set on a folder, only the owner and root can delete or rename files. Otherwise everybody with write permissions can do this.
ta: 'ஒட்டக்கூடியது' என்ற குறி இந்த அடைவுக்கு இருந்தால், உரிமையாளரும், ருட்டும் மட்டும்தான் கோப்புகளை நீக்கவோ, மறுபெயரிடவோ முடியும். இல்லாவிட்டால், எழுத அனுமதியுள்ள யாரும் இதை செய்யலாம்.

en: If this file is an executable and the flag is set, it will be executed with the permissions of the group.
ta: இந்த கோப்பு இயக்கவல்லதாக இருந்து, இந்த குறி இடப்பட்டிருந்தால்,உரிய குழுவின் அனுமதிகளுடனே இது இயக்கப்படும்.

en: If this file is an executable and the flag is set, it will be executed with the permissions of the owner.
ta: இந்த கோப்பு இயக்கவல்லதாக இருந்து, இந்த குறி இடப்பட்டிருந்தால், உரிமையாளரின் அனுமதிகளுடனே இது இயக்கப்படும்.

en: If this flag is set, the group of this folder will be set for all new files.
ta: இந்த குறி இடப்பட்டால், இந்த அடைவின் குழு எல்லா புதிய கோப்புகளுக்கும் அமைக்கப்படும்.

en: If this flag is set, the owner of this folder will be the owner of all new files.
ta: இந்த குறி இடப்பட்டால், இந்த அடைவின் உரிமையாளரே எல்லா புது கோப்புகளின் உரிமையாளராவார்.

en: If you do not trust this program, click Cancel
ta: இந்த நிரல் நம்பகமானது இல்லையெனில் ரத்து செய்யுங்கள்

en: If you know who the authors of the server software are, submit the bug report directly to them.
ta: சேவையக நிரலை இயற்றியவர்களை உங்களுக்கு தெரியுமென்றால், அவர்களிடமே பிழையறிக்கையை நேரடியாக சமர்ப்பியுங்கள்.

en: If you want to remove a type of file (mimetype) that your application cannot handle, select the mimetype in the list above and click on this button.
ta: உங்கள் செயலி கையாள முடியாத கோப்பு வகை (மைம்வகை) ஒன்றை நீக்க, அந்த மைம்வகையை மேலே உள்ள பட்டியலில் தேர்ந்தெடுத்துவிட்டு இந்த பட்டனை அழுத்தவும்

en: Improperly Formatted URL
ta: முறையற்ற முகவரி

en: Information
ta: தகவல்

en: Information Lookup Failure
ta: விவரங்களை மீட்டல் தோல்வியடைந்தது

en: Insert query placeholder
ta: கேள்விக்கான கொள்ளிடத்தை உள்ளிடு

en: Internal Error
ta: உள்ளமை சிக்கல்

en: Internal Error
    Please send a full bug report at https://bugs.kde.org
    %1
ta: உள்ளக சிக்கல்
    தயவு செய்து முழுமையான பிழையறிக்கை ஒன்றை http://bugs.kde.org-இல் சமர்ப்பிக்கவும்
    %1

en: Internal Error in Server
ta: சேவையகத்தில் உள்ளக பிழை

en: Internal error in copyOrMove, should never happen
ta: copyOrMove-இல் உள்ளக பிழை, இது நடக்கவே கூடாது

en: Internal error in server
    %1
ta: சேவையகத்தில் உள்ளகப் பிழை
    %1

en: Internal error: could not prompt the user for which application to start
ta: உள்ளக பிழை: எந்த செயலியை இயக்க வேண்டும் என்று பயனரிடம் கேட்க முடியவில்லை.

en: Invalid URL: %1
ta: முறையற்ற URL: %1

en: Invalid checksum.
ta: முறையற்ற சரிகாண்தொகை.

en: Invalid combination of protocols.
ta: நெறிமுறைகளின் முறையற்ற சேர்க்கை.

en: Is &executable
ta: &இயக்கவல்லது

[ctx: Items in a folder]
en: 1 item | %1 items
ta[0]: 1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

en: KDE SSL Information
ta: கே.டீ.யீ. SSL விவரங்கள்

en: KDE is able to communicate through a protocol within a protocol. This request specified a protocol be used as such, however this protocol is not capable of such an action. This is a rare event, and is likely to indicate a programming error.
ta: கே.டீ.யீ.-ஆல் ஒரு நெறிமுறைக்குள் இன்னொரு நெறிமுறையைக் கொண்டு தகவல் பரிமாற்ற முடியும். ஆனால் இந்த கோரிக்கை, அவ்வாறு பயன்படுத்த முடியாத ஒரு நெறிமுறையை குறிப்பிட்டது.இது ஒரு அரிய நிகழ்வு.பெரும்பாலும் இது நிரலாளரின் தவறால் உண்டாகும்.

en: KDE is able to communicate through a protocol within a protocol; the protocol specified is only for use in such situations, however this is not one of these situations. This is a rare event, and is likely to indicate a programming error.
ta: கே.டீ.யீ.-ஆல்  ஒரு நெறிமுறைக்குள் இன்னொரு நெறிமுறையைக் கொண்டு தகவல் பரிமாற்ற முடியும்; குறிப்பிட்ட நெறிமுறை அத்தகைய சூழ்நிலைகளூக்கு ஏற்றது, ஆனால் இது அத்தகைய சூழ்நிலை இல்லை. இது ஒரு அரிய நிகழ்வு.பெரும்பாலும் இது நிரலாளரின் தவறால் உண்டாகும்.

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: All tags
ta: அனைத்து குறிச்சொற்கள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Desktop
ta: பணிமேடை

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Home
ta: முகப்பு

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Modified Today
ta: இன்று மாற்றியவை

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Modified Yesterday
ta: நேற்று மாற்றியவை

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Music
ta: பாடல்கள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Network
ta: பிணையம்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Pictures
ta: படங்கள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Recent Locations
ta: சமீப இடங்கள்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Trash
ta: அகற்றிடம்

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Videos
ta: ஒளிக்காட்சிகள்

en: KIO Exec - Opens remote files, watches modifications, asks for upload
ta: KIO Exec - தொலை கோப்புகளை திறக்கும், மாற்றங்களை கண்காணிக்கும், பதிவேற்றுமாறு கேட்கும்

en: Keep It
ta: அப்படியே இருக்கட்டும்

en: Known Applications
ta: தெரிந்த செயலிகள்

en: L&abel:
ta: &பெயர்:

en: Lakeridge Meadows
ta: புளியம்பட்டி

[ctx: Large icon size]
en: Large (%1x%1)
ta: பெரியது (%1x%1)

en: Launching %1
ta: %1 தொடக்கப்படுகிறது

[ctx: Launching application]
en: Launching %1
ta: %1 தொடங்குகிறது

en: Limit to
ta: இந்த வரம்புக்கு உட்படுத்து

en: Link
ta: இணைப்பு

en: Link to Device
ta: சாதனத்துக்கு இணைப்பு

en: Listing folders is not supported for protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு அடைவுகளை பட்டியலிடுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Location:
ta: இடம்:

en: Login OK
ta: வெற்றிகரமான நுழைவு

en: Looking up correct file
ta: சரியான கோப்பு கண்டறியப்படுகிறது

en: Looking up section
ta: சரியான பிரிவு கண்டறியப்படுகிறது

en: MD5 digest:
ta: MD5 சரிகாண்தொகை:

en: Malformed URL
    %1
ta: பிறழ் URL
    %1

en: Malformed URL %1
ta: முறையற்ற முகவரி %1

en: Malformed URL %1.
ta: முறையற்ற URL %1.

en: Manually enter proxy server configuration information.
ta: பதிலி சேவையக அமைப்பு விவரங்களை கைமுறையாக உள்ளிடவும்.

en: Mark &partially uploaded files
ta: &முழுதாக பதிவேற்றப்படாத கோப்புகளை குறி

en: Mark partially uploaded files
ta: முழுதாக பதிவேற்றப்படாத கோப்புகளை குறி

en: Mask
ta: மறைப்பு

[ctx: Medium icon size]
en: Medium (%1x%1)
ta: நடுத்தரமானது (%1x%1)

en: Menu
ta: பட்டி

en: Message sent:
    Login using username=%1 and password=[hidden]
    
    Server replied:
    %2
ta: அனுப்பிய செய்தி:
    பயனர் பெயர்: %1 மற்றும் கடவுச்சொல்: [மறைக்கப்பட்டது] என்ற விவரங்களைக் கொண்டு நுழை
    
    சேவையகத்தின் பதில்:
    %2

en: Mimetype
ta: மைம்வகை

en: Modified:
ta: மாற்றியது:

en: Modify Web Shortcut
ta: இணைய சுருக்குவழியை மாற்று

en: Modify the highlighted Web search keyword
ta: குறிக்கப்பட்ட இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொல்லை திருத்து

en: More than one file provided
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட கோப்புகள் வழங்கப்பட்டன

en: More than one folder has been selected and this dialog does not accept folders, so it is not possible to decide which one to enter. Please select only one folder to list it.
ta: இந்த சாளரம் ஒரு அடைவை மட்டும் ஏற்கும். பல அடைவுகள் தேர்ந்தெடுக்க பட்டதால் எதில் நுழைய வேண்டும் என்று தெரியவில்லை. உள்ளடக்கத்தை பட்டியலிட ஒரு அடைவை மட்டும் தேர்வு செய்யவும்.

en: More than one folder provided
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட அடைவுகள் வழங்கப்பட்டன

en: Mount
ta: ஏற்று

en: Mounted From:
ta: இங்கிருந்து ஏற்றப்பட்டுள்ளது:

en: Mounted On:
ta: இங்கு ஏற்றப்பட்டுள்ளது:

en: Mountpoint
ta: ஏற்ற மையம்

en: Move Items
ta: உருப்படிகளை நகர்த்து

en: Move the item into a different folder.
ta: உருப்படியை வேறு அடைவுக்குள் நகர்த்துங்கள்.

en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Moving
ta: நகர்த்தப்படுகிறது

en: Multiple get is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு பலவற்றை பெறுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Name for new link:
ta: புதிய இணைப்பிற்கான பெயர்:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Named group
ta: பெயர் குறிப்பிட்ட குழு

en: Named user
ta: பெயர் குறிப்பிட்ட பயனர்

en: Navigate
ta: உலாவு

en: Network
ta: பிணையம்

en: New Filename: %1
ta: கோப்பின் புதிய பெயர்: %1

en: New Folder...
ta: புதிய அடைவு...

en: New Owner: UID=%1, GID=%2
ta: புதிய உரிமையாளர்: UID=%1, GID=%2

en: New Permissions: %1
ta: புதிய அனுமதிகள்: %1

en: New Web Shortcut
ta: புதிய இணைய சுருக்குவழி

[ctx: Next cookie]
en: &Next >>
ta: &அடுத்தது >>

en: Next to File Name
ta: கோப்பின் பெயருக்கு பக்கத்தில்

en: No Access
ta: அணுகல் இல்லை

en: No Content
ta: உள்ளடக்கம் இல்லை

en: No Exec field in %1
ta: %1 -இல் 'Exec' பதிவு இல்லை

en: No Proxy
ta: பதிலி இல்லை

en: No associated application
ta: எச்செயலியும் அமைக்கப்படவில்லை

en: No favicon found for %1
ta: %1 -க்கான சின்னம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No host specified.
ta: புரவன் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: No hostname specified.
ta: புரவன் பெயரை குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: No mail client found
ta: எந்த அஞ்சல் செயலியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No media in device for %1
ta: %1 -க்குரிய ஊடகம் சாதனத்தில் இல்லை

en: No preferred search providers were found.
ta: எந்த முதன்மையான தேடுதல் சேவைகளும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: No registered file type
ta: இக்கோப்புவகை பதிவிடப்படவில்லை

en: No search providers were found.
ta: எந்த தேடுதல் சேவைகளும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: No terminal emulator found
ta: எந்த முனையக் கருவியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Nothing to Delete
ta: அழிக்க ஏதுமில்லை

en: Nothing to Trash
ta: அகற்ற எதுவும் இல்லை

en: O&thers:
ta: &பிறர்:

en: O&wner:
ta: &உரிமையாளர்:

en: One or more files on this device are open within an application.
ta: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் ஏதோவொரு செயலியில் திறந்துள்ளன.

en: One or more files on this device are opened in application <application>"%2"</application>. | One or more files on this device are opened in following applications: <application>%2</application>.
ta[0]: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் <application>"%2"</application> என்ற செயலியில் திறந்துள்ளன.
ta[1]: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் கீழ்கண்ட செயலிகளில் திறந்துள்ளன: <application>"%2"</application>.

en: Only acce&pt cookies from originating server
ta: மூல சேவையகத்திலிருந்து மட்டும் நினைவிகளை &ஏற்றுக்கொள்

en: Only executables on local file systems are supported.
ta: உள்ளமை கோப்பு முறைமையிலுள்ள இயக்கவல்லவை மட்டும்தான் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

en: Only folders can be added to the Places panel.
ta: இடங்கள் பலகையில் அடைவுகளை மட்டும்தான் சேர்க்க முடியும்.

en: Only own&er can rename and delete folder content
ta: உ&ரிமையாளர் மட்டும்தான் அடைவு உள்ளடக்கத்தை நீக்கவோ மறுபெயரிடவோ முடியும்

en: Only the owner can change permissions.
ta: உரிமையாளர் மட்டும்தான் அனுமதிகளை மாற்ற முடியும்.

en: Open
ta: திறத்தல்

en: Open &with %1
ta: %1 -&ஆல் திற

en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவை திற

en: Open Directory
ta: அடைவை திறத்தல்

en: Open File
ta: கோப்பை திறதல்

en: Open With
ta: இதனால் திற

en: Open With:
ta: இதனால் திற:

en: Open file dialog
ta: கோப்பு திறப்பு சாளரம்

en: Opening connection to host %1
ta: %1 எனும் புரவனுடன் இணைப்பு தொடக்கபடுகிறது

en: Opening connections is not supported with the protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு இணைப்புகளை தொடங்குதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Opening files is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறையைக் கொண்டு கோப்புகளை திறத்தல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Options
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Organization:
ta: நிறுவனம்:

en: Organizational unit:
ta: நிறுவன அலகு:

en: Oswald Buddenhagen
ta: ஆஸ்வால்டு புட்டென்ஹெகென்

en: Others
ta: பிறர்

en: Otherwise, the request would have succeeded.
ta: இல்லையெனில், கோரிக்கை நிறைவேறியிருக்கும்.

en: Out of Memory
ta: நினைவு போதவில்லை

en: Overwrite File?
ta: கோப்பினை மேலெழுதவா?

[ctx: Overwrite files into an existing folder when files are older]
en: &Overwrite older files
ta: பழைய கோப்புகளை &மேலெழுது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Owner (Default)
ta: உரிமையாளர் (இயல்பிருப்பு)

en: Ownership
ta: உரிமை

en: Owning Group
ta: உரிமையுள்ள குழு

en: Parent Folder
ta: தாய் அடைவு

[ctx: Part of: %1, using %2 bits of a %3 bit key]
en: of a %1 bit key | of a %1 bit key
ta[0]: %1 பிட்டு மறையீட்டில்
ta[1]: %1 பிட்டு மறையீட்டில்

[ctx: Part of: %1, using %2 bits of a %3 bit key]
en: using %1 bit | using %1 bits
ta[0]: %1 பிட்டை பயன்படுத்தி
ta[1]: %1 பிட்டுகளை பயன்படுத்தி

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Path:
ta: பாதை:

[ctx: Placeholder is error message]
en: Could not add to the Places panel: %1
ta: இடங்கள் பலகைக்கு சேர்க்க முடியவில்லை: %1

en: Please file a bug at <a href="https://bugs.kde.org/">https://bugs.kde.org/</a> to inform the KDE team of the unsupported authentication method.
ta: ஆதரிக்கப்படாத உறுதிப்பாடு முறையை பற்றி கே.டீ.யீ. குழுவுக்கு தெரிவிக்க, <a href="https://bugs.kde.org/">https://bugs.kde.org/</a> என்ற இணையதளத்தில் ஒரு பிழையறிக்கையை சமர்ப்பியுங்கள்.

en: Points to:
ta: சுட்டுகின்ற இடம்:

en: Policy
ta: கொள்கை

en: Policy:
ta: கொள்கை:

en: Port:
ta: புறை:

en: Preparing document
ta: ஆவணம் தயாரிக்கப்படுகிறது

en: Privilege escalation is not necessary because 
    '%1' is owned by the current user.
    Please retry after changing permissions.
ta: '%1' தற்போதைய பயனருக்கு சொந்தமானதாக 
    உள்ளதால் உரிமை மேம்பாடு தேவையில்லை.
    அனுமதிகளை மாற்றியபின் மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: Pro&xy connect:
ta: ப&திலியோடு இணைத்தல்:

en: Program:
ta: நிரல்:

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Properties for %1
ta: %1 -இன் பண்புகள்

en: Properties for 1 item | Properties for %1 Selected Items
ta[0]: 1 உருப்படியின் பண்புகள்
ta[1]: தேர்வு செய்யப்பட்ட %1 உருப்படிகளின் பண்புகள்

en: Protocol %1 does not support action %2.
ta: %1 நெறிமுறை %2 செயல்பாட்டை ஆதரிக்காது.

en: Protocol %1 is not a Filesystem
ta: %1 நெறிமுறை ஒரு கோப்பு முறைமை அல்ல

en: Protocol %1 is not a Filter Protocol
ta: %1 ஒரு வடிகட்டும் நெறிமுறை அல்ல

en: Protocol is a Filter Protocol
ta: நெறிமுறை ஒரு வடிகட்டும் நெறிமுறை

en: Proxy Authentication Failed.
ta: பதிலி உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்தது!

en: Proxy:
ta: பதிலி:

en: Quebec
ta: தமிழ்நாடு

en: Re&ject all cookies
ta: எல்லா நினைவிகளையும் &மறு

en: Read
ta: படித்தல்

en: Receiving corrupt data.
ta: முறையற்ற தரவு பெறப்படுகிறது.

en: Reformat the destination drive to use a filesystem that supports files that large.
ta: அவ்வளவு பெரிய கோப்புகளை ஆதரிக்கும் ஒரு கோப்பு முறைமையை பயன்படுத்துமாறு இலக்கு வட்டை வடிவமையுங்கள்.

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Reject
ta: மறு

en: Reload
ta: மீளேற்று

en: Remote Files Not Accepted
ta: தொலைக் கோப்புகள் ஏற்றுக் கொள்ளப்படாது

en: Remote URL %1
    not allowed with --tempfiles switch
ta: --tempfiles விருப்பத்துடன் தொலை முகவரி
    %1 அனுமதிக்கப்படாது.

en: Remote files not accepted
ta: தொலைக் கோப்புகள் ஏற்றுக்கொள்ளப்படாது

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove Directory
ta: அடைவை நீக்குதல்

en: Remove File
ta: கோப்பை நீக்குதல்

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Rename:
ta: மறுபெயரிடு:

en: Renaming
ta: மறுபெயரிடப்படுகிறது

en: Renaming or moving files within %1 is not supported.
ta: %1 -க்குள் கோப்புகளின் பெயர்களை மாற்றுதல் அல்லது அவற்றை நகர்த்தல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Replace
ta: மாற்று

en: Replace All
ta: அனைத்தையும் மாற்று

en: Request Aborted
ta: கோரிக்கை கைவிடப்பட்டது

en: Request Aborted By User
ta: கோரிக்கை பயனரால் கைவிடப்பட்டது

en: Restore a trashed file to its original location
ta: அகற்றப்பட்ட கோப்பினை, அது முன்பிருந்த இடத்துக்கு மீட்டெடு

en: Retrieving %1 from %2...
ta: %2 -இலிருந்து %1 மீட்கப்படுகிறது...

en: Retrieving data from %1 is not supported.
ta: %1 -இலிருந்து தரவை பெறுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Retrieving mime type information from %1 is not supported.
ta: %1 -இலிருந்து மைம் வகை விவரங்களை பெறுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

en: Retry Authentication
ta: உறுதிப்பாட்டை மீண்டும் முயற்சி

en: Retry the request and ensure your authentication details are entered correctly.
ta: கோரிக்கையை மீண்டும் முயற்சித்து, உங்கள் உறுதிப்பாடு விவரங்களை சரியாக உள்ளிடுங்கள்.

en: Retry the request without attempting to resume transfer.
ta: இடமாற்றத்தை தொடர முயற்சிக்காமல் மீண்டும் கோரிக்கையிடுங்கள்.

en: Retry the request.
ta: கோரிக்கையை மீளமுயல்க.

en: Root privileges are required to change file attributes. Do you want to continue?
ta: கோப்பு பண்புகளை மாற்ற ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to complete renaming. Do you want to continue?
ta: பெயரை மாற்ற ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to complete the copy operation. Do you want to continue?
ta: நகலெடுப்பதை தொடர ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to complete the delete operation. However, doing so may damage your system. Do you want to continue?
ta: நீக்குவதை தொடர ரூட் உரிமை தேவை. ஆனால், அவ்வாறு செய்தல் உங்கள் கணினிக்கு சேதம் விளைவிக்கலாம். தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to complete the move operation. Do you want to continue?
ta: நகர்த்தலை தொடர ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to complete transferring data. Do you want to continue?
ta: தரவு இடமாற்றத்தை முடிக்க ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to create a symlink. Do you want to continue?
ta: குறியிணைப்பை உருவாக்க ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Root privileges are required to create this folder. Do you want to continue?
ta: இந்த அடைவை உருவாக்க ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Run as a different user
ta: வேறு பயனராக இயக்கு

en: Run in &terminal
ta: &முனையத்தில் இயக்கு

en: Run in terminal
ta: &முனையத்தில் இயக்கு

en: Run using dedicated graphics card
ta: பிரிநிலை GPU அட்டையைக் கொண்டு இயக்கவும்

en: SHA1 digest:
ta: SHA1 சரிகாண்தொகை:

en: SOCKS Proxy:
ta: SOCKS பதிலி:

en: SSL Proxy:
ta: SSL பதிலி:

en: SSL version:
ta: SSL பதிப்பு:

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமித்தல்

en: Saving to cache
ta: தற்காலிக நினைவிடத்துக்கு சேமிக்கப்படுகிறது

en: Search
ta: தேடுங்கள்

en: Search F&ilters
ta: தேடுதல் &வடிகட்டிகள்

en: Search for '%1' with
ta: '%1'-க்கு இதனைக் கொண்டு தேடவும்

en: Search for web search keywords
ta: இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்களைத் தேடுங்கள்

en: Search interactively for domains
ta: ஆள்களங்களுக்கான ஊடாடும் தேடல்

en: Search interactively for domains and hosts
ta: இடங்கள் மற்றும் புரவன்களுக்கான ஊடாடும் தேடல்

en: Search...
ta: தேடு...

en: Secure:
ta: பாதுகாப்பானது:

en: Security Information
ta: பாதுகாப்பு விவரங்கள்

en: See or modify the cookie information
ta: நினைவி விவரங்களை பார்/மாற்று

en: Select one or more file types to add:
ta: சேர்க்க வேண்டிய கோப்பு வகைகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select the character set that will be used to encode your search query
ta: உங்கள் கேள்வியை குறியாக்க பயன்படுத்த வேண்டிய உருத்தொகுதியை (character set-ஐ) தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select the character set that will be used to encode your search query.
ta: உங்கள் கேள்வியை குறியாக்க பயன்படுத்த வேண்டிய உருத்தொகுதியை (character set-ஐ) தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Select this option to accept or reject all cookies from this site. Choosing this option will add a new policy for the site this cookie originated from. This policy will be permanent until you manually change it from the System Settings.
ta: இத்தளத்திலிருந்து வரும் எல்லா நினைவிகளையும் ஏற்க/மறுக்க இவ்விருப்பத்தைப் தேர்ந்தெடுக்கவும். இவ்விருப்பத்தைத் தேர்வு செய்தல் மூலம், இந்நினைவியின் மூலத் தளத்திற்கு பொருந்தும் ஒரு புதிய கொள்கை சேர்க்கப்படும். நீங்கள் இதனை கணினி அமைப்புகள் மூலம் மாற்றினாலொழிய இக்கொள்கை நிரந்தரமாகப் இருக்கும்.

en: Select this option to accept/reject all cookies from anywhere. Choosing this option will change the global cookie policy for all cookies until you manually change it from the System Settings.
ta: எங்கிருந்தும் வரும் எல்லா நினைவிகளையும் ஏற்க/மறுக்க இவ்விருப்பத்தைப் தேர்ந்தெடுக்கவும். இவ்விருப்பத்தைத் தேர்வு செய்தல், பொதுவான நினைவி கொள்கையை நீங்கள் கணினி அமைப்புகளில் சென்று மாற்றும் வரை நிரந்தரமாக மாற்றும்.

en: Select this option to only accept or reject this cookie. You will be prompted again if you receive another cookie.
ta: இந்நினைவியை மட்டும் ஏற்க/மறுக்க, இவ்விருப்பத்தை தேர்வு செய்யவும். வேறொரு நினைவி பெறப்பட்டால், மறுபடியும் உங்கள் விருப்பம் கேட்கப்படும்.

en: Sending data to %1
ta: %1-க்குத் தரவு அனுப்பப்படுகிறது

en: Sending login information
ta: நுழைவு விவரங்கள் அனுப்பப்படுகின்றன

en: Serial number:
ta: தொடர் எண்:

en: Server Authentication
ta: சேவையக உறுதிப்பாடு

en: Server co&nnect:
ta: &சேவையகத்தோடு இணைத்தல்:

en: Server processing request, please wait...
ta: சேவையகம் கோரிக்கையைப் பரிசீலிக்கிறது. தயவு செய்து காத்திருக்கவும்...

en: Set GID
ta: ஒட்டும் GID

en: Set UID
ta: ஒட்டும் UID

en: Sets the working directory for your application.
ta: உங்கள் செயலி, இங்கு உள்ளிடும் அடைவில் இயங்கும்.

en: Setting ACL for %1
ta: %1 -க்கு ACL அமைத்தல்

en: Short View
ta: குறுகிய காட்சிமுறை

en: Shortcut &URL:
ta: சுருக்குவழி &முகவரி:

en: Shortcut &name:
ta: சுருக்குவழியின் &பெயர்:

en: Show
    Entries
ta: பதிவுகளை
    காட்டுதல்

en: Show Bookmarks Button
ta: நினைவுக்குறிகள் பட்டனைக் காட்டு

en: Show Full Path
ta: முழு பாதையைக் காட்டு

en: Show Hidden Files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு

en: Show Places Panel
ta: இடங்கள் பலகையைக் காட்டு

en: Show Preview
ta: முன்தோற்றத்தை காட்டு

en: Show Preview Panel
ta: முன்தோற்ற பலகையை காட்டு

en: Show a Warning
ta: எச்சரிக்கை காட்டு

en: Show details of the next cookie
ta: அடுத்த நினைவியின் விவரங்களைக் காட்டு

en: Show the &value of the environment variables
ta: &சூழல் மாறிகளின் மதிப்புகளை காட்டு

en: Site
ta: இணையதளம்

en: Site Policy
ta: தளக் கொள்கை

en: Site name:
ta: இணையதளத்தின் பெயர்:

en: Site:
ta: தளம்:

en: Size:
ta: அளவு:

en: Size: %1
ta: அளவு: %1

en: Skip
ta: தவிர்

en: Skip All
ta: அனைத்தையும் தவிர்

en: Slashes cannot be used in file and folder names.
ta: கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளின் பெயர்களில் சாய்வுக்கோடுகளை பயன்படுத்த முடியாது.

[ctx: Small icon size]
en: Small (%1x%1)
ta: சிறியது (%1x%1)

en: Soc&ket read:
ta: சாக்கெட்டை &படித்தல்:

en: Some of this document is secured with SSL, but the main part is not.
ta: இந்த ஆவணத்தின் சில பகுதிகள் SSL-ஆல் பாதுகாக்கப்பட்டும், அதன் முக்கிய பகுதிக்குபாதுகாப்பில்லை.

en: Sorry
ta: மன்னிக்கவும்

[ctx: Sort ascending]
en: A-Z
ta: அ–ஃ

[ctx: Sort ascending]
en: Oldest First
ta: பழையது முதலில்

[ctx: Sort ascending]
en: Smallest First
ta: சிறியது முதலில்

en: Sort by Date
ta: தேதிப்படி வரிசைப்படுத்து

en: Sort by Name
ta: பெயர் வாரியாக வரிசைப்படுத்து

en: Sort by Size
ta: அளவால் வரிசைப்படுத்து

en: Sort by Type
ta: வகை வாரியாக வரிசைப்படுத்து

[ctx: Sort descending]
en: Largest First
ta: பெரியது முதலில்

[ctx: Sort descending]
en: Newest First
ta: புதியது முதலில்

[ctx: Sort descending]
en: Z-A
ta: ஃ–அ

en: Sorting
ta: வரிசைப்படுத்தல்

en: Source
ta: மூலம்

en: Source and Destination Files Identical
ta: மூல மற்றும் சேருமிட கோப்புகள் ஒன்றாக உள்ளன

[ctx: Space as keyword delimiter]
en: Space
ta: இடைவெளி

en: Special
ta: சிறப்பானது

en: Special flag. The exact meaning of the flag can be seen in the right hand column.
ta: சிறப்பு குறி. குறியின் சரியான பொருளை வலப்புற நெடுவரிசையில் பார்க்கலாம்.

en: Special flag. Valid for the whole folder, the exact meaning of the flag can be seen in the right hand column.
ta: சிறப்பு குறி. அடைவு முழுவதற்குமானது, குறியின் சரியான பொருளை வலப்புற நெடுவரிசையில் பார்க்கலாம்.

en: Specifies the actions that all users, who are neither owner nor in the group, are allowed to do.
ta: உரிமையாளராகவோ, குழு உறுப்பினராகவோ இல்லாத பயனர்கள் செய்ய அனுமதிக்கப்படும் செயல்களை குறிப்பிடும்.

en: Specifies the actions that the members of the group are allowed to do.
ta: குழு உறுப்பினர்கள் செய்ய அனுமதிக்கப்படும் செயல்களை குறிப்பிடும்.

en: Specifies the actions that the owner is allowed to do.
ta: உரிமையாளர் செய்ய அனுமதிக்கப்படும் செயல்களை குறிப்பிடும்.

en: Starting a file or folder name with a tilde is not recommended because it may be confusing or dangerous when using the terminal to delete things.
ta: டில்டெ (~) தனைக் கொண்டு கோப்பு அல்லது அடைவின் பெயரைத் தொடங்குதல் பரிந்துரைக்கப்படாதது. ஏனென்றால் முனையத்தில் அதை அகற்றும்போது குழப்பம் உண்டாகலாம்.

en: State:
ta: மாநிலம்:

en: Stephan Kulow
ta: ஸ்டீபன் குளோவ்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Suggest New &Name
ta: புதிய &பெயர் ஒன்றை பரிந்துரை

en: Suggested file name for the downloaded file
ta: பதிவிறக்கப்படும் கோப்பிற்குப் பரிந்துரைக்கும் பெயர்

en: Syntax error in command %1 coming from %2
ta: '%2'-இலிருந்து வந்த '%1' என்கிற கட்டளையில் இலக்கண பிழை

en: Syntax error in command %1 while trying to run %2
ta: '%2'-ஐ இயக்க முயற்சிக்கும்போது '%1' என்கிற கட்டளையில் இலக்கண பிழை

en: Target: %1
ta: இலக்கு: %1

en: Terminal %1 not found while trying to run %2
ta: %2-ஐ இயக்க முயற்சிக்கும் போது %1 என்கிற முனையம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Terminal options
ta: முனைய விருப்பங்கள்

en: Terminal options:
ta: முனைய விருப்பங்கள்:

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered did not refer to a specific resource.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட முகவரி (URL) ஒரு சாதனத்தை குறிப்பிடவில்லை.

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered did not refer to a valid mechanism of accessing the specific resource, <strong>%1%2</strong>.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட முகவரி (URL), <strong>%1%2</strong> என்ற சாதனத்தை அணுகும் ஒரு சரியான முறையை குறிப்பிடவில்லை.

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered was not properly formatted. The format of a URL is generally as follows:<blockquote><strong>protocol://user:password@www.example.org:port/folder/filename.extension?query=value</strong></blockquote>
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட முகவரி (URL) சரியாக இல்லை. பொதுவாக, முகவரியின் வடிவம் இப்படி இருக்கும்:<blockquote><strong>protocol://user:password@www.example.org:port/folder/filename.extension?query=value</strong></blockquote>

en: The KIO worker which provides access to the <strong>%1</strong> protocol could not be started. This is usually due to technical reasons.
ta: <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் KIO ஆதரவுநிரலை இயக்க முடியவில்லை. பெரும்பாலும் இது தொழில்நுட்பம் சார்ந்த காரணங்களால் ஏற்படும்.

en: The Read flag allows viewing the content of the file.
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கத்தைப் பார்ப்பதற்கு இந்த குறி அனுமதி தருகிறது.

en: The Shortcut URL does not contain a \{...} placeholder for the user query.
    This means that the same page is always going to be visited, regardless of the text typed in with the shortcut.
ta: சுருக்குவழி முகவரியில் பயனரின் கேள்வியைக் குறிக்கும் \{...} எனும் கொள்ளிடம் இல்லை.
    இப்படி இருந்தால், பயனர் எந்த சொற்றொடரை உள்ளிட்டாளும் ஒரே வலைபக்கம்தான் காட்டப்படும்.

en: The Sticky flag on a file is ignored on Linux, but may be used on some systems
ta: கோப்பின் மீதான 'ஒட்டக்கூடியது' என்ற குறி, லினக்ஸில் பொருட்படுத்தப்படாது. ஆனால், அது பிற இயக்குதளங்களால் பயன்படுத்தப்படலாம்.

en: The URL %1
    is malformed
ta: %1 என்கிற
    முகவரி முறையற்றது

en: The Write flag allows modifying the content of the file.
ta: இந்த குறி, கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை மாற்ற அனுமதிக்கிறது.

[ctx: The authority that issued the SSL certificate]
en: Issuer
ta: வழங்கியவர்

[ctx: The certificate is not trusted]
en: NO, there were errors:
ta: இல்லை, பிழைகள் இருந்தன:

[ctx: The certificate is trusted]
en: Yes
ta: ஆம்

en: The clipboard has changed since you used 'paste': the chosen data format is no longer applicable. Please copy again what you wanted to paste.
ta: நீங்கள் 'ஒட்டு' என்பதை பயன்படுத்திய பிறகு பிடிப்புப்பலகை மாற்றப்பட்டது: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தரவு படிவத்தை பயன்படுத்த முடியாது. நீங்கள் ஒட்ட விரும்பியதை மீண்டும் நகலெடுங்கள்.

en: The desktop entry file
    %1
    is not valid.
ta: பணிமேடை நுழைவு கோப்பு
    %1
    முறையற்றது.

en: The desktop entry file
    %1
    is of type FSDevice but has no Dev=... entry.
ta: பணிமேடை பதிவுக் கோப்பு
    %1
    FSDevice வகையுடையது, ஆனால் இதற்கு Dev=... என்ற பதிவு இல்லை.

en: The desktop entry file
    %1
    is of type Link but has no URL=... entry.
ta: %1 எனும்
    பணிமேடை பதிவுக் கோப்பு, இணைப்பு வகையினது.ஆனால் இதனுள் URL=... என்ற பதிவு இல்லை.

en: The desktop entry file %1 has no Type=... entry.
ta: %1 பணிமேடை பதிவுக் கோப்பில் Type=... என்ற பதிவு இல்லை.

en: The desktop entry of type
    %1
    is unknown.
ta: %1
    என்ற desktop பதிவு வகை, தெரியாதது.

en: The desktop is offline
ta: மேசைக்கணினி இணைபற்று உள்ளது

en: The destination is <b>bigger by %1</b>
ta: சேருமிடம் <b>%1 அளவால் பெரிதாக</b> உள்ளது

en: The destination is <b>smaller by %1</b>
ta: சேருமிடம் <b>%1 அளவால் சிறிதாக</b> உள்ளது

[ctx: The destination of a file operation]
en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: The destination resource does not have sufficient space to record the state of the resource after the execution of this method.
ta: இந்த முறைமையை இயக்கிய பிறகு இதன் நிலையைக் குறிக்க தேவையான இடம், சேருமிடத்தில் இல்லை

en: The device '%1' is not a disk and cannot be ejected.
ta: '%1' என்ற சாதனம் ஒரு வட்டு இல்லாததால் அதை வெளியேற்ற முடியாது.

en: The device may be busy, that is, still in use by another application or user. Even such things as having an open browser window on a location on this device may cause the device to remain in use.
ta: சாதனம் இன்னொரு பயனராலோ செயலியாலோ உபயோகத்தில் இருக்கலாம். சாதனத்தை உலாவி சாளரத்தில் திறந்து வைத்திருத்தல் போன்ற செயல்கள்கூட சாதனம் உபயோகத்திலேயே இருக்க காரணமாக இருக்கும்.

en: The device may not be ready, for example there may be no media in a removable media device (i.e. no CD-ROM in a CD drive), or in the case of a peripheral/portable device, the device may not be correctly connected.
ta: சாதனம் தயாராக இல்லாமல் இருக்கலாம். உதாரணத்துக்கு, ஒரு கழற்றக்கூடிய ஊடக சாதனம் எந்த ஊடகமும் இல்லாமல் இருக்கலாம் (அதாவது CD டிரைவில் CD இல்லாமல்), அல்லது சாதனம் சரியாக செருகப்படாமல் இருக்கலாம்.

en: The directory %1 does not exist anymore, so it is not possible to restore this item to its original location. You can either recreate that directory and use the restore operation again, or drag the item anywhere else to restore it.
ta: %1 என்கிற அடைவு இல்லாததால் இந்த உருப்படியை அதன் முந்தைய இடத்தில் வைக்க முடியாது. நீங்கள் அந்த அடைவை மறுபடியும் உருவாக்கி இதை மீட்டெடுக்கலாம், அல்லது வேறு எங்கேயாவது இதை இழுத்து மீட்டெடுக்கலாம்.

en: The executable file "%1" is located on a remote filesystem. For safety reasons it will not be started.
ta: "%1" என்ற இயக்கவல்ல கோப்பு ஒரு தொலை கோப்பு முறைமையில் உள்ளது. பாதுகாப்பு காரணங்கருதி அது இயக்கப்படாது.

en: The file
    %1
    has been modified.
    Do you want to upload the changes?
ta: %1
    என்கிற கோப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது.
    மாற்றங்களை பதிவேற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: The file "%1" already exists. Do you wish to overwrite it?
ta: "%1" என்று ஏற்கனவே ஒரு கோப்பு உள்ளது. அதை மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: The file "%1" could not be found
ta: "%1" என்கிற கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: The file %1
    has been modified. Do you want to upload the changes?
ta: %1 என்கிற கோப்பு 
     மாற்றப்பட்டுள்ளது. மாற்றங்களை பதிவேற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: The file %1 was copied from %2, but since then it has apparently been modified at %3.
    Undoing the copy will delete the file, and all modifications will be lost.
    Are you sure you want to delete %4?
ta: %1 என்கிற கோப்பு %2-இலிருந்து நகலெடுக்கப்பட்டது, ஆனால் அதற்கு பிறகு %3-இல் மாற்றப்பட்டுள்ளது.
    நகலெடுத்ததை தவிர்த்தல் கோப்பை அழிக்கும், மேலும் அனைத்து மாற்றங்களை இழப்பீர்கள்.
    கண்டிப்பாக %4-ஐ அழிக்க வேண்டுமா?

en: The file may be in use (and thus locked) by another user or application.
ta: இக்கோப்பினை வேறொரு பயனர் அல்லது நிரல் பயன்படுத்திக் கொண்டிருக்கலாம் (மேலும் அதனால் அது பூட்டியிருக்கலாம்).

en: The file or folder %1 does not exist.
ta: %1 எனும் கோப்பு அல்லது அடைவு இல்லை.

en: The files are different.
ta: கோப்புகள் வேறுபட்டு உள்ளன.

en: The files are identical.
ta: இந்த கோப்புகள் முழுதும் ஒத்தவையாக உள்ளன.

en: The files are likely to be identical: they have the same size and their contents are the same at the beginning, middle and end.
ta: இந்த கோப்புகள் முழுதும் ஒத்தவையாக இருக்கக் கூடும்: ஒரே அளவைக் கொண்டுள்ளன, மேலும் அவற்றின் உள்ளடக்கம் தொடக்கத்திலும், நடுவிலும், முடிவிலும் ஒன்றாக உள்ளது.

en: The files seem identical.
ta: கோப்புகள் ஒத்தவையாக இருக்கக் கூடும்.

[ctx: The first arg is the path to the symlink that couldn't be created, the secondarg is the filesystem type (e.g. vfat, exfat)]
en: Could not create symlink "%1".
    The destination filesystem (%2) doesn't support symlinks.
ta: "%1" என்ற குறியிணைப்பு உருவாக்க முடியவில்லை.
    சேருமிட கோப்பு முறைமை (%2) குறியிணைப்புகளை ஆதரிக்காது.

en: The following shortcuts are already assigned. Please choose different ones.
    %1
ta: கீழ்கண்ட சுருக்குவழிகள் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளன. வேறு சுருக்குவழிகளை தேர்வு செய்யுங்கள்.
    %1

en: The location where the folder was to be created may not exist.
ta: அடைவை உருவாக்கவிருந்த இடம் இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: The main part of this document is secured with SSL, but some parts are not.
ta: இந்த ஆவணத்தின் முக்கிய பகுதி SSL-ஆல் பாதுகாக்கப்பட்டிருப்பினும், சில பகுதிகளுக்கு அந்தப் பாதுகாப்பில்லை.

en: The name that you typed, %1, may not exist: it may be incorrectly typed.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட பெயர், %1, இல்லாமல் இருக்கலாம்: தவறாக தட்டச்சிட்டிருக்கலாம்.

en: The network connection may be incorrectly configured, or the network interface may not be enabled.
ta: பிணையம் இணைப்பு தவறாக அமைக்கப்பட்டிருக்கலாம், அல்லது பிணைய இடைமுகப்பு முடங்கி இருக்கலாம்.

en: The new file name is empty.
ta: புதிய கோப்பின் பெயர் காலியாக உள்ளது.

en: The operation could not be completed because the service for requesting passwords (kpasswdserver) couldn't be contacted
ta: கடவுச்சொற்களை கேட்கும் (kpasswdserver) நிரலை தொடர்பு கொள்ள முடியாததால் செயல்பாட்டை முடிக்க முடியவில்லை.

en: The operation could not be completed because the source and destination file or folder are the same.
ta: மூலம் மற்றும் சேருமிடத்தில் உள்ள கோப்பு அல்லது அடைவு ஒன்றாக இருப்பதால் செயல்பாட்டை முடிக்க முடியவில்லை.

en: The operation could not be completed because the source and destination files are the same file.
ta: மூலமும் சேருமிடமும் ஒரே கோப்பாக உள்ளதால் செயல்பாட்டை முடிக்க முடியவில்லை.

en: The operation could not be completed because the source can not be moved into itself.
ta: மூலத்தை தனக்குள் நகற்ற முடியாததால் செயல்பாட்டை முடிக்க முடியவில்லை.

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
ta: சக கணினியின் SSL சான்றிதழ் தொடரில் (certificate chain-இல்) பிழை உள்ளதுபோல் தெரிகிறது.

en: The process for the %1 protocol died unexpectedly.
ta: %1 எனும் நெறிமுறைக்கான செயல்பாடு எதிர்பாராமல் முடங்கியது.

en: The program "%1" could not be launched.
ta: "%1" என்கிற நிரலை இயக்க முடியவில்லை.

en: The program "%1" needs to have executable permission before it can be launched.
ta: "%1" என்கிற நிரலை இயக்குவதற்கு முன் அது இயக்கவல்ல அனுமதியை கோண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The program '%1' is missing executable permissions.
ta: '%1' என்கிற நிரலை இயக்குவதற்கு அனுமதி இல்லை.

en: The program '%1' was found at '%2' but it is missing executable permissions.
ta: '%1' என்கிற நிரல் '%2'-இல் கண்டுபிடிக்கப் பட்டது, ஆனால் இயக்குவதற்கான அனுமதி இல்லை.

en: The program on the server which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an internal error: %2.
ta: சேவையகத்தில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரல் ஒரு உள்ளக பிழையை தெரிவித்துள்ளது: %2.

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol could not be found or started. This is usually due to technical reasons.
ta: உங்கள் கணினியில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரலை கண்டுபிடிக்கவோ இயக்கவோ முடியவில்லை. இது பேரும்பாலுமாக தொழிற்நுட்ப காரணங்களால் ஏற்படும்.

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol could not obtain the memory required to continue.
ta: உங்கள் கணினியில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரல் இயங்குவதற்கு போதிய நினைவு இல்லை.

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an internal error.
ta: உங்கள் கணினியில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரல் ஒரு உள்ளமை சிக்கலை தெரிவித்துள்ளது.

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an interruption of an unknown type: %2.
ta: உங்கள் கணினியில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரல், ஒரு தெரியாத குறுக்கீட்டை தெரிவித்துள்ளது: %2.

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an unknown error: %2.
ta: உங்கள் கணினியில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரல், ஒரு தெரியாத சிக்கலை தெரிவித்துள்ளது: %2.

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has unexpectedly terminated.
ta: உங்கள் கணினியில் <strong>%1</strong> நெறிமுறையை வழங்கும் நிரல் எதிர்பாராத விதமாக முடங்கியது.

en: The program which provides compatibility with this protocol may not have been updated with your last update of KDE. This can cause the program to be incompatible with the current version and thus not start.
ta: இந்த நெறிமுறையுடன் ஒவ்வுமை வழங்கும் நிரல், நீங்கள் கடைசியாக கே.டீ.யீ.யை புதுப்பிக்கும்போது, புதுப்பிக்கப்படாமல் இருந்திருக்கலாம். இதனால் நிரல் தற்போதைய பதிப்புடன் ஒவ்வாதிருந்து இயங்காமல் இருக்கலாம்.

en: The protocol %1 does not implement a folder service.
ta: %1 என்ற நெறிமுறையில் அடைவுச் சேவை எதுவும் கிடையாது.

en: The protocol %1 is not a filter protocol.
ta: %1 என்கிற நெறிமுறை ஒரு வடிகட்டும் நெறிமுறை இல்லை.

en: The protocol %1 is not supported.
ta: %1 எனும் நெறிமுறைக்கு ஆதரவில்லை.

en: The protocol %1 is only a filter protocol.
ta: %1 என்கிற நெறிமுறை ஒரு வடிகட்டும் நெறிமுறை மட்டுமே.

en: The protocol <strong>%1</strong> is not supported by the KDE programs currently installed on this computer.
ta: <strong>%1</strong> என்ற நெறிமுறை இந்த கணினியில் நிறுவியுள்ள கே.டீ.யீ. நிரல்களால் ஆதரிக்கப்படாது.

en: The protocol, or the server, may not support file resuming.
ta: நெறிமுறை அல்லது சேவையகத்தில் கோப்பு இடமாற்றத்தை தொடர ஆதரவு இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: The proxy configuration script is invalid:
    %1
ta: பதிலி அமைப்பு சிறுநிரல் முறையற்றது:
    %1

en: The proxy configuration script returned an error:
    %1
ta: பதிலி அமைப்பு சிறுநிரல் ஒரு சிக்கலை தெரிவித்தது:
     %1

[ctx: The receiver of the SSL certificate]
en: Subject
ta: பெறுநர்

en: The remote host did not send any SSL certificates.
    Aborting because the identity of the host cannot be established.
ta: தொலை புரவன் எந்த SSL சான்றிதழ்களையும் அனுப்பவில்லை.
    புரவனின் அடையாளத்தை உறுதிப்படுத்த முடியாததால் கைவிடப்படுகிறது.

en: The request expected a file, however the folder <strong>%1</strong> was found instead.
ta: இதற்கு கோப்பு எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் <strong>%1</strong> என்ற அடைவு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: The request expected a folder, however the file <strong>%1</strong> was found instead.
ta: இதற்கு அடைவு எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் <strong>%1</strong> என்ற கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: The request was not completed because it was aborted.
ta: கோரிக்கை கைவிடப்பட்டதால் முடிக்கப்படவில்லை.

en: The requested action is not supported by the KDE program which is implementing the <strong>%1</strong> protocol.
ta: <strong>%1</strong> நெறிமுறை செயல்படுத்தும் கே.டீ.யீ. நிரல் கோரிய செயலை ஆதரிக்காது.

en: The requested device could not be initialized ("mounted"). The reported error was: <strong>%1</strong>
ta: கோரிய சாதனத்தை தொடக்க (ஏற்ற) முடியவில்லை. தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்: <strong>%1</strong>

en: The requested device could not be uninitialized ("unmounted"). The reported error was: <strong>%1</strong>
ta: கோரிய சாதனத்தை இறக்க (unmount செய்ய) முடியவில்லை. தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்: <strong>%1</strong>

en: The requested file <strong>%1</strong> could not be written to as there is inadequate disk space.
ta: வட்டில் போதிய இடம் இல்லாததால் <strong>%1</strong> என்கிற கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை.

en: The requested file could not be created because a file with the same name already exists.
ta: ஏற்கனவே இந்த பெயரில் ஒரு கோப்பு உள்ளதால் கோரிய கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: The requested folder could not be created because a folder with the same name already exists.
ta: ஏற்கனவே இந்த பெயரில் ஒரு அடைவு உள்ளதால் கோரிய அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: The requested help file could not be parsed:<br />%1
ta: கோரிய உதவி கோப்பை புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை:<br />%1

en: The requested lock could not be granted. %1
ta: கோரிய பூட்டை வழங்க முடியவில்லை: %1

en: The requested operation required the creation of a temporary file <strong>%1</strong>, however it could not be created.
ta: கோரிய செயல்பாட்டிற்கு <strong>%1</strong> என்ற ஒரு தற்காலிக கோப்பை உருவாக்கும் தேவை இருந்தது, ஆனால் அதை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: The requested operation required the creation of a temporary file in which to save the new file while being downloaded. This temporary file <strong>%1</strong> could not be deleted.
ta: கோரிய செயல்பாட்டிற்கு, கோப்பை பதிவிறக்கும்போது அதை சேமிக்க ஒரு தற்காலிக கோப்பை உருவாக்கும் தேவை இருந்தது. <strong>%1</strong> என்ற இந்த தற்காலிக கோப்பை நீக்க முடியவில்லை.

en: The requested operation required the deleting of the original file, most likely at the end of a file move operation. The original file <strong>%1</strong> could not be deleted.
ta: கோரிய செயல்பாட்டிற்கு மூலக் கோப்பை நீக்கும் தேவை இருந்தது, உதாரணமாக கோப்பை நகர்த்தும் செயல்பாட்டிற்கு பின். <strong>%1</strong> என்ற மூலக் கோப்பை நீக்க முடியவில்லை.

en: The requested operation required the renaming of the original file <strong>%1</strong>, however it could not be renamed.
ta: கோரிய செயல்பாட்டிற்கு <strong>%1</strong> என்ற கோப்பின் பெயரை மாற்றும் தேவை இருந்தது, ஆனால் அதன் பெயரை மாற்ற முடியவில்லை.

en: The requested protocol may not be supported.
ta: தேர்ந்தெடுத்த நெறிமுறை ஆதரிக்கப்படாததாக இருக்கலாம்.

en: The requested symbolic link %1 could not be created.
ta: கோரிய %1 என்கிற குறியிணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: The required content size information was not provided for a POST operation.
ta: POST செயல்பாட்டிற்கு தேவையான உள்ளடக்க அளவின் விவரம் வழங்கப்படவில்லை.

en: The resource cannot be deleted.
ta: இதை நீக்க முடியாது.

en: The selected URL uses an unsupported scheme. Please use the following scheme: %2 | The selected URL uses an unsupported scheme. Please use one of the following schemes: %2
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த முகவரி ஆதரிக்கப்படாத முறையில் உள்ளது. இந்த முறையை பயன்படுத்தவும்: %2
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த முகவரி ஆதரிக்கப்படாத முறையில் உள்ளது. இந்த முறைகளில் ஏதாவது ஒன்றை பயன்படுத்தவும்: %2

en: The server <strong>%1</strong> refused to allow this computer to make a connection.
ta: <strong>%1</strong> என்ற சேவையகம் இந்த கணினியை இணைய அனுமதிக்கவில்லை.

en: The server does not support the WebDAV protocol.
ta: சேவையகம் WebDAV நெறிமுறையை ஆதரிக்கவில்லை

en: The server does not support the request type of the body.
ta: உடல் பகுதியில் உள்ள கோரிக்கை வகையை சேவையகம் ஆதரிக்கவில்லை.

en: The server failed the authenticity check (%1).
ta: சேவையகத்தின் அடையாள உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்தது (%1).

en: The server was too busy responding to other requests to respond.
ta: சேவையகம் வேறு கோரிக்கைகளுக்கு பதிலளித்துக் கோண்டிருந்ததால், உங்கள் கோரிக்கைக்கு பதிலளிக்கவில்லை.

en: The server was unable to maintain the liveness of the
    properties listed in the propertybehavior XML element
    or you attempted to overwrite a file while requesting
    that files are not overwritten.
     %1
ta: propertybehavior XML பதிவில் குறிப்பிட்டுள்ள பண்புகள் தற்போதையதாக உள்ளனவா என்று சேவையகத்தால் தீர்மானிக்க முடியவில்லை
    (அல்லது) கோப்புகளை மேலெழுத வேண்டாம் என்று கோரிவிட்டு ஒரு கோப்பை மேலெழுத முயற்சித்தீர்கள்.
     %1

en: The server, while currently connected to the Internet, may not be configured to allow requests.
ta: சேவையகம் இணையத் தொடர்புடன் இருந்தாலும், கோரிக்கைகளை மறுக்குமாறு அமைக்கப்பட்டிருக்கலாம்.

en: The server, while currently connected to the Internet, may not be running the requested service (%1).
ta: சேவையகம் இணையத் தொடர்புடன் இருந்தாலும், கோரிய சேவை (%1) அதில் இயங்காமல் இருக்கலாம்.

en: The shortcut "%1" is already assigned to "%2". Please choose a different one.
ta: "%1" என்கிற சுருக்குவழி ஏற்கனவே "%2"-க்கு பயன்பாட்டில் உள்ளது. வேறு சுருக்குவழியை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: The source and destination are the same file.
    %1
ta: மூலம் மற்றும் சேருமிடம் ஒரே கோப்பாக உள்ளன.
    %1

[ctx: The source of a file operation]
en: Source
ta: மூலம்

en: The specified file or folder <strong>%1</strong> does not exist.
ta: <strong>%1</strong> எனும் கோப்பு அல்லது அடைவு இல்லை.

en: The specified folder does not exist or was not readable.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு இல்லை, அல்லது அதனை படிக்க முடியவில்லை.

en: The specified folder may not be empty.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு காலியாக இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: The specified folder may not exist.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: The specified request asked that the transfer of file <strong>%1</strong> be resumed at a certain point of the transfer. This was not possible.
ta: <strong>%1</strong> என்கிற கோப்பின் இடமாற்றம், ஒரு குறிப்பிட்ட இடத்திலிருந்து தொடர வேண்டும் என கோரப்பட்டது. அவ்வாறு செய்ய முடியவில்லை.

en: The specified resource may not exist.
ta: குறிப்பிட்டது இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: The specified resource may not have existed or may not be accessible.
ta: குறிப்பிட்டது இல்லாமல் அல்லது அணுக முடியாதவாறு இருக்கலாம்.

en: The supposedly temporary file
    %1
    has been modified.
    Do you still want to delete it?
ta: தற்காலிக கோப்பாக இருக்க வேண்டிய
    %1
    மாற்றப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும்
    அதை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: The trash is full. Empty it or remove items manually.
ta: அகற்றிடம் நிரம்பியுள்ளது. அதனை காலியாக்குங்கள், அல்லது கைமுறையாக உருப்படிகளை நீக்குங்கள்.

en: The versions of the %1 protocol supported by this computer and the server may be incompatible.
ta: இந்த கணினியும், சேவையகமும் ஆதரிக்கும் %1 நெறிமுறையின் பதிப்புகள் ஒவ்வாதிருக்கலாம்.

en: There are no special actions available for protocol %1.
ta: %1 நெறிமுறைக்கு சிறப்பு செயற்பாடுகள் ஏதுமில்லை.

en: There is no documentation available for %1.
ta: %1 -க்கு கையேடு இல்லை.

en: There is not enough space on the disk to write %1.
ta: %1-ஐ எழுதுவதற்கு வட்டில் போதிய இடம் இல்லை.

en: There may have been a problem at some point along the network path between the server and this computer.
ta: இந்த கணினிக்கும், சேவையகத்துக்கும் இடையே உள்ள பிணைய பாதையில் எங்கேயாவது பிரச்சனை இருந்திருக்கலாம்.

en: There may have been a problem with your network configuration, specifically your proxy's hostname. If you have been accessing the Internet with no problems recently, this is unlikely.
ta: உங்கள் பிணைய அமைப்பில் (குறிப்பாக பதிலியின் புரவன் பெயரில்) பிரச்சனை இருந்திருக்கலாம். நீங்கள் சமீபத்தில் எந்த பிரச்சனையும் இன்றி இணையத்தை அணுகி வருகிறீர்களென்றால், இதற்கான வாய்ப்பு குறைந்ததே.

en: There may have been a problem with your network configuration. If you have been accessing the Internet with no problems recently, this is unlikely.
ta: உங்கள் பிணைய அமைப்பில் பிரச்சனை இருந்திருக்கலாம். நீங்கள் சமீபத்தில் எந்த பிரச்சனையும் இன்றி இணையத்தை அணுகி வருகிறீர்களென்றால், இதற்கான வாய்ப்பு குறைந்ததே.

en: There may have been a problem with your network connection.
ta: உங்கள் பிணைய இணைப்பில் பிரச்சனை இருந்திருக்கலாம்.

en: These files use advanced permissions.
ta: இந்த கோப்புகள் மேம்பட்ட அனுமதிகளை பயன்படுத்துகின்றன

en: These settings apply to network browsing only.
ta: இந்த அமைப்புகள் பிணைய உலாவலுக்கு மட்டும் பொருந்தும்.

[ctx: This a template for new filenames, # is replaced by a number later, must be the end character]
en: New name #
ta: புதிய பெயர் #

en: This action was prevented by another error.
ta: இச்செயல் வேறொரு சிக்கலால் தடுக்கப்பட்டது.

en: This action will overwrite the destination.
ta: இச்செயல் சேருமிடத்தை மேலெழுதும்.

en: This action would overwrite '%1' with itself.
    Please enter a new file name:
ta: இச்செயல் '%1'-ஐ தனக்கு மேலே எழுதும்.
    புதிய கோப்பு பெயரை உள்ளிடவும்:

en: This error is very much dependent on the KDE program. The additional information should give you more information than is available to the KDE input/output architecture.
ta: இந்த சிக்கல் கே.டீ.யீ. நிரலை பொருத்தது. மேம்பட்ட விவரங்கள், கே.டீ.யீ. உள்ளீடு/வெளியீடு முறைமைக்கு கிடைப்பதைவிட கூடிய தகவல்களை உங்களுக்கு தரக்கூடும்.

en: This file is a link and does not have permissions. | All files are links and do not have permissions.
ta[0]: இந்த கோப்பு ஒரு இணைப்பு; இதற்கு அனுமதி என்பதே இல்லை.
ta[1]: அனைத்து கோப்புகளும் இணைப்புகள்; இவற்றுக்கு அனுமதி என்பதே இல்லை.

en: This file is already in the trash bin.
ta: இந்த கோப்பு ஏற்கனவே அகற்றிடத்தில் உள்ளது.

en: This file is incomplete and should not be opened.
    Check your open applications and the notification area for any pending tasks or downloads.
ta: இக்கோப்பு முடிவடையாத‍தால் திறக்கப்படக்கூடாத‍து.
    நீங்கள் திறந்துள்ள செயலிகளிலும் அறிவிப்புகளிலும் முடிவடையாத பணிகள் அல்லது பதிவிறக்கங்கள் உள்ளனவா என பாருங்கள்.

en: This file uses advanced permissions | These files use advanced permissions.
ta[0]: இந்த கோப்பு மேம்பட்ட அனுமதிகளை பயன்படுத்துகிறது
ta[1]: இந்த கோப்புகள் மேம்பட்ட அனுமதிகளை பயன்படுத்துகின்றன.

en: This flag allows adding, renaming and deleting of files. Note that deleting and renaming can be limited using the Sticky flag.
ta: இந்த குறி, கோப்புகளை சேர்க்கவும், மறுபெயரிடவும், நீக்கவும் அனுமதிக்கிறது. நீக்குதலையும், மறுபெயரிடுதலையும் 'ஒட்டக்கூடியது' என்ற குறி மூலம் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: This flag allows viewing the content of the folder.
ta: அடைவின் உள்ளடக்கத்தைப் பார்ப்பதை இந்த குறி அனுமதிக்கும்.

en: This folder uses advanced permissions. | These folders use advanced permissions.
ta[0]: இந்த அடைவு மேம்பட்ட அனுமதிகளை பயன்படுத்துகிறது.
ta[1]: இந்த அடைவுகள் மேம்பட்ட அனுமதிகளை பயன்படுத்துகின்றன.

en: This is a fairly technical error in which a required device for network communications (a socket) could not be created.
ta: பிணைய தகவல் பரிமாற்றத்துக்கு தேவைப்படும் சாதனத்தை (ஒரு socket-ஐ) உருவாக்க முடியாத ஒரு தொழிற்நுட்ப பிழை இது.

en: This is a fairly technical error in which a required device for network communications (a socket) could not be established to listen for incoming network connections.
ta: பிணைய இணைப்புகளை கவனிக்க தேவைப்படும் சாதனத்தை (ஒரு socket-ஐ) உருவாக்க முடியாத ஒரு தொழிற்நுட்ப சிக்கல் இது.

en: This is a fairly technical error in which an error occurred while attempting to accept an incoming network connection.
ta: உள்வரும் இணைப்பை ஏற்க முயற்சிக்கும்போது சிக்கல் ஏற்படும் ஒரு தொழிற்நுட்ப சிக்கல் இது.

en: This is most likely to be caused by a bug in the program. Please consider submitting a full bug report as detailed below.
ta: பெரும்பாலும் இது செயலியிலுள்ள பிழையால் உண்டாகியிருக்கும். தயவுசெய்து, கீழே கூறியவாறு ஒரு முழுமையான பிழையறிக்கையை சமர்ப்பியுங்கள்.

en: This is most likely to be caused by a bug in the server program. Please consider submitting a full bug report as detailed below.
ta: பெரும்பாலும், இது சேவையகத்தின் நிரலில் உள்ள பிழையால் உண்டாகியிருக்கும். கீழே குறிப்பிட்டவாறு ஒரு முழு பிழையறிக்கையை சமர்ப்பியுங்கள்.

en: This is the list of files to open. More than one file can be specified by listing several files, separated by spaces.
ta: இது திறக்க வேண்டிய கோப்புகளின் பட்டியல். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட கோப்புகளைக் குறிப்பிட, கோப்பு பெயர்களை, காலியிடத்தால் பிரித்து உள்ளிடவும்.

en: This is the name of the file to open.
ta: இது திறக்க வேண்டிய கோப்பின் பெயர்.

en: This is the name to save the file as.
ta: இது கோப்பினை சேமிக்க வேண்டிய பெயர்.

en: This may be an error on the server side.
ta: இது சேவையக தரப்பில் உள்ள பிழையாக இருக்கலாம்.

en: This means that a request was made which requires determining the contents of the folder, and the KDE program supporting this protocol is unable to do so.
ta: இப்படியென்றால், செய்த ஒரு கோரிக்கைக்கு அடைவின் உள்ளடக்கத்தை தீர்மானிக்கும் தேவை இருந்தது, ஆனால் இந்த நெறிமுறையை வழங்கும் கே.டீ.யீ. நிரலால் இதை செய்ய முடியவில்லை என்று பொருள்.

en: This means that although the resource, <strong>%1</strong>, was able to be opened, an error occurred while reading the contents of the resource.
ta: இப்படியென்றால், <strong>%1</strong> என்பதை திறக்க முடிந்தும், அதன் உள்ளடக்கங்களை படிக்கும்போது ஒரு சிக்கல் ஏற்பட்டது என்று பொருள்.

en: This means that although the resource, <strong>%1</strong>, was able to be opened, an error occurred while writing to the resource.
ta: இப்படியென்றால், <strong>%1</strong> என்பதை திறக்க முடிந்தும், அதற்கு எழுதும்போது ஒரு சிக்கல் ஏற்பட்டது என்று பொருள்.

en: This means that an attempt to enter (in other words, to open) the requested folder <strong>%1</strong> was rejected.
ta: இப்படியென்றால், <strong>%1</strong> என்ற அடைவுக்குள் நுழையும் (அதாவது, அதை திறக்கும்) முயற்சி தடுக்கப்பட்டது என்று பொருள்.

en: This means that an attempt to write to the file <strong>%1</strong> was rejected.
ta: இப்படியென்றால், <strong>%1</strong> என்ற கோப்புக்கு எழுதும் முயற்சி தடுக்கப்பட்டது என்று பொருள்.

en: This means that the contents of the requested file or folder <strong>%1</strong> could not be retrieved, as read access could not be obtained.
ta: இப்படியென்றால், படிக்க அனுமதி இல்லாததால், கோரிய கோப்பு அல்லது அடைவு <strong>%1</strong> -இன் உள்ளடக்கத்தை பெற முடியவில்லை என்று பொருள்.

en: This means that the file, <strong>%1</strong>, could not be written to as requested, because access with permission to write could not be obtained.
ta: இப்படியென்றால், எழுத அனுமதி இல்லாததால், கோரிய கோப்பு <strong>%1</strong> -க்குள் எழுத முடியவில்லை என்று பொருள்.

en: This option enables some convenient features for saving files with extensions:<br /><ol><li>Any extension specified in the <b>%1</b> text area will be updated if you change the file type to save in.<br /><br /></li><li>If no extension is specified in the <b>%2</b> text area when you click <b>Save</b>, %3 will be added to the end of the filename (if the filename does not already exist). This extension is based on the file type that you have chosen to save in.<br /><br />If you do not want KDE to supply an extension for the filename, you can either turn this option off or you can suppress it by adding a period (.) to the end of the filename (the period will be automatically removed).</li></ol>If unsure, keep this option enabled as it makes your files more manageable.
ta: வகைப்பெயர்களுடன் கூடிய கோப்புகளை சேமிப்பதற்கு வசதியான சில அம்சங்களை இந்த தேர்வு இயக்கும்: <br /><ol><li>சேமிக்கப்பட வேண்டிய கோப்பின் வகையைத் நீங்கள் மாற்றினால் <b>%1</b> உரைப்பகுதியில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள வகைப்பெயரும் தானாக மாற்றப்படும். <br /> <br /></li><li><b>சேமி</b> என்பதை க்ளிக் செய்யும்போது <b>%2</b> உரைப்பகுதியில் எந்தவொரு வகைப்பெயரும் கொடுக்கப்படவில்லையெனில், %3 கோப்பின் பெயரின் இறுதியில் சேர்க்கப்படும் (அந்த பெயருள்ள கோப்பு ஏற்கனவே இல்லாத பட்சத்தில்). இவ்வகைப்பெயர், நீங்கள் சேமிக்க விழையும் கோப்பின் வகையினைப் பொருத்தது.<br /><br />கோப்பின் பெயருக்கேற்றவாறு கே.டீ.யீ. வகைப்பெயர் தராது இருந்திட வேண்டுமானால், இத்தேர்வினை முடக்கவும், அல்லது புள்ளியொன்றினை (.) கோப்பின் இறுதியில் இடவும்  (புள்ளி தானாகவே அகற்றப்படும்). </li></ol>சந்தேகமாக இருந்தால், இத்தேர்வினை இயக்குங்கள், ஏனெனில் இது உங்கள் கோப்புகளை எளிதில் கையாள உதவும்.

en: Timeout Error
ta: காலாவதி பிழை

en: Timeout Values
ta: காலாவதி இடைவெளிகள்

en: Timeout on server
    %1
ta: சேவையகத்தில் காலாவதி ஆனது
    %1

en: Transfer data
ta: தரவு இடமாற்றம்

en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: Treat URLs as local files and delete them afterwards
ta: முகவரிகளை உள்ளமைக் கோப்புகளாக கருதி பின்பு அகற்று

en: Tree View
ta: கிளைப்பட காட்சிமுறை

en: Trusted:
ta: நம்பகமானது:

en: Try again, either now or at a later time.
ta: இப்போதே, அல்லது சிறிது நேரத்துக்கு பின்னர், மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Try moving the current file out of the way first, and then try again.
ta: இந்த கோப்பினை வேறு இடத்திற்கு நகர்த்தி விட்டு, மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: Try moving the current folder out of the way first, and then try again.
ta: இந்த அடைவை வேறு இடத்திற்கு நகர்த்தி விட்டு, மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: Try restarting your session, or look in the logs for errors from kiod.
ta: உங்கள் அமர்வை மறுதொடக்கம் செய்து பாருங்கள், அல்லது பதிவுகளில் kiod-விலிருந்து வந்த பிழைகளை தேடுங்கள்.

en: Type
ta: வகை

en: Type any comment you think is useful here.
ta: பயனுள்ள குறிப்புகளை நீங்கள் இங்கு உள்ளிடலாம்.

en: Type the command to start this application here.
    
    Following the command, you can have several placeholders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    
    %f - a single filename
    %F - a list of files (for apps that can open several files at once)
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %i - the icon of the .desktop file
    %c - the name of the .desktop file
    %k - the location of the .desktop file
ta: செயலியை துவக்க பயன்படுத்த வேண்டிய கட்டளையை இங்கு உள்ளிடுங்கள்.
    கட்டளைக்கு பின், நீங்கள் பல கொள்ளிடங்களை பயன்படுத்தலாம். செயலி துவக்கப்படும்போது, இந்த கொள்ளிடங்களில் கீழ்கண்டவாறு உண்மையான மதிப்புகள் இடப்படும்:
    
    %f - ஒரு கோப்பின் பெயர்
    %F - கோப்புகளின் பட்டியல் (ஒரே நேரத்தில் பல கோப்புகளை திறக்கக் கூடிய செயலிகளுக்கு)
    %u - ஒரு முகவரி
    %U - முகவரிகளின் பட்டியல்
    %i - .desktop கோப்பின் சின்னம்
    %c - .desktop கோப்பின் பெயர்
    %k - .desktop கோப்பின் இருப்பிடம்

en: Type the description of this application, based on its use, here. Examples: a dial up application (KPPP) would be "Dial up tool".
ta: பயனைப் பொறுத்து இந்த செயலியின் விவரணத்தை உள்ளிடவும். எடுத்துக்காட்டு: தொலைபேசி இணைப்பு செயலிக்கு (KPPP) "தொலைபேசி இணைப்பு கருவி" எனக் குறிப்பிடலாம்.

en: Type the name you want to give to this application here. This application will appear under this name in the applications menu and in the panel.
ta: இந்தப் செயலிக்கு நீங்கள் கொடுக்க விரும்பும் பெயரை உள்ளிடவும். இந்த செயலி இந்தப் பெயரின் கீழ் செயலிகள் பட்டியிலும் பலகையிலும் காண்பிக்கப்படும்.

en: Type to filter the applications below, or specify the name of a command.
    Press down arrow to navigate the results.
ta: கீழ்கண்ட செயலிகளை வடிகட்டுவதற்கு தட்டச்சு செய்யவும், அல்லது ஒரு கட்டளையின் பெயரை உள்ளிடவும்.
    விடைகளின் இடையே தாவ கீழ் அம்புக்குறியை அழுத்தவும்.

en: Type:
ta: வகை:

en: U&RL
ta: இணைய மு&கவரி

en: UNIX environments are commonly able to link a file or folder to a separate name and/or location. During the requested copy operation, KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e. the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.
ta: UNIX இயக்குதளங்களால் பொதுவாக ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவுக்கு இன்னொரு இடத்தில் வேறு பெயரில் இணைப்பை உருவாக்க முடியும். முடிவில்லா சுழற்சியை உண்டாக்கும் இணைப்பு அல்லது இணைப்பு தொடரை, கே.டீ.யீ. நகலெடுக்கும்போது கண்டுபிடித்தது - அதாவது ஒரு கோப்பு தனக்கு தானே இணைந்திருந்தது.

en: UNIX environments are commonly able to link a file or folder to a separate name and/or location. KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e. the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.
ta: UNIX இயக்குதளங்களால் பொதுவாக ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவுக்கு இன்னொரு இடத்தில் வேறு பெயரில் இணைப்பை உருவாக்க முடியும். முடிவில்லா சுழற்சியை உண்டாக்கும் இணைப்பு அல்லது இணைப்பு தொடரை கே.டீ.யீ. கண்டுபிடித்தது - அதாவது ஒரு கோப்பு தனக்கு தானே இணைந்திருந்தது.

[ctx: UNIX permissions]
en: Mask
ta: மறைப்பு

[ctx: UNIX permissions]
en: Named User
ta: பெயர் குறிப்பிட்ட பயனர்

[ctx: UNIX permissions]
en: Others
ta: பிறர்

[ctx: UNIX permissions]
en: Owning Group
ta: உரிமையுள்ள குழு

en: URL Does Not Refer to a Resource.
ta: முகவரி எதையும் குறிக்கவில்லை.

en: URL Resource Invalid
ta: முகவரி முறையற்றது

en: URL(s) or local file(s) used for 'command'
ta: கட்டளைக்கு பயன்படும் முகவரி(கள்) அல்லது உள்ளமை கோப்பு(கள்)

en: URL:
ta: முகவரி:

en: Unable to Create KIO Worker
ta: KIO பின்னணி பணியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to Enter Folder
ta: அடைவில் நுழைய முடியவில்லை

en: Unable to Initialize Input/Output Device
ta: உள்ளீட்டு/வெளியீட்டு சாதனத்தை தொடக்க முடியவில்லை

en: Unable to Launch Process
ta: செயல்பாட்டை தொடக்க முடியவில்லை

en: Unable to Uninitialize Input/Output Device
ta: உள்ளீட்டு/வெளியீட்டு சாதனத்தை முடக்க முடியவில்லை

en: Unable to communicate with the cookie handler service.
    Any changes you made will not take effect until the service is restarted.
ta: நினைவிகளை கையாளும் சேவையை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை.
    அந்த சேவையை மீள்துவக்கும் வரை நீங்கள் செய்யும் மாற்றங்கள் செயல்படாது.

en: Unable to create KIO worker. %1
ta: KIO பின்னணி பணியை உருவாக்க முடியவில்லை. %1

en: Unable to create KIO worker: %1
ta: KIO பின்னணி பணியை உருவாக்க முடியவில்லை: %1

en: Unable to delete all the cookies as requested.
ta: கோரியவாறு அனைத்து நினைவிகளையும் அழிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to delete cookies as requested.
ta: கோரியவாறு நினைவிகளை அழிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to determine the type of file for %1
ta: %1 எந்த வகையான கோப்பு என்பதை தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Unable to make file "%1" executable.
    %2.
ta: "%1" என்ற கோப்பை இயக்கவல்லதாக்க முடியவில்லை.
    %2.

en: Unable to make the service %1 executable, aborting execution.
    %2.
ta: %1 என்கிற சேவையை இயக்கவல்லதாக்க முடியவில்லை. இயக்குதல் கைவிடப்படுகிறது.
    %2.

en: Unable to retrieve information about the cookies stored on your computer.
ta: உங்களுடைய கணினியில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள நினைவிகளைப் பற்றிய விவரங்களை பெற முடியவில்லை.

en: Und&o
ta: &செயல்நீக்கு

en: Und&o: Batch Rename
ta: &செயல்நீக்கு: மொத்தமாக மறுபெயரிட்டது

en: Und&o: Copy
ta: &செயல்நீக்கு: நகலெடுத்தது

en: Und&o: Create File
ta: &செயல்நீக்கு: கோப்பை உருவாக்கியது

en: Und&o: Create Folder
ta: &செயல்நீக்கு: அடைவை உருவாக்கியது

en: Und&o: Create Folder(s)
ta: &செயல்நீக்கு: அடைவுகளை உருவாக்கியது

en: Und&o: Link
ta: செயல்நீக்கு: இணைத்தது

en: Und&o: Move
ta: &செயல்நீக்கு: நகர்த்தியது

en: Und&o: Rename
ta: &செயல்நீக்கு: மறுபெயரித்தது

en: Und&o: Trash
ta: &செயல்நீக்கு: அகற்றியது

en: Undo Changes
ta: மாற்றங்களை நீக்கு

en: Undo File Copy Confirmation
ta: கோப்பு நகலெடுத்தலை உறுதிப்படுத்தியதை செயல்நீக்கு

en: Undocumented Error
ta: தெரியாத பிழை

en: Undoing this operation requires root privileges. Do you want to continue?
ta: இந்த செயலை தவிர்ப்பதற்கு ரூட் உரிமை தேவை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Unexpected Program Termination
ta: எதிர்பாராத நிரல் முடக்கம்

[ctx: Unix permissions]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Unknown Action
ta: தெரியாத செயல்

en: Unknown Authorization method.
ta: தெரியாத உரிமை வழங்கும் முறை

en: Unknown Error
ta: தெரியாத தவறு

en: Unknown HTTP verb.
ta: தெரியாத HTTP வினை.

en: Unknown Host
ta: பெயர் தெரியாத புரவன்

en: Unknown Interruption
ta: தெரியாத குறுக்கீடு

en: Unknown Proxy Host
ta: தெரியாத பதிலி புரவன்

en: Unknown error
    %1
ta: தெரியாத பிழை
    %1

en: Unknown error code %1
    %2
    Please send a full bug report at https://bugs.kde.org.
ta: தெரியாத சிக்கல், எண் %1
    %2
    தயவு செய்து முழுமையான பிழையறிக்கை ஒன்றை http://bugs.kde.org-இல் சமர்ப்பிக்கவும்.

en: Unknown host %1
ta: தெரியாத புரவன் %1

en: Unknown interrupt
    %1
ta: தெரியாத குறுக்கீடு
    %1

en: Unknown protocol '%1'.
ta: தெரியாத நெறிமுறை '%1'.

en: Unknown proxy host
    %1
ta: தெரியாத பதிலி புரவன்
    %1

en: Unknown size
ta: தெரியாத அளவு

en: Unmount
ta: இறக்கு

en: Unsupported Action: %1
ta: ஆதரிக்கப்படாத செயல்: %1

en: Unsupported Protocol %1
ta: ஆதரிக்கப்படாத நெறிமுறை %1

en: Unsupported URL scheme
ta: ஆதரிக்கப்படாத முகவரி முறை

en: Update your software to the latest version. Your distribution should provide tools to update your software.
ta: உங்கள் மென்பொருளை புதிய பதிப்புக்கு புதுப்பியுங்கள். உங்கள் இயக்குதளமே இதற்கான கருவிகளை வழங்க வேண்டும்.

en: Updating System Configuration
ta: கணினி அமைப்பு புதுப்பிக்கப்படுகிறது

en: Updating system configuration.
ta: கணினி அமைப்பு புதுப்பிக்கப்படுகிறது.

en: Upload
ta: பதிவேற்று

en: Use manually specified proxy configuration:
ta: கைமுறையாக குறிப்பிடும் பதிலி அமைப்பை பயன்படுத்து:

en: Use proxy auto configuration URL:
ta: பதிலி தானியக்க முகவரியை பயன்படுத்து:

en: Use proxy settings only for addresses in the Exceptions list
ta: விதிவிலக்குகளின் பட்டியலில் உள்ள முகவரிகளுக்கு மட்டும் பதிலி அமைப்பை பயன்படுத்து

en: Use system proxy configuration:
ta: &கணினி பதிலி அமைப்பை பயன்படுத்து:

en: Use the specified proxy script to configure the proxy settings.
ta: பதிலியை அமைக்க குறிப்பிட்ட சிறுநிரலை பயன்படுத்து.

en: Use this proxy server for a&ll protocols
ta: &அனைத்து நெறிமுறைகளுக்கும் இந்த பதிலி சேவையகத்தை பயன்படுத்து

en: User
ta: பயனர்

en: User canceled action
    %1
ta: பயனர் செயலை ரத்து செய்தார்
    %1

en: User:
ta: பயனர்:

en: User:
ta: பயனர்:

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Using cached version
ta: சேமித்த பதிப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Using slashes in folder names will create sub-folders, like so:
ta: அடைவுகளின் பெயர்களில் சாய்வுக்கோட்டை பயன்படுத்தல், இப்படி துணை அடைவுகளை உருவாக்கும்:

en: Using slashes in folder names will create sub-folders.
ta: அடைவுகளின் பெயர்களில் சாய்வுக்கோடுகளை பயன்படுத்தல் துணை அடைவுகளை உருவாக்கும்.

en: Using sub-URLs with %1 is not supported.
ta:  %1 -இல் துணை முகவரிகளை பயன்படுத்தல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Validity period:
ta: செல்லுபடியாகும் காலம்:

en: Value:
ta: உட்பொருள்:

en: Varying (No Change)
ta: வெவ்வேறு (மாற்றம் இல்லை)

en: Waldo Bastian
ta: வால்டோ பாஸ்தியன்

[ctx: Warning about executing unknown program]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Web Search Keywords
ta: இணையத் தேடல் முதன்மைச்சொற்கள்

[ctx: Web page address]
en: Address:
ta: முகவரி:

en: What do you wish to do with this file?
ta: இந்த கோப்பை கொண்டு என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: When FTP connections are passive the client connects to the server, instead of the other way round, so firewalls do not block the connection; old FTP servers may not support Passive FTP though.
ta: FTP இணைப்புகள் 'passive'-ஆக இருக்கும் போது வாங்கியே சேவையகத்தை தொடர்பு கொள்ளும். இப்படி செய்வதால் தீயரண்கள் இணைப்பை தடுக்காமல் இருக்கும். ஆனால் பழைய FTP சேவையகங்கள் passive FTP-ஐ ஆதரிக்காமல் இருக்கலாம்.

en: When all else fails, please consider helping the KDE team or the third party maintainer of this software by submitting a high quality bug report. If the software is provided by a third party, please contact them directly. Otherwise, first look to see if the same bug has been submitted by someone else by searching at the <a href="https://bugs.kde.org/">KDE bug reporting website</a>. If not, take note of the details given above, and include them in your bug report, along with as many other details as you think might help.
ta: கடைசியாக, கே.டீ.யீ. குழுவுக்கோ, இந்த நிரலின் பராமரிப்பாளருக்கோ, ஒரு பயனுள்ள பிழையறிக்கையை சமர்ப்பித்து உதவ முன்வாருங்கள். இந்த நிரல் மூன்றாம் தரப்பினரால் வழங்கப்பட்டால், அவர்களையே நேராக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். இல்லையெனில், இதே சிக்கலை இன்னொருவர் தெரிவித்துள்ளாரா என்று <a href="https://bugs.kde.org/">கே.டீ.யீ. பிழையறிக்கை இணையதளத்தில்</a> தேடி பாருங்கள். யாரும் இதை பற்றி இதுவரை தெரிவிக்கவில்லையெனில், மேலுள்ள விவரங்களை, உதவக்கூடிய மற்ற விவரங்களுடன் சேர்த்து உங்கள் பிழையறிக்கையில் கூருங்கள்.

en: When this is checked the button pressed will be applied to all subsequent conflicts for the remainder of the current job.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், நீங்கள் அழுத்தும் பட்டன், இதற்கு பிறகு ஏற்படும் அனைத்து முரண்பாடுகளுக்கும் பொருத்தப்படும்.

en: When this is checked the button pressed will be applied to all subsequent folder conflicts for the remainder of the current job.
    Unless you press Skip you will still be prompted in case of a conflict with an existing file in the directory.
ta: இதை குறித்தால், நீங்கள் அழுத்தும் பட்டனே இதற்கு பிறகு ஏற்படும் அடைவு முரண்பாடுகளுக்கு பொருத்தப்படும்.
    'தவிர்' என்பதை அழுத்தினால் தவிர, அடைவில் ஏற்கனவே உள்ள கோப்புடன் முரண்பாடு ஏற்பட்டால் என்ன செய்வதென்று மறுபடியும் கேட்கப்படுவீர்கள்.

en: While a file is being uploaded its extension is ".part". When fully uploaded it is renamed to its real name.
ta: ஒரு கோப்பு பதிவேற்றப்படும்போது அதன் வகைப்பெயர் "*.part"-ஆக இருக்கும். முழுதாக பதிவேற்றிய பின் அதற்கு சரியான பெயர் இடப்படும்.

en: While retrieving information about the specified proxy host, <strong>%1</strong>, an Unknown Host error was encountered. An unknown host error indicates that the requested name could not be located on the Internet.
ta: குறிப்பிட்ட பதிலி புரவனை (<strong>%1</strong>) பற்றிய விவரங்களை பெரும்போது, 'தெரியாத புரவன்' (unknown host) என்ற சிக்கல் ஏற்பட்டது. குறிப்பிட்ட புரவனை இணையத்தில் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்பதை இந்த சிக்கல் குறிக்கும்.

en: Would you like to accept this certificate forever without being prompted?
ta: இச்சான்றிதழை என்றென்றும் கேளாமலே ஏற்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Write
ta: எழுதுதல்

en: Write
    Entries
ta: பதிவுகளை
    எழுதுதல்

en: Write Access Denied
ta: எழுத அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

[ctx: Write files into an existing folder]
en: &Write Into
ta: &உள்ளே எழுது

en: Writing to %1 is not supported.
ta:  %1 -க்கு எழுதுதல் ஆதரிக்கப்படாது.

en: Yes
ta: ஆம்

en: You are about to enter secure mode. All transmissions will be encrypted unless otherwise noted.
    This means that no third party will be able to easily observe your data in transit.
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பான பயன்முறையில் நுழையப் போகிறீர்கள்.
    வேறெதும் குறிப்பிடாத பட்சத்தில் இனிமேல் தகவல்கள் மறையாக்கமாக பரிமாறப்படும்.
    மூன்றாம் தரப்பினர் எவரேனும் நீங்கள் அனுப்பும் தகவல்களை எளிதாக பார்வையிட முடியாது.

en: You are about to leave secure mode. Transmissions will no longer be encrypted.
    This means that a third party could observe your data in transit.
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பான பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறவுள்ளீர்கள்.
    இனிமேல் தகவல்கள் மறையாக்கமாக பரிமாறப்படாது.
    மூன்றாம் தரப்பினர் எவரேனும் நீங்கள் அனுப்பும் தகவல்களை பார்வையிடக் கூடும்.

en: You are not authorized to execute this file.
ta: இந்த கோப்பை இயக்க உங்களுக்கு அதிகாரம் இல்லை.

en: You are not authorized to select an application to open this file.
ta: இக்கோப்பினைத் திறப்பதற்கான செயலியை தேர்வு செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You can only select local files
ta: நீங்கள் உள்ளமைக் கோப்புகளை மட்டும் தேர்ந்தெடுக்க முடியும்

en: You can only select local files.
ta: உள்ளமை கோப்புகளை மட்டுமே நீங்கள் தேர்வு செய்ய முடியும்.

en: You can only select one file
ta: நீங்கள் ஒரு கோப்பை மட்டும் தேர்ந்தெடுக்க முடியும்

en: You did not select a file to delete.
ta: அழிப்பதற்கு நீங்கள் எந்த கோப்பையும் தேர்வு செய்யவில்லை.

en: You did not select a file to trash.
ta: அகற்றுவதற்கு நீங்கள் எந்த கோப்பையும் தேர்வு செய்யவில்லை.

en: You do not have permission to access the %1 protocol.
ta: %1 நெறிமுறையை அணுக உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to create that folder.
ta: இந்த அடைவை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You have to restart KDE for these changes to take effect.
ta: இந்த மாற்றங்கள் செயல்பட, கே.டீ.யீ.-ஐ நீங்கள் மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: You have to restart the running applications for these changes to take effect.
ta: இந்த மாற்றங்கள் செயல்பட, தற்போது ஓடிக்கொண்டிருக்கும் செயலிகளை நீங்கள் மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: You may have encountered a bug in the program.
ta: செயலியிலுள்ள பிழையை நீங்கள் எதிர்கொண்டிருக்கலாம்.

en: You may have supplied incorrect authentication details or none at all.
ta: நீங்கள் தவறான உறுதிப்பாடு விவரங்களை கொடுத்திருக்கலாம், அல்லது அவற்றை கொடுக்காமலே இருந்திருக்கலாம்.

en: You may not have permissions to accept the connection.
ta: இணைப்பை ஏற்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: You may not have permissions to initialize ("mount") the device. On UNIX systems, often system administrator privileges are required to initialize a device.
ta: சாதனத்தை ஏற்ற (mount செய்ய) உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம். பல UNIX இயக்குதளங்களில், ஒரு சாதனத்தை தொடக்க ரூட் உரிமை தேவைப்படும்.

en: You may not have permissions to read from the resource.
ta: இதிலிருந்து படிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: You may not have permissions to read the file or open the folder.
ta: இக்கோப்பை படிக்கவோ இவ்வடைவைத் திறக்கவோ உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கக் கூடும்.

en: You may not have permissions to uninitialize ("unmount") the device. On UNIX systems, system administrator privileges are often required to uninitialize a device.
ta: சாதனத்தை முடக்க (இறக்க) உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம். பல UNIX இயக்குதளங்களில், ஒரு சாதனத்தை முடக்க ரூட் உரிமை தேவைப்படும்.

en: You may not have permissions to write to the resource.
ta: இதற்கு எழுத உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: You may perform a search on the Internet for a software plugin (called a "KIO worker") which supports this protocol. Places to search include <a href="https://store.kde.org/">https://store.kde.org</a>.
ta: இந்த நெறிமுறையை ஆதரிக்கும் செருகுநிரலை (பொதுவாக "KIO worker" என்று அறியப்படும்) நீங்கள் இணையத்தில் தேடலாம். தேடக்கூடிய ஓர் இடம்: <a href="https://store.kde.org/">https://store.kde.org</a>.

en: You need to supply a username and a password for the proxy server listed below before you are allowed to access any sites.
ta: எந்த இணையதளத்தையும் அணுகுமுன், நீங்கள் கீழ்கண்ட பதிலி சேவையகத்துக்கான பயனர் பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் தர வேண்டும்.

en: You need to supply a username and a password to access this site.
ta: இத்தளத்தை அணுக நீங்கள் ஒரு பயனர் பெயரையும், கடவுச்சொல்லையும் வழங்க வேண்டும்.

en: Your access permissions may be inadequate to perform the requested operation on this resource.
ta: கோரிய செயல்பாட்டை இதில் செயல்படுத்த உங்களுக்கு போதிய அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: Your account may not have permission to access the specified resource.
ta: இதை அணுக உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: [padlock]
ta: [பூட்டு]

en: a suitable extension
ta: பொருத்தமான ஒரு வகைப்பெயர்

en: klauncher could not find or start the plugin which provides the protocol. This means you may have an outdated version of the plugin.
ta: நெறிமுறையை வழங்கும் செருகுநிரலை klauncher-ஆல் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்களிடம் இருக்கும் செருகுநிரலின் பதிப்பு பழையதாக இருந்தால் இது நேரலாம்.

en: mounting is not supported by Windows CE.
ta: விண்டோஸ் CE ஏற்றுதலை ஆதரிக்காது.

en: not supported
ta: ஆதரவு இல்லை

[ctx: notify the user about a computation in the background]
en: Verifying checksum...
ta: சரிகாண்தொகை சரிபார்க்கப்படுகிறது...

[ctx: program name follows in a line edit below]
en: This will start the program:
ta: இது கீழ்கண்ட நிரலை இயக்கும்:

[ctx: request type]
en: copy the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவை நகலெடுக்க

[ctx: request type]
en: create the requested folder
ta: கோரப்பட்ட அடைவினை உருவாக்க

[ctx: request type]
en: delete the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவை அகற்ற

[ctx: request type]
en: lock the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவை பூட்ட

[ctx: request type]
en: move the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவை நகர்த்த

[ctx: request type]
en: query the server's capabilities
ta: சேவையகத்தின் இயலுமைகளைக் கோர

[ctx: request type]
en: retrieve property values
ta: பண்பு மதிப்புகளை மீட்க

[ctx: request type]
en: retrieve the contents of the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவின் உள்ளடக்கத்தை மீட்க

[ctx: request type]
en: run a report in the specified folder
ta: குறிப்பிட்ட அடைவினுள் report-ஐ இயக்க

[ctx: request type]
en: search in the specified folder
ta: குறிப்பிட்ட அடைவினுள் தேட

[ctx: request type]
en: set property values
ta: பண்பு மதிப்புகளை அமைக்க

[ctx: request type]
en: unlock the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவின் பூட்டகற்ற

[ctx: request type]
en: upload %1
ta: %1-ஐ பதிவேற்ற

en: the extension <b>%1</b>
ta: <b>%1</b> என்ற வகைப்பெயர்

en: unmounting is not supported by Windows CE.
ta: விண்டோஸ் CE இறக்குதலை ஆதரிக்காது.
